Cô giáo 16 DBBT | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cô giáo 16 DBBT

Lượt xem: 2,280

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Chào các đồng chí
Sau mấy lần hụt điệp vụ bên DBBT, qay tay vận may sẽ tới nay ib anh Lục dc a rep trao điệp vụ 16 DBBT.
Tranh thủ báo cáo các kiểu lấy con xe cui chạy qa. Vô check code các kiểu. Locker kêu đợi xíu e chuẩn bị phòng.
10p lên phòng choáng ngợp vì csvc quá đẹp nhìn ấm cúng. xông hơi các kiểu thì e vô. Đù vô ấn tượng cặp ngực trắng muốt có nốt ruồi nữa. Nhìn e thôi thằng e mình biểu tình. Trong lúc đợi e pha nước thì e bắt chuyện. Tương tác vs mình rất tốt.
Vô *** tắm con kỹ càng r lên giường
Massage khoẻ: đủ bài, bonus thêm chiêu gãi lưng má nó đa gì đâu (nổi hết da gà)
Về phần mệt: hiện nguyên hình các bác ạ. Đi thái bò trươnf đủ kiểu chà từ chân tới cổ. Lâu lâu e cắn mông nhẹ nữa. Kkk Cái lưỡi thần thánh đi khắp nơi. Lật nguọc lại mới hấp dẫn. E đi lưỡi, click ti, mình tranh thủ check vòng 4 ôi *** ơi ướt nhẹp. E cầm tay mình nói a ray nhẹ nhẹ vs hun đầu ti em thì nước nôi ra nhiều sờ mới đã. (Cái này e nói vs mình mấy lần luôn ấy hahah) Trời đụ kích thích lắm luôn. E k bj liền mà gãi gãi bi, đi lưỡi xung quanh thằng nhỏ. Phải thật kiểm chế nhé mấy bác. Nằm ôm ấp như ng yêu. E cầm tay mình đặt lên ngực em. Và nói hun nhẹ đầu ti. Dc lúc thì e nói ray nhẹ V4 kết hợp như vậy e mới lên dc (mình gà qá) e rên nge kích thích thì mình càng nhiệt hơn E thỏ thẻ tai mình a thích 69 k. Phê qa chơi luôn (vì bản chất mình k hảo món này). Má ơi thơm tho, nước nhiều, lâu lâu em ngoạm thăngd nhỏ 1 cái. Mình cứ miệt mài tezvet. Dc 1 lúc k chiu nổi nữa out luôn trong thế 69.
Đamhs giá
Face: xinh,
V1: săn chắc trắng trẻo
V2 thon gọn
V3 nhỏ mịn màng
V4 nước tràn bờ đê. Nhẹ nhàng vs e thì dc tất nhé kkk
Thôi nói nhiêu thôi ae check tự cảm nhân. E còn nhìu chiêu lắm. Mà mình k trụ dc lâu.
Cảm ơn ae đọc rp. Cảm ơn bqt nhiều

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Sướng nhất lúc e cầm tay mình bỏ vô quần lót ren và nói a cứ ray nhẹ vs hun đầu ti e nhẹ nhẹ là nước ra tới sáng mai. Hâhhaa
Đòi cởi luôn quần chip e ra nhưng e k chịu
E nói a chỉ cần vén qa 1 bên là tezvet dc r hâhha

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
chắc giờ còn tê tê hả :D

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,659
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Ặc
Ặc.
.
.
Bắc giết tui....giờ lom khom đi thay đồ....

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Cái động thái của e lúc đưa tay vào v4 em đấy, nhưng đổi lại thay vì tay đang ở đó mà đổi cái mặt mình :( e mở lavie cho uống luôn đó

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,659
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Hai bác dừng lại đi nha.
Tuần này tui bị sì trét dữ lắm, đừng hành hạ tui à....

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,659
2,501
CongDongMassage
0 ₿