Gò Vấp Cô giáo 18 - LUXURY GÒ VẤP - Dành cho ae thích tâm sự

Lượt xem: 2,104

bo hai van tue

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Cô giáo 18 - chào toàn thể các anh em, hôm nay rất vui lại được giới thiệu cho các anh em một em gái phải nói là hàng ngon và làm tình cực đỉnh luôn một cô gái tuyệt vời với nét xinh đẹp duyên dáng, lại còn tình cảm, giao tiếp ngọt ngào khéo léo Sở hữu body cuốn hút vòng nào ra vòng đó thêm nét mặt xinh xắn nhất là đôi mắt ướt át, gợi tình dễ gây nên ấn tượng tốt ngay từ cái nhìn đầu tiên Điểm nhấn là service của em rất chu đáo: Đi đường lưỡi bài bản , màn bú cu lút cán , đá bi nút trứng cút bao phê Em đáp ứng mọi tư thế khi lâm trận, đảm bảo sẻ đưa các anh em lăn bờ ao té bờ đê nhé kkkk - Tắm chung với khách, làm tình ngay cả trong bồn tắm - Hôn môi (với ai vệ sinh thơm tho, lịch sự) - thư giãn, chuyện trò tâm sự dành cho ai thích tình cảm thoải mái . Đặc biệt ae nào thích nghe hát có thể nói e ấy hát cho nghe, đảm bảo hay 100%.Hoặc bàn luận về các vấn đề kinh doanh, chính trị, ca nhạc, thời trang… e này cũng là giáo sư “ biết tuốt”.

Đến với em ấy đảm bảo hài lòng cả về thể xác lẫn tinh thần. Một sự lựa chọn tốt cho các anh em

Năm sinh : 2000

V1 : 9đ

V2 : 8đ

V3: 9đ

Xuất xứ : Miền Bắc

Ưu điểm : Xinh xắn, nói chuyện ngọt ngào, hát hay, số đo các vòng chuẩn

Nhược điểm : Với các ae ko thích nói chuyện nhiều thì ko nên chọn e này

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cám ơn anh đã ghé thăm và ủng hộ Massage Luxurry. Cơ sở luôn có các bé trẻ đẹp phục vụ các anh nhiệt tình và chu đáo ạ