Cô hàng xóm dam dang

Lượt xem: 8,052

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
Chào toàn thể ae diễn đàn, sau bao ngày chạy xe ôm, xe xích lô, xe đạp các kiểu thì grap tui cũng tích cóp được tí kinh phí đi Đại Nam du hí

Tới nơi dựng xe đá chống cảm thấy chiếc xe đạp của mình thật Vip so với dàn xe xung quanh, lo sợ kẻ gian dòm ngó nên móc trong balo ra cặp khóa và sợi dây xích khóa kỹ lưỡng 2 bánh vào nhau sau đó hiên ngang bước vào

Theo thông tin từ anh đồng nghiệp lái xe ôm thì có 1 pé hàng xóm rất xinh và khá du đãng … ý chết nhầm …..dâm đãng ngầm. Grap tui lại thích gu vậy mới chết nên bước zô hiên ngang yêu cầu ẻm ngay

Grap tui mạn phép lướt qua màn giới thiệu csvc cũng như xông hơi này nọ mà bước vô luôn màn chính . Em bước vào với câu chào ngọt ngào " Em chào Anh ạ “ kèm theo nụ cười tươi rói. Nhìn em là tui nói trong lòng thôi rồi, gặp phải 1 em hàng xóm dam dang thiệt rồi bởi vì face em rất xinh lại toát lên vẻ dam dang sao sao ấy làm kích cmn thích

Face: đánh giá tầm 6,75 – 7d

Body: cao tam 1m65 chân cũng khá dài

Tuổi chắc tầm 22, da trắng bóc và láng mịn sờ thích lắm
V1: 7đ
V2: 7d
V3: 8d

Massage: khỏe khoắn, đầy đủ, nhiệt tình

Maxa mệt : lick, bb, Hj nhẹ nhàng kết hợp kiến bò, nhiệt tình chiều chuộng phối hợp đầy đủ. Khi lâm trận thì chu choa ta nói cái dam dang ngầm của e nó bộc lộ, các pác vô thì tung chiêu sao mà khui được ra cái mạch nước ngầm thì …. Sướng phải biết luôn

Em mang báo danh số XX với X = X và có xuất hiện trong bài viết

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
ý dà tui đ0án XX = 22 đúng hok pác

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Lam minh dang chu tâm nghe gioi thieu ve xe dap. Tu nhien chuyen qua may em. May em o day thi rành het rui. Xe dap thi dang muon tim hieu them

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bác có vô lần 2 khui thử mạch nước ngầm của em nó chưa.

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
haha, đọc rp pác hài quá, pác cho em thông tin giờ giấc gặp em khi nào thì ok nhất dc hok pác?