Q.1 Có một sự hụt hẫng Queen ơi

Lượt xem: 3,138

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,565
1,671
5 ₿
Đây là bài viết mang tính góp ý xây dựng đến từ một người đang ưa thích Queen. Chuyện là hôm ấy thực sự cao hứng nên hăm hở ghé vô Queen cho trọn vẹn. Ai dè đời đâu ai biết được chữ ngờ nó ra răng.

Vốn là nghe nói có ngũ đại mỹ nữ gia nhập nên tui test số mới nên theo thói quen chọn gói 500k. Tới nơi đưa code camapro xong xuôi tui muốn xem ipad để chọn em hợp nhãn. Ai dè locker bảo gói này ko được coi ipad, mà chỉ có gói 1tr5 mới dẫn các em lên phòng chọn trực tiếp. Nhìn cậu này mới toanh mà lại chẳng thấy quản lý nên thôi, chọn 1 em trong số ngũ đại (ở đây tui ko nói số vì 0 muốn ảnh hưởng đến em). Lên phòng chả buồn xông hơi gì, ngồi chờ em vào. Tính về dung nhan thì ổn áp nói chung cũng ưa nhìn, 0 cao nhưng nhìn chung được. Bỏ luôn các phần tắm táp và ms khỏe nhé, mấy cái này hôm nay tui chằng để tâm. Còn ms mệt thì em ấy nói ra tui mới biết gói này ko hề có ms thái. Mà cũng chẳng nuy niếc gì cả, đụng chạm 0 nhiều luôn. Vậy nên tui kêu em ngừng đi vì chẳng còn chút mood nào tuy nhiên tui cũng lịch sự nói do a mệt quá ngồi nói chuyện thôi em.

Thêm nữa tui lên diễn đàn coi lại thấy gói 500k ko ghi rõ có thái, nhưng trên camaparo có. Vậy thì theo tui Queen nên thêm thái hoặc coi ipad chứ để vầy thật sự khó để ae kiểu như tui trải nghiệm. Hoặc hãy bỏ hẳn luôn gói này, 0 nhắm vào tệp khách hàng phân khúc ít xiền or muốn trải nghiệm từ thấp lên cao

Vài lời góp ý

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Chắc k có pé Ốc tiếp đón nên càng tuột mood thêm nè.. buồn chồng chất

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Trước e cũng bị còn ác hơn book Thái nhưng có khách tới trc ko book trc nhưng đi onsen2 cơ sở cho thợ lên luôn và lúc qua thì đc 2 lần hứa "Dạ, 15p phút nữa bé xuống" ,khỏi hứa lần 3 và e đi về,kkk. Cơ sở khác nhe ko phải Q

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,565
1,671
5 ₿
Vầy chắc e cũng cạch cs đó 1 time hỉ. Thiệt chớ giờ đi test vé thái gian nan quá, đa số đều khi dễ

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
505
162
0 ₿
mấy cơ sở tạo ra nhìu mục vé nhưng khi khach đi vé thấp lại thái độ vs khách, ko niềm nở phục vụ, xem thường khách thì nói thật tôi bye lun, mình bỏ tiền để mua vui chứ có phải bỏ tiền để bị khinh đâu

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nói chung cũng ko có gì lưu luyền. Em chỉ là 1 hạt cát bé nhỏ trong đại dương mênh mông :sprite-148: có e hay ko ko quan trọng, e đi ngồi đc r,kkk

• Like