Bình Tân Cô nàng 19 yêu tha thu dành cho anh.

Lượt xem: 893

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang ở nhà buồn quá không biết làm gì, rủ mấy tay đi nhậu chả ai rep xách xe phi luôn qua quán cafe dj ADV nghe nhạc tý rồi về nhà. Trên đường về thấy khó chịu như đang muốn xã lũ gấp, ghé vào chỗ mà mấy nay hay đi , dubai đường số 7 . Tới nơi đá chống có ngay hệ thống giữ xe chạy bằng cơm auto dẫn vào hầm. Tui được dìu lên trên phòng thư giản , cầm ipad quẹt quẹt thấy cô bé 19 có dáng như mấy bé dancer ngon ngon, book liền.
Không thiếu cái ông cá mập rồ tặng cho 30% vé còn 560k lên phòng thôi.
Xông hơi các kiểu cho bớt mùi thuốc lá, nói chứ nghe nhạc thì khoái mà kg khoái mùi thuốc lá lắm . Xông một hồi bớt hẵn mùi , dubai dạo này nâng cấp mấy cái dịch vụ phòng ngon lành làm thoải mái hơn . Chui ra tính lấy cái khăn lau thì môt bàn tay chìa cái khăn sẵn, ở đây hình như được lập trình auto phục vụ khách vậy, nói chứ em 19 đợi nảy giờ nhìn em mà thấy hợp gu rồi , nhất là cái yêu thích của em giống tui, ra hai đứa ngồi tâm sự từ cơ bản đến chuyên môn sở thích, mà sao càng nói lại càng hợp nhau thế cơ chứ, kéo vào tắm để hiểu nhau hơn nhé.
Em bắt đầu chăm sóc còn hơn tui chăm gấu tui vậy, từng động tác từng lời hỏi thăm mà tui như lấy lại được cái phong độ đờn ông mà đã mất bấy lâu nay, cảm giác tui muốn em về làm gấu nhỏ của tui luôn. tắm táp, ôm ấp, bj vuốt ve các kiểu . Mọi đều đến giờ tui vẫn như đang ôm em trong làn nước ấm. Sau đó em xã nước đưa tui lên giường đấm bóp , đá nóng các thứ theo quy trình auto khỏe keke. và đến phần Ai em tạo. Em dùng cơ thể mình trườn lên trượt xuống liếm láp sờ bóp xoa em mà tui nứng nừng nưng lên kéo em lên hôn em , ôm em mà em cũng không ta, tay em luồn xuống chăm sóc thằng nhóc kích thích nó phê pha rồi em xoay lại mút nó một cách đam mê mãnh liệt hơn là em cho nó phải khóc vật vả khi vừa mút vừa xoa xong lại thả nó rồi mới hồi lại làm tiếp mấy chập , tui muốn húp em lắm mà không thể được mới đi cạo vôi răng xong nên chỉ dùng nhất dương thần công khám phá em một hồi để out trong sung sướng với em. Phê nhất là out xong em vẫn tiếp tục vắt cho cạn tinh rồi mới đi ra rửa tay miệng lại.
Phần tình cảm kết thúc được em xoa bóp , tâm sự nhẹ nhàng , đút trái cây cho ăn , đưa nước cho uống, trùi nhiêu đó thoi mà tui cũng không thể nào quên được em. Hẹn em dịp tới chắc đi luôn em 2 - 3 suất vào ôm em tâm sự luôn ấy chứ .
Tổng kết : tic 800 anh camapro tài trợ còn 560 , tip 1tr chẵn ưng em nhiều.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
tha.... thu ...... :3onion15: :3onion15:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ cám ơn anh đã có lời khen cho bé ạ. Mong cơ sở được phục vụ anh nhiều hơn nửa ạ!

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿