Cô nàng mắt biếc số 25

Lượt xem: 2,830

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Hôm qua được bác Lục cho cái điệp vụ không số ở Minh Long sau khi tan ca liền chạy đến để thực thi nhiệm vụ được giao.

Sau khi trình code thì được báo tin buồn là phải ngồi chờ 30p do tiệm full hết rồi. Chưa tết mà đã tấp nập rồi dự là mấy ngày nữa sẽ càng đông cũng mừng cho cơ sở chúc cơ sở luôn đông khách như vậy. Vô phòng chờ thấy có một bác cũng đang nằm chờ lên. Trong lúc mình ngồi thì có thêm 2 ông tây vô chờ chung. Gần 30' sau thì cái gì đến cũng đến được locker dẫn lên phòng nằm tuốt ở lầu 4. Phòng hiện tại mới sửa sang hay sao mà thấy khá là tươm tất và mới có điều hôm nay ko biết bị sao mà máy lạnh lạnh vl luôn

Sau khi trút bỏ xiêm y và xông hơi thì em cũng vào phòng sau khi lau mình cho ráo mồ hôi thì tới màn tắm táp. Em tắm rất kỹ nhưng mà do máy lạnh nó thổi teo cmn trym nên giảm bớt cái cảm giác sướng đứng trong bồn mà run cầm cập luôn. sau khi tắm xong thì leo lên giường thì vẫn còn run em thấy vậy liền leo lên nằm chung ôm cho đỡ lạnh.

Đấm bóp được một chút thì thấy em mệt mình hỏi thì mới biết tối hôm trước ML mới tất niên em có hơi quá chén nên hôm nay tới giờ em vẫn còn mệt thế là bảo em bỏ qua cái phần khoẻ cho em đỡ mệt, kéo em lên nằm chung cho ấm. nẳm ôm ấp một hồi thì cái gì đến cũng đến em ôm ấp rồi hôn vếu rồi trườn khắp cơ thể mình mình cũng không ngại ngùng gì kéo người em lên mà bb. Ngực em tuy ko to nhưng săn chắc và bú tới đâu em run lên bần bật tới đó rất là kích thích. sau một hồi phê pha bú bình thì việc gì đến cũng đến em bắt đầu xử thằng nhỏ với chiếc lưỡi ma thuật của mình. Cuối cùng sau một hồi vật lộn thì cũng phải chào thua em với những màn liếm cột, vét mông, lút cán ....

Sau khi thư giản xong em ra lau người xong lạnh run bần bật nhìn mà tội vậy mà lúc mặc đồ em vẫn lịch sự xin phép mình cho em mặc đồ thiệt là thương quá sức . Sau khi em chỉnh trang lại xiêm y thì tiếp tục lên nằm ôm ấp nói đủ thứ chuyện trên đời. Em rất cởi mở nhẹ nhàng tình cảm làm mình chỉ muốn ôm em hoài thôi mà lúc đó cũng trễ nên đành phải xuống để em còn đi ăn tối 9h tối mà em còn chưa được ăn nữa tội ghê luôn. vậy mà em còn liên tục xin lỗi mình vì em mệt nên làm khoẻ ko có nhìu nhưng mà mình nói em đẹp nên em được tha thứ hết thế là em cười tít mắt. lúc đi xuống lầu em còn cho thơm một cái chia tay thiệt là cưng quá sức.

Một điểm hay của ML nữa là ở trên trần có 1 miếng đồng hay kiếng gì đó nằm dưới nhìn lên thấy cảnh trên giường nhìn nó thiệt là kích thích ghê.

Nói chung đây là một em đáng để anh em gặp gỡ , cô gái với đôi mắt to tròn long lanh mới nhìn em lần đầu đã bị em hút vào đó rồi muốn chết chìm luôn trong đó. Cứ ngỡ em là Hè Lan bước ra từ trong Mắt Biếc. Tiếc là quên xin thông tin liên lạc của em để có gì sau này còn gặp lại. Đây là một em nhẹ nhàng tình cảm lễ phép nhất mà mình đã gặp thiệt là tuyệt vời cho một tối cuối năm. Mong anh em ủng hộ em vì em xứng đáng.

Tic do bác Lục chiếu cố

Tip 600k

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác vào thích ngắm thì lấy phòng VIp9 giường vào gương nằm ở vị trí đẹp nhất dễ nhìn, đi sup thì sướng, nằm kê tay mà nhìn thôi ,kkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc phải làm một bài test sức chịu đựng với ẻm quá yociexp21

Zlat

Đại Uý