Cô nàng mét sáu.

Lượt xem: 1,564

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Hôm qua nhậu tân gia nhà xếp. Sau khi đã ngà ngà vài chai thì anh em đá nhau ra đầu hẻm rồi tính tiếp tăng 2. Bình thường thì xếp cũng xông pha giữ lắm mà nay có phu nhân ngồi cạnh nên chả đứa nào giám ho he câu nào. hahahaha. Xếp tiễn anh em ra cửa mặt buồn buồn. Thấy cũng tội mà thôi kệ chứ biết sao giờ. hí hí. Cả đám vẫy tay chào xếp, xếp cũng chào lại: chúc mấy đứa may mắn. Buồn cho xếp vậy. Thôi hẹn anh đợt sau mình cũng nhau xông pha.
Phòng mình cả xếp nữa là 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng, mà nay chỉ còn 4. Hihi. Còn bao nhiêu chơi bấy nhiêu chớ sao giờ. 4 anh em quyết đại chiến ShangRiLa đêm nay.
Làm thủ tục xong thì 4 anh em cũng lên phòng. Mình vốn tín hòa đồng, mọi người đi vé thái hết nên mình cũng vậy. Lên đến phòng thì mình ngoắc ku Locker vào cho nó 20k bảo nó báo dưới quầy đổi anh vé Thần tiên nha. Thằng ku nó khoái chí cười quá chời dạ dạ anh. Giờ nghĩ lại vẫn thấy sai sai.... đã đi random mà tự dưng đi thần tiên chi. Lỡ sụp thì sao, mà lúc đó nó lên tới não rồi, máu quá mà nên chơi tới luôn. Hahahahaha.
Xông hơi cho tỉnh táo, bay mớ Tiger từ tối đến giờ ra khỏi người cái đã. Phải đủ tỉnh táo để coi em nó sao mà hành sự chớ. :D Mình đang xông thì em đã mở cửa bước vào trong. Đến đây thì mình cũng nôn nao quá mà mở cửa đi ra luôn. hehehe. Đạp vào mắt là một em dáng thon thả. Ôm vừa tay rồi. Em nhìn mình cười cười. Chết mịa, hóa ra thằng nhỏ có bia vào chào cờ nãy giờ rồi. Mình nói em nó vào tắm cho mình luôn. Lúc 2 anh em quyện với nhau trong bồn thì mình cũng bắt đầu khám phá. Đúng là ông trời công bằng không cho ai quá nhiều.
Em ấy cao tầm mét sau, dáng người thon thon. Nhưng cặp ngực cũng cân xứng với em nó, hệ cam các bác ah. Nghĩ cũng phải, nếu là bưởi chắc chẳng có ở đây cho mình "làm tình làm tội". ah nhầm chỉ làm tội thôi ah nha. heheheh.
Sau một hồi mân me nhau thì thằng em cũng chịu hok có nổi rồi. Mình nói em dừng đi, lên giường làm cho anh nhé. Em nó lại cười gian, anh làm có một cái thôi ah. Hôm nay đã ngấm bia mệt lắm rồi nên đành khước từ em, làm 1 cái thôi. Nhìn em nó cười dâm quá mà ức. hehehe. Nay anh mà còn sức thì chết với anh. Nói em cho anh ký sổ một cái đi, hôm sau anh bù. :D
Em nó chà người khô cho mình, sau đó lật mình nằm ngửa và bắt đầu hành sự luôn. Quy trình thì cũng như những em khác, chà ngực, đi lưỡi. Sau một hồi em nó bắt đầu Hj vọc cho thằng nhỏ căng cứng dậy. Cuối cùng là Bj và Out trong sung sướng.
Kết thúc một buổi tối hạnh phúc.
Trước khi ra về hỏi lại mới biết em nó số 16. Hẹn hôm nào sung mãn sẽ tiếp em nó 2 cái. Mà hình như cái vé tắm là mặc định 2 cái hay sao ấy. Mấy bác đi nhiều cho em biết sao với? Hay là mấy em chỉ gạ làm 2 cái để lấy tiền tip thôi? cao nhân nào đi qua chỉ giáo với nha.

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.