Có nên đến Orchids 126 Hoa Lan nữa không? Thái độ Chảnh Chẹ từ người đẹp "Tẫn Lê"

Lượt xem: 14,966

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Đi vé 300K có phòng riêng luôn rồi mà còn thái độ như mẹ người ta vậy thớt ơi, khách chứ ko phải mẹ nha thớt. Lại còn 1,2 tháng đi 1 lần nghe mà tức cười ghê ko có tiền thì thôi khỏi đi cho rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: chienmin and Papa Sang

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
đọc kỹ và coi hình đi bồ.có yêu câu gì mà như mẹ đâu.
1 2 tháng là sắp tới chứ hrai đi liên tục r bồ

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tôi nghe mà còn bực dùm cho em lễ tân đấy, coi lại mình trước đi hãy trách người khác. Em nó nói chả có gì sai cả, tôi đi orchids nhiều hơn ông nhiều lễ tân nào cũng dễ thương xinh xắn cả ông nội ơi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Đi vé 300K mà hành hết cái này tới cái khác tôi cũng lạy thớt thiệt chứ. Bật xông nóng trước, đi trước 30p ủa kẹt phòng đi sớm kiểu gì, ủa alo? nước suối thì đòi lạnh trong khi cơ sở nói không có vẫn muốn phải lạnh, ủa alo? lễ tân kêu khách trước hủy đề nghị đôn lịch lên cũng là thỏa đáng vì tránh để trống lịch cho bạn KTV thì ông kêu người ta xem thường, ủa gì vậy ba hơi ẩu rồi đó ba?

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình and Papa Sang

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
bồ ơi,lần trc đi cũng xông trc và tắm trc 30 phút,vì lúc đầu e nó cò nói là xông bao lâu tùy khách,khi nào KTV lm mới tính giờ.Hơn nữa là nói w e nó để e nó dặn KTV bật chứ hành nó cái j đâu bồ.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
hành j bồ?nếu k có thì nói k có chứ đọc tin nhắn thái độ nv ai k bực.vãi.thà nó nói k có còn đằng này nó nói cò tủ mát mà k có nước lạnh,nghe tếu k ?
mà thôi mỗi ng 1 quan điểm,bồ khác tôi ,nhưng tôi chẳng đòi gì quá hết.Nó dời giờ mà dời ngược lên trong khi ngay giờ đi lm về kẹt xe,sao nó k dời xuống.lúc đầu mình kêu nó hỏi thử khách sau dời xuống chút xíu nó k chịu,mà sau lại hỏi ngược lại mìnj chịu dời lên hay k.
Việc tôi yêu câu khách sau dời xuống hay chấp nhận xông trong lúc KTV dọn phòng chứ đâu câu nệ ,chứ đâu có khó khắn gì

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
chắc do ấn tượng lúc đầu r nên nv ak bồ.
mà thôi đăng lên để a e coi.mỗ ng 1 quan điểm,nhiều ng bay vô chửi mình cũng do họ k hiểu hết câu chuyện và trong trường hợp đó

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
nói cho công bằng Orchids PN đã kg quan tâm đến KH rồi, đến chai nước suối lạnh mà còn kg có uống thì coi sao dc. YHCT THĐ vé có 130 mà có nước suối lạnh. Emo lúc trước tiễn khách ra có hủ sữa chua chanh dây rất ngon, ăn ghiền luôn
Tuy nhiên, lễ tân là vai phụ trong buổi massage của bác, KTV và csvc mới là chính. Nếu lễ tân niềm nở vui vẻ tuyệt vời mà ktv và csvc cùi bắp thì sao. Lễ tân chỉ tiếp xúc với mình 1-2 phút lúc vào và lúc ra. Nếu bác lở ghiền KTV thì bỏ qua lễ tân cũng dc
Dù sao, lễ tân và locker cũng khá quan trọng dù kg phục vụ trực tiếp kh
Lúc trước, nhiều anh em phàn nàn rất dữ về locker Tân Đông Kinh và Bảo Khang
Dù Ktv có tốt mà lễ tân kg ok cũng làm anh e mất lửa phần nào
bài này nên dành cho các chủ cs ms, nên coi trọng chăm sóc kh dù những thao tác nhỏ nhặt nhất. Vì kh có người khó tính, người dễ tính, muốn gom tiền của mọi người thì nên chu đáo, kg mất công bao nhiêu, uy tín thương hiệu sẽ lên
bây giờ làm ăn chụp giụt, nên kg ai đầu tư chăm sóc kh đúng mức, có lượng khách đông sẽ chảnh và chất lượng phục vụ giảm

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
like, thích quan điểm này. Mình đã nếm mùi chảnh của mấy bé ktv nhiều nên rất đồng cảm với bro

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
Tôi cũng từng làm nghề phục vụ nên hiểu và cũng k gây khó khăn w bé làm gì đâu mà.Nhưng mà im lặng sau 2 lần bị nói hơi sóc não,tới lần thứ 3 vụ dời lịch nên k im dc nữa

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
phải nói là Csvc rất tốt và KTV thì rất dễ thương luôn.
Bởi vậy từ đầu tôi đã nói là không bàn tơi những cái kia,tôi chỉ rp lễ tân thôi đó bồ

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Quan điểm cá nhân thì tui thấy bác khó tính thiệt mà, khó mấy cái nhỏ nhỏ ko đáng. Mấy cái bác yêu cầu đa số chắc ko ai hỏi nên e nó vừa ngạc nhiên cũng vừa khó khi sắp xếp vì đang đông khách quá.

Nhiều khi do mấy cái nhỏ nhỏ nên bác nghĩ là ko gây khó khăn hay khó chịu cho người khác, chứ thực ra là tỉ mỉ quá thì có nhiều bé thấy khó chịu thiệt đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang

tocarynho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/22
Chủ đề
1
10
7
0 ₿
U cha. Nay mới đi về luôn nè. Lần đầu tiên tui đi nha mấy bồ. Nói chung là tui đặt 16h30 mà 15h30 tui tới rồi. Dự định ngồi nghĩ ngơi cho tốt rồi lên cho thoải mái chứ sát giờ thì kẹt xe lắm. Tới nơi thì mụi lễ tân bảo là 2 khách đặt nhưng không đến gọi ko được luôn. Nên hỏi tui là đôn lên không?? Lên thì lên mà dự định là đi 90' đôn lên thì lại kẹt ca sau nên là 60' thôi còn đi đúng như mình muốn thì ngồi đúng giờ đặt ko sao cả. Nhưng thôi mình lên luôn :) gặp cô chị Mỹ Anh rồi hẹn bữa sau gặp cô em Nhi nhé.
Đơn giản mình thích là hợp gu nói chuyện còn setvice thì ổn. Nhưng cái quan trọng mình thấy thớt RP căng quá. Cá nhân thớt ko hài lòng hoặc nhận xét khách quan và có thể không trở lại cũng không phải chuyện to tác Gu mỗi người thôi. Nhưng thấy thớt lan toả sự cay cú kể cả khi thớt có thể bỏ vé ko cần tip và ra về ngay lúc đó mà....đi chơi nên thư thái thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
ok,cảm ơn bồ.mỗi ng 1 quan điểm.Tôi cũng ghi nhận

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
bồ nhận định như vậy k đúng.
Vì tip là KTV hưởng và tôi cũng k nói về KTV,chỉ rp Lễ Tân.Còn KTV thì dễ thương lắm

tocarynho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/22
Chủ đề
1
10
7
0 ₿
Hông phải ý tui nói KTV đâu bác. Mà lễ tân ấy. Đoạn đầu bác đã có 1 2 cái khúc mắc với lễ tân rồi thì lên phòng cũng khó thoải mái ý . Ý tui là thế à. Chứ hùi trước tui đi check cũng vài sự cố kiểu đó nghĩ bụng là cũng ko liên quan nhưng kiểu tui bị gim rồi hay sao ấy toàn đưa phòng đểu ... Nên từ đó đổi điểm.....
Tại tui thấy chuyện cũng nhỏ mà bác ôm cái bực vào mình thì thiệt hại tinh thần bác thôi chứ đâu có ảnh hưởng tới con bé lễ tân đó đâu. Ghi nhận bác đóng góp nhưng hi vọng bác hay các ae khác đi chơi thư giản vui vẻ thôi .xui thì tai bay vạ gió ấy mà ..
Kkkk