Có nên đến Orchids 126 Hoa Lan nữa không? Thái độ Chảnh Chẹ từ người đẹp "Tẫn Lê"

Lượt xem: 14,939

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
ah,ok bồ.vì thấy bạn So Hương cũng dân kỳ cựu ms thì có j ae nc cho thôi ak mà.chắc mỗi ng 1 quan điểm,ở trong tình huống đó mới rõ dc vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: FatFat09

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
260
188
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc bài bác thì em ko có ý kiến gì, mỗi người 1 quan điểm... Mà thấy bác nhắc tới vụ nước nôi tự nhiên em cũng sực nhớ hổm em đi ở Q7, lúc đợi ở sảnh trước khi lên phòng thì có ly trà gừng hơi nguội lạnh xíu mà có nữa ly thôi nè.. Lúc lên phòng massage cũng ko thấy nước nôi gì, em thì hay uống nước nhiều nên tầm 30p khát nước quá chịu ko nổi phải xin bé Duyên, được bé lấy cho chai nước suối lạnh ... Nói chung em thì đó giờ ko complaint cơ sở hay KTV nào cả, với Orchid cũng vậy, e cũng ko có vấn đề gì hehe.m. Chỉ có cái là giờ Cơ sở đông quá mà KTV vs phòng lại ít, mỗi lần muốn đi là đặt lịch hơi mệt

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
ah,ok bồ

Gà massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/7/20
Chủ đề
4
48
5
0 ₿
Bên này massage khỏe hả bác, thường TIP bao nhiêu thế bác?

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chia sẻ với chủ thới, và chia sẻ cả với các comment. Thớt yêu cầu cũng hơi nhiều (so với mình), nhưng lễ tân từ chối cũng cục súc quá. Khách có khách này khách kia, có những khách dễ ko yêu cầu gì thì cũng phải có những khách khó yêu cầu nhiều thứ. Tối kị so sánh khách này với khách kia kiểu ngta có đòi gì đâu sao anh đòi kk
Dc ủng hộ hay "bị" ủng hộ thì chưa biết kkk. Bữa vào nghe mấy ẻm nói nghe tới khách dd là sợ. Lên dd đọc có mấy "thằng" rảnh viết bài dài 3-4 trang sớ, vô tắm sao cũng miêu tả, ko biết ăn gì rảnh quá. 60p nằm mx mà trong đầu mình cứ tụng "chắc nói ai chứ ko phải nói mình đâu" :cuteonion56:

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Hôm nay mới đọc bài viết, do mấy lần trước thấy dài quá, chưa có thời gian đọc. Thấy bạn hơi khó, và cũng "rãnh" đôi co qua lại với lễ tân...hihi, sorry. Thật sự lễ tân ở các cơ sở nhỏ ko chuyên nghiệp lắm, nhưng như bạn gì có nói, mình quan trọng KTV và CSVC hơn, nên nếu lễ tân hay bảo vệ, locker...ko quá tệ thì mình vẫn đi. Nếu bạn gặp như mình bị lễ tân bên Joko cứ liên tục kêu mình qua spa khác làm, do spa nó nói là đông khách, full lịch, chắc bạn còn bực hơn nữa, nhưng mình kệ nó, do mình quan trọng là em KTV và dịch vụ. Chỗ đông khách nó vậy đó, mà mình ko đi 1 chỗ nữa là do KTV, CSVC, dịch vụ...chứ ko phải em lễ tân.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
604
394
35
0 ₿
Vậy là có mấy ông vô khoe là member của diễn đàn rồi =)) nói chi ta, đc service gì đặt biệt hơn ko ta :cuteonion21:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ko, mình ko có khoe đâu, mấy ẻm nói chuyện linh tinh gì rồi qua chuyện đó. Có vẻ là rất chịu khó đọc dd đó, có khi đang đọc đó kkk, chứ ko phải kiểu 2,3 ngày vô 1 lần đâu. Chứ mình "điệp viên" lắm, mình đi mx còn k bao giờ đi xe nhà kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

LamLam99

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/10/22
Chủ đề
2
29
6
0 ₿
Đa phần các tiệm đều được khách trên diễn đàn rcm đến mà mấy em nói v ha bro =)))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,621
30 ₿
hầu như anh em diễn đàn biết và đến chơi nên mới đông như vậy, không hiểu mấy em sợ là sợ gì ta kkk, sợ kiếm nhiều tiền chăng hehe. Mà vô mấy em nói vậy anh em mình từ diễn đàn mà đi thì nghe cũng nhột ghê :2onion19:

• Haha

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
604
394
35
0 ₿
Để bữa nào vô tui nói tui là admin diễn đàn xem có đc full service ko hen:2onion35:

• Haha

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
theo cá nhân tôi, đánh giá khách quan nhé. Mấy ông nói tiền ít mà đồ hửi đồ thơm hoặc 300k mà đòi hỏi dịch vụ thì biến mẹ mấy thằng bây đi. 300k hay 500k gì cũng là tiền tao bỏ ra mua dịch vụ chứ có ban phát cho tao đâu mà nói câu đó. Khách hàng mà lễ tân nói chuyện bố láo vậy như tao là chủ tao chửi vô mặt đuổi liền. Thời buổi cạnh tranh dịch vụ mà thái độ đó thì cũng có ngày thôi. Có mấy thằng cứ chui đầu vô cứ như nó ban phát cho vậy chứ như tao bị vậy thì đéo cần, đi chỗ khác chơi sợ gì không có chỗ mà chui vô làm gì.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
ok bồ.t cũng k fai quá khó khăn hay yêu cầu đỏi hỏi j quá.Chủ yếu do thái độ cũa Lễ Tân nv nên nói ae trễn dd biết ak mà.

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Kkk bớt nóng bác ơi, theo mình thấy thì giá tiền cũng sẽ quyết định phần nào đến dịch vụ. Bác ko thể đi vé thấp mà muốn như vé cao dc. Nhưng cái quan trọng là cách lễ tân từ chối. Chỉ một câu "anh thông cảm bên em ko đáp ứng dc, hẹn a lần sau" thì mọi chuyện đơn giản.

Mạn phép chia sẻ câu chuyện của mình. Mình đã book ít nhất 4-5 lần nên cũng tính là khách quen, lần nào cũng nhanh chóng, ko kì kèo, hỏi han gì, tự đánh giá là khách hàng dễ tính (tip lúc nào cũng hơn vé). Sau đó, 126 đông khách lên. Lần 1, mình chốt KTV 10s sau khi nhận dc lịch qua tin nhắn. 15p sau ko thấy confirm, mình nhắn lại lần nữa a chốt nha thì dc nhắn lại là anh chốt trễ quá bạn kín lịch rồi. Mình ko nghĩ là mình nhắn trễ và có nói lại a chốt ngay lập tức mà e, thì lễ tân ko nói gì nữa, hỏi còn trống ai thì trả lời "Không ạ. CHẤM HẾT". Lần 2 mình nhắn hỏi trước khoảng 5, 6 tiếng, nhận câu trả lời "E kín lịch. CHẤM HẾT". Và sau đó thì ko có lần 3 nữa. Lễ tân cũng ko "láo" gì với mình, mình cũng ko nghĩ sẽ phốt gì. Mình chỉ k thích thái độ dửng dưng như vậy nên bái bai thôi. Bạn dc trả lương để tư vấn, phục vụ khách hàng và phần nào là sales luôn, chứ ko phải chỉ đề trả lời YES/NO/OK. Ngoài ra CSVC thì ổn, dịch vụ mới mẻ với mình, KTV cũng "chiều" mình, nhưng nhiều chỗ khác cũng vậy :D

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Ủa vậy bác thử ở ks 1, 2 sao xem cách phục vụ khác 5 sao như thế nào. Giá tiền quyết định dịch vụ nha, mình phải tự hiểu nơi mình đang đến chất lượng như thế nào để mà không cảm thấy bức xúc và có những đòi hỏi cho hợp lý

• Like
Điểm cảm xúc: Bayern

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
dịch vụ của 1 cs có 2 loại : hữu hình và vô hình, hữu hình là những gì thấy dc và có thể tính = tiền, vô hình là sự quan tâm, chăm sóc, tử tế ...với kh
Cái vô hình đôi khi là công cụ tốt giữ chân khách hàng
Gì cũng tính bằng tiền là kg ổn bác à. Ở đời, tiền kg mua dc sự tử tế đâu
ks 1-2 sao vẫn có thể cư xử với kh có tâm như thường, còn ks 5 sao mà kệch cỡm, khệnh khạng...cũng có mà

• Like

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
80
64
0 ₿
giờ đông khách thì chảnh tí thôi, đa số vậy mà. Bữa đi quận 7 đúng giờ hẹn còn bị đợi thêm 30p.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
nhằm nhò gì với ngành du lịch hả bạn, những ngày hè, lễ và tết 1 ngày phục vụ biết bao nhiêu khách, đã vậy còn đòi hỏi nhiều cái lặt vặt rất bực mình nhưng vẫn phải niềm nở và tuyệt đối ko đc đấm khách kkk :)))

• Like