Có nên k dùng những từ ngữ ký hiệu riêng cho các từ mát xa thư giãn

Lượt xem: 2,226

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
Thời gian qua Hugo úp sọt các cơ sở massage quậy rất nhiều khiến anh em cộng đồng chúng ta bị mất đi một vào chỗ ăn chơi, thư giãn..
mạo muội đề xuất admin có nên chăng dùng những từ ngữ mang tính nói giảm nói tránh hoặc từ ngữ ký hiệu thay thế các từ nhạy cảm như "không mặc chip", "thả rông v1" hay những từ ngữ nhạy cảm khác... để anh em cộng đồng hiể và để tránh Hugo lên đây đọc rồi úp sọt những cơ sở đó.
xin ý kiến các anh em.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Hihi lời yêu cầu của bác này sao mà ngây thơ đáng yêu quá.

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Hugo nó kiếm ăn thôi bác, chứ họ toàn có nguồn dây mối nhợ cả. Bị úp sọt có thể là bị tố, ăn chia k đều, hoặc k đóng tiền bảo kê khi tới tháng. Giờ nó k xem trên này nó qua trời đất xem cũng vậy à :)). Nhiều khi ae đồng đạo mình còn k rành bằng hugo đâu :)))

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác làm như Hugo ngta khờ kắm ấy. Trong nghề của ng ta mà. Ng ta biết 10 mình chắc chỉ biết 1 thôi. Nó mặc thường phục nó đi còn nhiều hơn mình nữa là. Đơn giản Hugo họ muốn bắt hay ko thôi

• Like
Điểm cảm xúc: levan99 and kevin.nguyen

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Hugo cũng 0 ngu..
Ở diển đàn, ae ta có viết bài cũng nên có văn hóa, không report cặn kẽ quá là tôn trọng mấy em, bất đắc dĩ mấy em chọn nghề này
Chúng ta có văn hóa nên tại hạ chỉ góp ý chút ít

• Like
Điểm cảm xúc: truonglinh180391

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
hugo đi massage, bia ôm, HTGĐ còn nhiều hơn mình nữa, nó đau có đi gần, địa diểm ăn chơi thuộc địa bàn quản lý có chung chia, lấy đầy túi đi vung tiền ở địa điểm khác.

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Chủ thớt tủi teen hay sao mà nói nge ngô nghê vậy trời =)))

Mà nói chung cũng hợp lý, nên dùng từ văn minh tí cho forum đừng quá thô tục, cá nhân tui luôn dùng những từ như: bưởi, 3 vòng, bú bình, bj, hj...........để nói, đọc lên thấy nó văn minh hơn nhìu

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Văn minh theo kiểu của huynh đài
Bú . bh cũng chẳng văn minh gì, có cần phải cho cả làng biết 0
Tôi chợt nhớ ra huynh nào đó nói là.....(cả làng bú chung một bình sửa. )
Nghĩ mà nhục

Đúng rồi, anh em viết bài phải tôn trọng các em