Hỏi đáp Có nên quen gái Massa chỉ HJ không ae?

Lượt xem: 2,630

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Có hết, đều lây qua dịch nhờn tiếp xúc da, trừ HIV tỉ lệ thấp nhất vì cần máu tiếp xúc máu thôi!, đen dính thì vác trym ra cho bs chữa, hên thì thôi

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
HJ thì không nha, tuy nhiên là em ấy có thật sự chỉ HJ không thì có trời mới biết, không ấy bác cho số và cơ sở để ae tới check cho bác nha, kkk. Nói vui nhưng mà thật, chỉ có cách đó mới biết chứ không biết được đâu. Vì bác ko cho số thì 1 ngày em ấy cũng có vài khách mà. Em tui quen cũng chỉ HJ thôi, và tôi tin vì em ấy BJ cho tui cũng rất dở, kkk. Bác muốn chắc chắn bảo em ấy đi khám sức khỏe tổng quát thử xem, tìm cách nào khéo léo nói em ấy đi khám, đợt tui cũng làm vậy, khám ra ko có bệnh gì hết.

Cumini

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
3
8
2
0 ₿
Giờ tôi chơi không mang bao và cho vào trong luôn rồi, đi khám cũng muộn quá, nên chơi nốt thêm 10 ngày tiếp theo coi cảm xúc thế nào rồi đưa quyết định, e ấy từng qh với 2 thằng nyc thôi, tui là người thứ 3 mà t dài 19cm - bcs size 53-55mm cỡ to nên giờ bỏ cũng tội em ấy, ai bù đắp nổi khoảng trống ấy :/

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
hèn chi ông muốn bỏ ẻm khóc phải rồi, ai bù đắp khoảng trống ấy nổi. kkk
rửa tay sạch sẽ sau HJ là ok mà. làm gì có em nào HJ xong ko rửa tay đâu bác

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Quan trọng bác phải xác định tư tưởng từ đầu, sau này nếu có duyên, bác có sẵn sàng bỏ qua quá khứ của e nó ko, hay mỗi lần cãi nhau lại lôi cái cv, quá khứ ra dằn xéo nhau

• Wow
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Năm 2019 tui có đi bên Tô Châu lê trọng tấn gặp một bé, rất ok đến giờ vẫn còn nhớ. Bữa đó có nằm tâm sự bé nói cũng đang yêu 1 a, và cu kia biết cv của bé luôn, trước thì làm kara sau chuyển qua mas mà cậu kia vẫn đưa đi đón về bt. Yêu dc gần 2 năm thì có dẫn về ra mắt mẹ chồng, mà số ẻm đỏ bả cưng con bé lắm ( thằng cu kia có nói bé đang làm massa trước rồi, bả biết mà bả vẫn thương ) bé tính làm thêm mấy tháng nữa tích góp ít tiền rồi nghỉ làm đám cưới. Chuyện sau này như nào thì mình không biết, nhưng chắc cũng nên cơm cháo.
Còn trường hợp của bác thì bé kia như nào bác tự cảm nhận, vấn đề quan trọng nhất vẫn ở bác, bác có chấp nhận được con người, công việc, quá khứ của em nó hay không. Sau này mỗi khi 2 đứa có chuyện gì bác có lôi chuyện quá khứ ra không.
Với ý kiến cá nhân em thì bác chỉ nên coi như một cuộc tình, đến với nhau bằng cảm xúc thôi chứ không nên tiến xa hơn, bởi nếu bác đã sẵn sàng chấp nhận ẻm thì đã không có bài viết này rồi.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cách đây 5 năm ở 1 cơ sở ms ở Biên Hòa, có 1 cặp locker với ktv cặp bồ, sau này lấy nhau (hiện giờ đã có con và gia đình rất hạnh phúc) đợt đó cặp này có mời tui về miền Tây dự đám cưới, thật ra vấn đề sau này sống với nhau bình yên thì ko sao, có sóng gió xảy ra rồi cứ lôi quá khứ ra thì ko hay, chủ yếu người đàn ông có đủ vị tha để chấp nhận người phụ nữ của mình hay không thôi

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Chuẩn luôn bác ạ. Chuyện biết về quá khứ và công việc của các bé nhưng vẫn cưới thì nhiều lắm, không hiếm như mọi người hay nghĩ. Nhưng có hạnh phúc hay không có bền hay không thì do cả 2 bên, và quan trọng nhất vẫn là người đàn ông.

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Kha CTnAG

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Đã muốn bỏ mà còn chờ 10 ngày đủ vị tha bỏ qua thì đến với nhau, có cảm giác thớt tiếc cái l free hơn là con người và công việc. Tự xem bản thân mình bỏ qua đc ko đã r hãy nghĩ tới việc g/f boy, tiếp hay ngừng