Hỏi đáp Có nên quen gái Massa chỉ HJ không ae?

Lượt xem: 2,655

Cumini

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
3
8
2
0 ₿
Chuyện là mình có quen 1 bé 2K trong game, chơi chung 1 tháng mới biết em làm Massa, ban đầu chỉ nghĩ đơn giản chơi bời nên mặc kệ, sau 2 tháng có gặp nhau qhtd nhiều lần và em có tâm sự cv làm Massa chỉ nhận yêu cầu HJ chứ không làm gì khác, có chỗ chỉ HJ không à ae và có nên tiếp tục giữ mqh đã 3 tháng không ae!?

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Bác có chấp nhận gấu của bác làm cho th khác ra thay vì bác ko :)

Darkronan_Kree

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/2/22
Chủ đề
1
15
8
0 ₿
Có nên tiếp tục giữ mqh này hay ko tùy thuộc vào suy nghĩ của Bác thôi, bác quan niệm đấy chỉ đơn thuần là yêu cầu công việc của bạn ấy hoặc cảm thấy đó là những mqh tình cảm ngoài luồng vậy Bác. Chúc bác sớm nghĩ thông suốt !

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
share số + cơ sở ms của em nó để tui tới hỏi cho

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Khuyên bác như này nhe. Bác cứ quen thoải mái nhưng đừng đặt nặng mqh này quá. Và một điều hết sức quan trọng bác có chu cấp cho em nó thì chu cấp ít thôi không cho số tiền lớn quá coi chừng em nó chơi bài lặn.

Cumini

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
3
8
2
0 ₿
Em ấy hoàn toàn không yêu cầu mình gì về tiền bạc cả, em ấy rất chiều chuộng mình về tình cảm lẫn tình dục, nhưng đôi khi mình suy nghĩ về cv của e ấy rồi muốn ct … không biết e ấy HJ cho khách có lây nhiễm bệnh gì không ae

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Nếu là kiểu gút boiz chỉ muốn quen nghiêm túc lâu dài thật sự thì nên ct, vì quen tiếp thì khi nào bác chán qhtd với ẻm thì bác cứ luẩn quẩn mãi cái nghề của ẻm trong đầu rồi khó chịu thôi.
Còn nếu bác thích làm là f*ck boiz thì dễ rồi, cứ quen thôi, chán bỏ, đường ai nấy đi, ez game

ThichTD

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/22
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Bạn cho mình xin bí kíp quen qua mạng -> qhtd với :D

Cumini

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
3
8
2
0 ₿
Mình làm bên ngân hàng nên quen e này giấu kín lắm, gặp được 10 ngày là qhtd hết 10 ngày, cũng có tc với em ấy, nhưng đúng như bác nói, trong đầu cứ suy nghĩ về cái nghề của em ấy, nhiều lần ct em ấy, nhưng e ấy nói thương mình nhiều qúa, khóc lên khóc xuống năn nỉ quay lại, không bắt mình công khai hay tiền bạc gì cả, e ấy còn nói cứ ở bên e ấy khi nào cảm thấy chán thì chặn hết block hết thì e ấy không còn cách nào tìm mình nữa thì thôi, trong lòng mình cũng thấy e ấy thật sự chân thành với mình nhưng mình sợ xh vs gđ mình không chấp nhận được, tạm thời mình vẫn nc với e, 1 tháng e ấy off 10 ngày chỉ ở bên mình thôi, rối não khi dính vào chuyện này quá mấy bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Nếu vậy em khuyên bác dứt hẳn sớm đi, thằng cùng phòng em cũng quen gái massage như bác nhưng nó là f*ck boy nên quen chán 2 tháng bỏ vẫn sống phơi phới đi tìm rau khác ăn chả thấy day dứt gì. Còn bác kiểu gút boiz quá chỉ đang quen thôi mà đủ thứ suy nghĩ như vậy thì nên dứt sớm đi, để lâu càng ngày càng suy nghĩ tiêu cực với stress cho bản thân, cẩn thận trầm cmn cảm mất việc luôn bây giờ B04

Còn vụ khóc lên khóc xuống thì đợt con bé massage quen thằng bạn e cũng thế, nó bảo khóc lên khóc xuống được tuần chán chê xong thì thằng khác quen bù vào ngay. Tin vào nước mắt đàn bà thì cụ tổ cũng không cứu nổi đâu bác!

Chúc bác may mắn với lựa chọn của mình B11

• Like
Điểm cảm xúc: Cumini

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Massage chỉ HJ và sờ sơ sơ là có mà, tui cũng từng quen 1 em như vậy, thương em ấy lắm, mà tiếc là em ấy lừa tui :((, qua được thời gian rồi nghĩ lại cũng chả sao coi như mối quan hệ tình tiền, được cái quan hệ với em rất sướng vì em luôn biết cách kích thích và cách chìu mình. Nên nếu bác thích qhtd và muốn dứt khỏi em nó không khóc thì bác cứ qhtd bình thường, mà bác đã có suy nghĩ về cái nghề của em nó thì từ từ bác cũng lạnh nhạt, thì em nó cũng nhận ra rồi tự kết thúc à, lúc đó cũng khỏe đỡ bi lụy

Cumini

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
3
8
2
0 ₿

Hj có bệnh truyền nhiễm gì không ae ? Do e ấy làm cũng 3-4 năm gì rồi, Hj nhiều người lắm, cuối tháng t với e ấy lại có 10 ngày bên nhau, vài lần đầu tui còn dùng bcs giờ t chơi vào trong không, k biết sau này có bị gì không nữa