Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 3,575

Steven_Won

Bé Tập Massage
Reaction score
16
Chào mn. Sau nhiều lần đi massage ở TC và có ngủ với e ấy 2 lần. Lúc nào mình cũng nhớ và luôn có cảm giác muốn gặp và nt với e ấy. Nhưng e ấy thì không như vậy. Mình có nên tiếp tục không??? Xin mọi người cho biết ý kiến( dù mình đã bỏ ra rất nhiều tiền để có dc mối quan hệ này, hơn 10tr nhưng ko nhận dc 1 lời cảm ơn nào cả)

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • D dautu:
    Q1 có ms nào mở ko b?
    hdu nói:
    Fyou với Lux thì phải
  • hacgiay hacgiay:
    @MrxXx Bác cho em xin chỗ xã lũ với ạ
  • A A dang cung:
    @Massage Windy Tân Phú mở lại chưa, có giảm giá giống lúc trước không
  • hdu hdu:
    dautu nói:
    Q1 có ms nào mở ko b?
    q1 có Fyou đó bác
  • MrxXx MrxXx:
    hacgiay nói:
    @MrxXx Bác cho em xin chỗ xã lũ với ạ
    inbox nhen bác
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    soa thread của mình trong box Sala bị khoá comment vậy nhể các bác
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    yociexp30 2 cả nhà
  • MrxXx MrxXx:
    Chào anh em buổi sáng
  • Garryyau Garryyau:
    Chủ nhật vui vẻ nhé ae
  • MrxXx MrxXx:
    tối qua mưa to, hôm nay lại Nắng Cực gắt hehe
  • Bacthosan Bacthosan:
    Ae hum nay thế nào rùi..đã có dự định sách thằng em đi sả lũ ở đâu chưa..nghe nói..WINDY tân phú..đang có mấy dâm nữ
  • OKLAA OKLAA:
    Mx nào mở rồi vậy ae cho xin thông tin mình ghé xã lũ
  • D DarkMoon01:
    Minh cũng đang hóng
  • Noname1980 Noname1980:
    Ae có group karaoke nào ở sg cho mình tham gia 1 vé nha
  • Cút Cu Cút Cu:
    @OKLAA, Ánh Dương Gò Vấp nhé bro
  • QYN QYN:
    chưa thấy cập nhật các ms đã mở ae nhỉ
  • L linhcomeback:
    Quận 7 có massage nào mở ko nhỉ? Hay dịch cấm ko đc mở vậy ae
  • thehuy93 thehuy93:
    Ánh Dương mở lại rồi hả ae, để chiều ghé đi xả lũ, mấy tháng trời rồi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    Q7 có sala ở đường 81 mở rồi đó mn
    Mấy bữa chạy ngang thấy Kim Huy q1 hình như dẹp lun r
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Sala q7 mở lại rồi nhé ae, tiểu tăng có viết report rồi á.
    @Thích Xúc Bình, bác đi có ctkm gì k
  • p3nguin p3nguin:
    có đồng dâm nào thử dubai ở cần thơ chưa , cho xin tí thông tin, định rủ bạn đi khám phá vài ngày tới
  • B Bi Bé Bỏng:
    Ô, Sala mở lại rồi à? vác mông lên và phắng qua thoay! ^^

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Lần t1 thì mình có nói ở bài viết rồi đó. Chi tiết hơn là đêm đó sau khi đi hát về thì e ấy cùng mình lên phòng. Sau khi vào rửa mặt thì e ấy đã ko còn gi trên người ngoài chiếc khăn trắng quấn ngang người.(khăn cũng ko trắng bằng cơ thể của e ấy bác ah) . E nằm đó và mình làm việc( vì khi đi TC e ấy đã làm cho mình sướng rồi. H đến mình làm lại cho e ấy) ui ko biết vì e quá đẹp hay sao mà mình yếu quá yếu. Vào nhấp là xong mẹ rồi. Chán

Louis Louis

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    hay là tại bác nhanh quá nên em nó không mặn mà với mình lắm chăng

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    hay là tại bác nhanh quá nên em nó không mặn mà với mình lắm chăng
    Ai biết đâu. Nhưng đứng trước người đẹp như vậy thật tình là ko thể kìm gì dc bác ah. Ko thể từ từ dc. Kiểu như mất lý trí ấy

Louis Louis

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    Ai biết đâu. Nhưng đứng trước người đẹp như vậy thật tình là ko thể kìm gì dc bác ah. Ko thể từ từ dc. Kiểu như mất lý trí ấy
    chắc do em nó dạo đầu cho bác phê quá nên lúc vào thì ra lẹ luôn chăng

emhamvui

Luyện Khí Massage
    Reaction score
    71
    mong phần 2 của bác. Nói chứ em ấy ko mặn với bác thì bác ko nên lụy bác ah, bác chỉ là 1 lữ khách đa tình thui

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    mong phần 2 của bác. Nói chứ em ấy ko mặn với bác thì bác ko nên lụy bác ah, bác chỉ là 1 lữ khách đa tình thui
    Đúng đó bác. Ko biết trước mình đã có bao nhiêu người rồi. Tui nghĩ vậy

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    Đúng đó bác. Ko biết trước mình đã có bao nhiêu người rồi. Tui nghĩ vậy
    Bác đưa info đây. T vào dạy em nó 2 bài học. Chắc em nó bỏ bác luôn. Haha nói vậy chứ bác nên tập vụ xxx lại. Chứ muốn em nó mê mệt mà 3 phút phọt 5 phát thì chết. Lần đầu tiên phọt nhanh không nói. Lần sau phải kiềm được chứ bác.

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Bác đưa info đây. T vào dạy em nó 2 bài học. Chắc em nó bỏ bác luôn. Haha nói vậy chứ bác nên tập vụ xxx lại. Chứ muốn em nó mê mệt mà 3 phút phọt 5 phát thì chết. Lần đầu tiên phọt nhanh không nói. Lần sau phải kiềm được chứ bác.
    Tập thế nào nhỉ??? Do e nó quá đẹp hay do cơ thể mình yếu. Lúc trước làm với bạn gái muốn ra cũng khó. Hazzz

Pan_Nu11

Bé Thích Massage
    Reaction score
    22
    Khuyên thật lòng, quên vụ đó đi Bác ...

Phát 92

Bé Tập Massage
    Reaction score
    23
    Tập thế nào nhỉ??? Do e nó quá đẹp hay do cơ thể mình yếu. Lúc trước làm với bạn gái muốn ra cũng khó. Hazzz
    Mà đúng thật. Quan trọng là sướng thôi. Bác đi xxx gái ngon cũng bay mẹ cả củ 1 lần. Này qua đêm 2 lần 10 củ chơi được.

sisoko

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    89
    Quên đi bác. Trừ khi bác đủ khả năng chu cấp mạnh mới có thể yêu. Tui cũng từng như vậy nè . Yêu gái ktv. Xinh , dễ thương. Mua đồ cho em và gia đình em . Chi tiền xây nhà mới luôn. Mỗi tháng gửi em 30 - 40 triệu xài. Lâu lâu du lịch. Có điều lúc làm ăn khó khăn mới bảo anh đang kẹt ko chu cấp được. Em nhắn tin chia tay sau 30’ luôn. Cay lắm ko đùa được đâu

sisoko

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    89
    Nói đừng buồn 10 triệu của bác chỉ là số lẻ so với mức thu nhập và tiêu xài của ktv thôi. Mấy em đó ko vì số tiền đó mà nhận lời yêu bác đâu. Muốn em thich hả . 1 , 2 tháng ngày nào cũng vô . Đi super chỉ để tâm sự cũng có thể giải quyết nhu cầu . Bảo đảm em sẽ quen nếu em ko có người yêu. Cái gì nhắc tới tiền chỉ có thể giải quyết bằng cách đập nhiều tiền hơn

trithucthichmassage

Bé Thích Massage
    Reaction score
    58
    Quên đi bác. Trừ khi bác đủ khả năng chu cấp mạnh mới có thể yêu. Tui cũng từng như vậy nè . Yêu gái ktv. Xinh , dễ thương. Mua đồ cho em và gia đình em . Chi tiền xây nhà mới luôn. Mỗi tháng gửi em 30 - 40 triệu xài. Lâu lâu du lịch. Có điều lúc làm ăn khó khăn mới bảo anh đang kẹt ko chu cấp được. Em nhắn tin chia tay sau 30’ luôn. Cay lắm ko đùa được đâu
    số bác thật cay đắng

Haha Hoho

Bé Tập Massage
    Reaction score
    3
    bác chịu chơi ghê luôn

sisoko

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    89
    bác chịu chơi ghê luôn
    Lúc đó còn trẻ . Đi làm kiếm được dư dả . Không tiêu xài gì chỉ khi nhậu mới tiêu. Mới bước chân vô mass . Mê điếu đổ luôn, ngu ngơ cứ nghĩ chiều em hết mức em sẽ thấy tấm lòng và ở bên mình. Ai ngờ sự thật đau đớn và Trần trụi tới mức ko tin nổi luôn

Steven_Won

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Nghe bác nói xong tui thấm rồi đó. 10tr tôi bỏ ra so với bác bỏ ra ko bằng 1 góc, cũng ko là gi so với tiền ktv kiếm dc. Thôi thì cứ lâu lâu xuống chơi, lâu lâu vào gặp là dc rồi. Coi như bé làm dv đó, còn mình thì bỏ tiền để hưởng dv

haiau_sea

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    71
    Trước tiên xin chúc mừng bác đã có trải nghiệm toẹt vời với e ấy. Theo những gì mình đã kinh nghiệm khi ăn chơi đàn đúm đú đỡn thì có 2 điều phải lun nằm lòng:
    1.Không bao giờ nên có tình củm "đăc biệt" với bất kỳ e ktv nào.
    2.Đừng bao giờ quên điều số 1.
    B11

Pan_Nu11

Bé Thích Massage
    Reaction score
    22
    Mấy bác có tâm cs kinh nghiệm xương máu cho chủ thớt rồi đó. B03