Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,616

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Thằng em ngộ ra được điều gì sau vài tháng chưa

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

hoang148

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/22
Chủ đề
2
38
8
0 ₿
Tui cũng đang dính 1 em ktv hotgirl. Ban đầu tui chỉ đi xả stress thôi. Nhưng em dịu dàng ngọt ngào lắm, tình cảm còn hơn bạn gái cũ của tui. Mà em chưa có đào mỏ gì. Rồi tui bắt đầu yêu và lo cho em. Sau vài tháng tui ngỏ lời yêu thì em nói chờ thêm thời gian. Em có nhiều khách yêu cầu lắm, nên tui cũng sợ. Chắc em chỉ tình cảm ảo với tui phải k ? Xin ae chỉ giáo dùm tui

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
ảo hay không khó biết lắm bác, em nói chờ thêm thời gian có thể là em sợ bác ảo nên mới kéo thêm thời gian xem bác còn theo không đó. với lại mấy em này cũng ngại quen khách, vì sợ khách ảo hoặc quen trong lúc e ấy đi làm thì sẽ khó xử ấy mà, còn mấy em đào mỏ thì dễ biết lắm. Đào mỏ là mấy em sẽ quen nhanh liền, và than khổ, nợ nần cần 1 số tiền trả nợ để nghỉ.

Còn mấy em mà cũng tốt tính sẽ từ từ, vẫn nhận sự quan tâm trợ giúp của bác 1 chút, nhưng ko nhận lời quen ngay vì lý do tuyi nói ở trên. Tuy nhiên là cái tình huống này nó nằm mong manh trên ranh giới ngu muội bị lợi dụng và được 1 em ok đó nha. :))

• Love
Điểm cảm xúc: hoang148

hoang148

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/22
Chủ đề
2
38
8
0 ₿
Kinh nghiệm là không nên yêu các em ktv. Mấy em có nhiều khách lắm, được cưng chiều. Cho nên mấy em không cần yêu ai

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
đúng rồi bác, môi trường tạo nên tính cách, mấy em thấy nhiều người hứa hẹn tưởng ai cũng tốt, mình thì tốt quá mấy em cũng nghĩ bình thường thôi