Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 3,575

Kevin007

Nhập Môn Massage
Reaction score
36
Bac nói gì mình chừa hiểu rỏ ... bac đã bỏ ra hơn 10 triệu cho 2 lần ngủ đó hay là bác mua đồ tặng em đó? Có thể em đó nghỉ đó là số tiền ăn bánh phải trả thôi? Bác đã nói gì với em nó chưa?

Steven_Won

Bé Tập Massage
Reaction score
16
Bac nói gì mình chừa hiểu rỏ ... bac đã bỏ ra hơn 10 triệu cho 2 lần ngủ đó hay là bác mua đồ tặng em đó? Có thể em đó nghỉ đó là số tiền ăn bánh phải trả thôi? Bác đã nói gì với em nó chưa?
Vừa mua đồ vừa đưa tiền. Hơn 10tr

sisoko

Nhập Môn Massage
Reaction score
89
Vừa mua đồ vừa đưa tiền. Hơn 10tr
Quên đi . Đừng u muội nữa . Đừng dựa vào câu có người này người kia . Trong cái ngành này gần như 90% mấy em chỉ quen người có điều kiện và chu cấp hào phóng thôi. Nói bác thêm 1 điều. Tất cả những em này đã được đặt sẵn sẽ lấy người nước ngoài rồi. Chủ yếu bên đó sẽ ko ai biết mình làm nghề này. Tôi còn được em mời đi dự đám cưới bên nước ngoài đây . Nghĩ sao mất tiền chúc chứ

FikShun

Nhập Môn Massage
Reaction score
23
Thôi đừng lậm quá, tui cũng đang fwb vs 1 e....nhưng chẳng mất nhiều như bác, chỉ mất tiền đi ăn, đi chơi tiền ks thế thôi, nhưng gần đây còn đc em chủ động share tiền ăn.... Nói chung thì quen chơi chơi thì cứ quen “mục đích chính vẫn là vô kèo ks thôi đúng ko”, thế thì cảm thấy ko ổn thì ngưng kiếm e khác chơi bời thôi bác, đừng đặt nặng quá đủ khả năng thì chơi ko thì bỏ chứ kèo của ông mất 10tr mà đc 2 lần thì phí tiền quá.
Muốn thì kiếm mấy e ít hot của cơ sở đó mà vào, hot quá mấy e nó vài chục 1 tháng thì cần gì 10tr của ông đầy thằng cho rồi

betapchoi10

Bé Thích Massage
Reaction score
9
Quên đi bác. Trừ khi bác đủ khả năng chu cấp mạnh mới có thể yêu. Tui cũng từng như vậy nè . Yêu gái ktv. Xinh , dễ thương. Mua đồ cho em và gia đình em . Chi tiền xây nhà mới luôn. Mỗi tháng gửi em 30 - 40 triệu xài. Lâu lâu du lịch. Có điều lúc làm ăn khó khăn mới bảo anh đang kẹt ko chu cấp được. Em nhắn tin chia tay sau 30’ luôn. Cay lắm ko đùa được đâu
Tình cảnh của b cũng giống như mình, mới năm ngoái đây thôi, cũng chu cấp quà cáp cho e ktv. Đến khi covid gặp khó khăn 1 tý là e quay 360o chặn số luôn. Các e này thì xác định chơi vui thôi các b ơi

sisoko

Nhập Môn Massage
Reaction score
89
Tình cảnh của b cũng giống như mình, mới năm ngoái đây thôi, cũng chu cấp quà cáp cho e ktv. Đến khi covid gặp khó khăn 1 tý là e quay 360o chặn số luôn. Các e này thì xác định chơi vui thôi các b ơi
Nói chứ tui còn phải cám ơn em đó . Vì muốn chu cấp nên điên cuồng làm việc để kiếm tiền . Số tiền 8 năm tích góp Sài hết sạch nhưng Giờ sau 3 năm đã kiếm được gấp đôi số đã mất. Nếu mà ko quen chắc giờ cũng chỉ làng tàng thôi