Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,477

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Chào mn. Sau nhiều lần đi massage ở TC và có ngủ với e ấy 2 lần. Lúc nào mình cũng nhớ và luôn có cảm giác muốn gặp và nt với e ấy. Nhưng e ấy thì không như vậy. Mình có nên tiếp tục không??? Xin mọi người cho biết ý kiến( dù mình đã bỏ ra rất nhiều tiền để có dc mối quan hệ này, hơn 10tr nhưng ko nhận dc 1 lời cảm ơn nào cả)

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Lần t1 thì mình có nói ở bài viết rồi đó. Chi tiết hơn là đêm đó sau khi đi hát về thì e ấy cùng mình lên phòng. Sau khi vào rửa mặt thì e ấy đã ko còn gi trên người ngoài chiếc khăn trắng quấn ngang người.(khăn cũng ko trắng bằng cơ thể của e ấy bác ah) . E nằm đó và mình làm việc( vì khi đi TC e ấy đã làm cho mình sướng rồi. H đến mình làm lại cho e ấy) ui ko biết vì e quá đẹp hay sao mà mình yếu quá yếu. Vào nhấp là xong mẹ rồi. Chán

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Ai biết đâu. Nhưng đứng trước người đẹp như vậy thật tình là ko thể kìm gì dc bác ah. Ko thể từ từ dc. Kiểu như mất lý trí ấy

Louis Louis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/21
Chủ đề
1
27
4
0 ₿
chắc do em nó dạo đầu cho bác phê quá nên lúc vào thì ra lẹ luôn chăng

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
mong phần 2 của bác. Nói chứ em ấy ko mặn với bác thì bác ko nên lụy bác ah, bác chỉ là 1 lữ khách đa tình thui

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Đúng đó bác. Ko biết trước mình đã có bao nhiêu người rồi. Tui nghĩ vậy

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bác đưa info đây. T vào dạy em nó 2 bài học. Chắc em nó bỏ bác luôn. Haha nói vậy chứ bác nên tập vụ *** lại. Chứ muốn em nó mê mệt mà 3 phút phọt 5 phát thì chết. Lần đầu tiên phọt nhanh không nói. Lần sau phải kiềm được chứ bác.

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Tập thế nào nhỉ??? Do e nó quá đẹp hay do cơ thể mình yếu. Lúc trước làm với bạn gái muốn ra cũng khó. Hazzz