Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,480

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Theo mình thì không nên đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Steven_Won

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Quên đi bác. Trừ khi bác đủ khả năng chu cấp mạnh mới có thể yêu. Tui cũng từng như vậy nè . Yêu gái ktv. Xinh , dễ thương. Mua đồ cho em và gia đình em . Chi tiền xây nhà mới luôn. Mỗi tháng gửi em 30 - 40 triệu xài. Lâu lâu du lịch. Có điều lúc làm ăn khó khăn mới bảo anh đang kẹt ko chu cấp được. Em nhắn tin chia tay sau 30’ luôn. Cay lắm ko đùa được đâu

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148, Tan Loi71 and Pan_Nu11

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Nói đừng buồn 10 triệu của bác chỉ là số lẻ so với mức thu nhập và tiêu xài của ktv thôi. Mấy em đó ko vì số tiền đó mà nhận lời yêu bác đâu. Muốn em thich hả . 1 , 2 tháng ngày nào cũng vô . Đi super chỉ để tâm sự cũng có thể giải quyết nhu cầu . Bảo đảm em sẽ quen nếu em ko có người yêu. Cái gì nhắc tới tiền chỉ có thể giải quyết bằng cách đập nhiều tiền hơn

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and Pan_Nu11

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
số bác thật cay đắng

• Haha
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Haha Hoho

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/21
Chủ đề
0
38
4
0 ₿
bác chịu chơi ghê luôn

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Lúc đó còn trẻ . Đi làm kiếm được dư dả . Không tiêu xài gì chỉ khi nhậu mới tiêu. Mới bước chân vô mass . Mê điếu đổ luôn, ngu ngơ cứ nghĩ chiều em hết mức em sẽ thấy tấm lòng và ở bên mình. Ai ngờ sự thật đau đớn và Trần trụi tới mức ko tin nổi luôn

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and Haha Hoho

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Nghe bác nói xong tui thấm rồi đó. 10tr tôi bỏ ra so với bác bỏ ra ko bằng 1 góc, cũng ko là gi so với tiền ktv kiếm dc. Thôi thì cứ lâu lâu xuống chơi, lâu lâu vào gặp là dc rồi. Coi như bé làm dv đó, còn mình thì bỏ tiền để hưởng dv

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and Duynhan

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Trước tiên xin chúc mừng bác đã có trải nghiệm toẹt vời với e ấy. Theo những gì mình đã kinh nghiệm khi ăn chơi đàn đúm đú đỡn thì có 2 điều phải lun nằm lòng:
1.Không bao giờ nên có tình củm "đăc biệt" với bất kỳ e ktv nào.
2.Đừng bao giờ quên điều số 1.
B11

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Mấy bác có tâm cs kinh nghiệm xương máu cho chủ thớt rồi đó. B03

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Bac nói gì mình chừa hiểu rỏ ... bac đã bỏ ra hơn 10 triệu cho 2 lần ngủ đó hay là bác mua đồ tặng em đó? Có thể em đó nghỉ đó là số tiền ăn bánh phải trả thôi? Bác đã nói gì với em nó chưa?

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Vừa mua đồ vừa đưa tiền. Hơn 10tr

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Quên đi . Đừng u muội nữa . Đừng dựa vào câu có người này người kia . Trong cái ngành này gần như 90% mấy em chỉ quen người có điều kiện và chu cấp hào phóng thôi. Nói bác thêm 1 điều. Tất cả những em này đã được đặt sẵn sẽ lấy người nước ngoài rồi. Chủ yếu bên đó sẽ ko ai biết mình làm nghề này. Tôi còn được em mời đi dự đám cưới bên nước ngoài đây . Nghĩ sao mất tiền chúc chứ

FikShun

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
9/11/18
Chủ đề
3
139
19
34
0 ₿
Thôi đừng lậm quá, tui cũng đang fwb vs 1 e....nhưng chẳng mất nhiều như bác, chỉ mất tiền đi ăn, đi chơi tiền ks thế thôi, nhưng gần đây còn đc em chủ động share tiền ăn.... Nói chung thì quen chơi chơi thì cứ quen “mục đích chính vẫn là vô kèo ks thôi đúng ko”, thế thì cảm thấy ko ổn thì ngưng kiếm e khác chơi bời thôi bác, đừng đặt nặng quá đủ khả năng thì chơi ko thì bỏ chứ kèo của ông mất 10tr mà đc 2 lần thì phí tiền quá.
Muốn thì kiếm mấy e ít hot của cơ sở đó mà vào, hot quá mấy e nó vài chục 1 tháng thì cần gì 10tr của ông đầy thằng cho rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and Steven_Won

betapchoi10

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/4/20
Chủ đề
0
66
9
33
0 ₿
Tình cảnh của b cũng giống như mình, mới năm ngoái đây thôi, cũng chu cấp quà cáp cho e ktv. Đến khi covid gặp khó khăn 1 tý là e quay 360o chặn số luôn. Các e này thì xác định chơi vui thôi các b ơi

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Nói chứ tui còn phải cám ơn em đó . Vì muốn chu cấp nên điên cuồng làm việc để kiếm tiền . Số tiền 8 năm tích góp Sài hết sạch nhưng Giờ sau 3 năm đã kiếm được gấp đôi số đã mất. Nếu mà ko quen chắc giờ cũng chỉ làng tàng thôi

• Like
Điểm cảm xúc: LSO

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Ôi bác này giống tui nè, cách đây không lâu tôi cũng mê 1 em, gặp em trong 1 cơ sơ chỉ massage chỉ làm HJ thôi em rất giữ hàng, ít động chạm nên tôi cũng thích, chứ mấy em làm nude với BJ thì chắc tôi cũng ko dám quen, sau đó anh em cứ nói chuyện zalo chơi chơi hơn cả năm trời mặc dù tôi không đi vào cơ sở đó gặp em bất kỳ lần nào nữa, lúc đầu tôi cũng có ý định làm quen rồi được thì chơi bời thôi mà ai ngờ tôi lại đổ lúc nào không hay, anh em nói chuyện với nhau đủ thứ từ cuộc sống tới xã hội, gia đình ở quê của em thì tôi cũng đã gặp hết, nhà cửa ở quê em tôi cũng đã vào đúng là nghèo thật, em bảo đi làm để giúp gia đình thôi, nên tôi thấy em hoàn cảnh thật, đi làm cũng chỉ dừng lại HJ và cho khách sờ mó sơ sơ thôi nên tôi thương, từ lúc nhận ra tôi thích em thật tôi lo cho em đủ thứ, covid e ko làm được tôi cũng lo hết cho em, em nói không muốn làm nghề này nữa nên tôi cũng lấy tiền làm tích góp bao năm giúp em trả nợ để bỏ nghề, rồi định hướng công việc mới cho em, lúc quen tôi rất tôn trọng em không bao giờ có suy nghĩ em làm massage, những gì tôi làm cho em chỉ để chứng minh là tôi tôn trọng và chân thành với em thôi, mà rồi sau đó tôi cũng nhận được 1 cú lừa thôi. Thật sự ở đâu cũng có người này người kia, nhưng mấy em thì hết 99% rồi, bác nào hên mới dớt được 1% còn lại. (mà chắc không có đâu đừng tìm rồi đau) vì tôi cũng từng nghĩ em trong 1% còn lại, tôi cũng quan sát rất nhiều mới dám quyết định chi tiền cho em chứ ko hẵn lú lẫn, mà có vẻ nó quá hoàn hảo và em quá cao tay để tôi không có điểm nào để thấy không ổn và rút ra được. Khuyên bác nào đang tương tư em KTV nào đó thì nên bỏ ý định đó đi.
Tổng thiệt hại mấy trăm triệu, dù tôi không giàu lắm, nhưng mà tôi cũng không tiếc, vì tiền mất rồi sẽ kiếm lại được thôi, còn em mất tôi thì sau này sẽ gặp người bội bạc với em thôi, tất cả những gì trên cơ thể của em hiện tại là tôi cho nên là nó sẽ theo em mãi mãi.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bài học hơi cay bác nhỉ. Chúc bác gặp nhiều may mắn và thành công hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Anthony Tr

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Cũng hông cay lắm đâu bác, chỉ hơi tiếc là tôi hông ăn dọng gì được mấy thôi, tại tôi tôn trọng em quá, haha.

Ngay từ đầu xác định quen KTV là có nhiều thứ thật thật ảo ảo rồi, tôi cũng cố tìm lý do là em là KTV massage để thoát thân, lên 4rum này lục lọi đọc mấy bài review về em, để có cảm giác khó chịu để từ bỏ mà ngộ cái đọc người ta viết về cơ thể của em, ôm ấp đủ thứ mà tôi hông thấy tức mà thấy thương mới đau chứ, đến thời điểm quan trọng tôi suy nghĩ kỹ quyết định chấp nhận nếu bị lừa thì thôi, vì tôi thích em quá, vì quá hợp gu với tôi, mỗi lần chỉ cần gặp em, nhìn thấy em cười là con tim tôi tan chảy ra, cảm giác chưa bao giờ có người con gái nào mang lại cho tôi dù tôi cũng quen vài em rồi, cho nên chấp nhận chơi luôn nếu được thì tôi được 1 người hợp gu, còn không thì thôi, xem như mình mất 1 chi phí để tìm bạn đời đúng ý mà. Vì tôi cũng từng có vợ, không hạnh phúc gia đình đổ vỡ, sự nghiệp đang lên thì chìm xuống lao đao ngụp lặn hết mấy năm mới ngốc đầu lên được, tính chi phí cơ hội ra nó còn tốn kém hơn quen em ấy nhiều.

Mấy bác cứ quen KTV lo cho em này nọ, rồi hứa hẹn đủ thứ tưởng ngon, tưởng mấy em để ý chứ thật ra mình cũng chỉ là 1 trong hàng chục hàng trăm thằng đã từng làm vậy thôi, haha. Tôi quen gái ko phải KTV chỉ cần quan tâm chăm sóc 1 thời gian là mấy em ngã đổ liền, mấy em luôn trân trọng những gì mình làm cho mấy ẻm, còn mấy em KTV có lẽ quá quen việc đó rồi, lúc đó thu nhập tôi 1 tháng 50tr, cho em hết 30tr, mà thấy chẳng thấm vào đâu. Vì có lẽ mấy em quen với thu nhập cao và được mấy thằng này thằng kia quan tâm rồi. Nên thứ mình cho mấy em nghĩ là lớn chứ với mấy em như cát bụi vậy. Giờ em vẫn tiếp tục làm tiếp, vừa có thu nhập cao vừa có cơ hội lừa tiếp mấy thằng khác, rồi sẽ có thằng khác bị lừa sau tôi thôi, haha.

Hôm nào rảnh tôi viết hết 1 bài kể từ đầu tới cuối lên đây cho mấy bác nghe mà rút kinh nghiệm.

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Đồng cảm với bác và hóng bài chia sẻ từ bác

• Like
Điểm cảm xúc: Anthony Tr