Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,613

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Khó khó, rất khó. Lão luyện còn dính newbie càng dễ chết.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Lần đầu tiên trong cuộc đời cảm thấy sốc như vậy. Số tiền mất chắc cũng đủ để đi supper VIP Và tiền tip miễn phí cả năm luôn . Bài học đầu đời về gái sao mà cay muốn chảy cả nước mắt

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000

Hokage91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Nói thật là đúng gu mình thích rồi thì cũng mau ra lắm do tâm lý, còn ktv thì ko nên yêu nha bác vì mình còn nghèo bác ạ, ko chu cấp đủ đâu. Còn bỏ 10tr ra để qua đêm 2 lần với gái đúng gu thì cũng đáng bác ạ

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
cái vấn đề lớn nhất sau vụ đó ko phải là tiền bác ơi, vì ai dám cho 10 thì có khả năng làm được 20 rồi, mà là hông tìm được ai đó chiều chuộng mình như em ấy luôn á :( ngọt ngào, nhẹ nhàng, đằm thắm dù biết nó cũng hơi giả tạo, giờ quen em nào cũng thấy chán, cảm thấy tiếc nuối thật sự.

reddevil88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/20
Chủ đề
1
17
8
0 ₿
Mình đã từng nghĩ đi massage chỉ để xã lũ, cho đến 1 ngày, mối ruột về quê tránh dịch covid năm thứ nhất.
Em giới thiệu bạn của em cho mình, và thế là mình đã yêu 1 KTV massage.
Cho đến nay đã gần 2 năm, với biết bao kỹ niệm buồn vui
Mình có đã có gia đình và em cũng vậy. Cả 2 vẫn trân trọng gia đình, nhưng không thể buông bỏ mối quan hệ này
Mình không chu cấp cho em, chỉ khi nào em off, hoặc nghỉ lụi thì 2 đứa đi chơi. Nói chung không có sự lợi dụng ở đây.
Có rất nhiều tâm sự, nhưng chắc không ai hiểu được và cũng không thể chia sẻ cùng ai. Vì mình biết sai lầm này người ngoài không ai chấp nhận được
Có anh em nào có hoàn cảnh như mình không ?

• Like
Điểm cảm xúc: Bi Long

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Được như bác là sướng quá rồi, hoàn cảnh gì nữa, kkk. Cả 2 đều có gia đình thì cũng ok, hông ai nợ ai, mà ráng làm sao cho kín kín tí, coi chừng bể ra cái mất gia đình, lúc đó mới rối thật sự. Mình nghĩ mối quan hệ của bác cũng chả đi đến đâu đâu, thôi cứ vui được lúc nào hay lúc đó đi.

reddevil88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/20
Chủ đề
1
17
8
0 ₿
Sướng thì có sướng, nhưng nếu suy nghĩ người mình yêu đang cùng người khác, liệu có sung sướng. Em biết mình buồn. Thời gian đầu khi quen mình, em ngại cho khách đụng chạm, nên không giữ dc khách. Vì biết bản thân không lo gì dc cho em, nên mình cố nén lòng, bảo em hãy như bình thường. Vì mình cảm nhận được tình cảm em dành cho mình là thật lòng. Còn với khách, sự vui vẻ, chiều chuộng đó chi là giả tạo. Đã không ít lần nhìn nước mắt em rơi, khi gặp khách âm binh, tào lao. Thương em, chỉ mong thời gian trôi nhanh để em bỏ nghề. Nhưng lại ko muốn thời gian trôi nhanh, vì lúc em bỏ nghề cũng sẽ là lúc em về quê, về làm vợ, làm mẹ, không biết đến khi nào mới được gặp nhau.

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Tui chọc bác thôi, chứ thà là lợi dụng, chứ một khi đã yêu rồi nói sao không khổ được, tôi từng bỏ ra mấy trăm triệu cũng chỉ để muốn giúp 1 em bỏ nghề mà, cảm giác nhắn tin cho em mà khoảng 2 tiếng em mới trả lời mình vì em đang làm cho khách thì nó buồn lắm rồi ngồi ghen đủ thứ khiến thôi chả làm việc được, nên giúp em trả nợ bỏ nghề để vui vẻ hơn, mà tiếc là em không trân trọng nó.

reddevil88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/20
Chủ đề
1
17
8
0 ₿
haha quá chuẩn luôn, mình thì đỡ hơn, trước khi xuống khách thì em báo, lên lại là em nhắn cho mình liền, ban đầu ngồi chờ tin nhắn mình cũng khó chịu lắm, nhưng nghĩ lại mình không chu cấp cho em, thì đòi hỏi nhiều ở em làm gì, chỉ cần biết là em quan tâm, yêu mình thật lòng.
Nói tóm lại anh em nào có ý định yêu các em thì nếu vui vẻ qua đường thì được, còn xác định thật lòng thì phải chấp nhận em không phải là của riêng mình, mà nỗi đau này không phải anh em nào cũng chấp nhận được đâu.
Mà đa số các em chỉ ngọt ngào giả tạo thôi, rất hiếm có tình cảm với khách. Nên tốt nhất nên tìm đến các em để giải tỏa nỗi buồn thôi. Đừng vương vấn. Về sau đau lắm anh em ah.
Cuộc tình 2 năm và có lẽ sẽ kéo dài thêm 2 năm nữa (em xin mẹ và chồng làm thêm 2 năm nữa sẽ về quê) của mình may mắn tìm được topic này để chia sẻ. Rất cám ơn mọi người đã xem.
Nhiều lúc buồn nhưng không thể chia sẻ với ai. Vì mình biết nó là sai trái, chẳng ai chấp nhận dc chuyện như vầy.
Nếu có 1 topic để kể lại nguyên văn câu chuyện tình này chắc anh em sẽ chửi mình ngu, rất ngu nữa là đằng khác. Nhưng không hiểu tại sao không thể buông bỏ, có lẻ vì biết là chỉ 2 năm nữa thôi là xa nhau mãi, có lẻ là vì mình yêu em quá nhiều, có lẽ là vì tình cảm của em dành cho mình nhiều quá, hay có lẽ mình quá tham lam....

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Thật ko hiểu bác luôn. Bọn tui ko có người yêu hoặc gia đình thì dính vô ko nói vì quá cám dỗ mà. Còn bác thì có gia đình rồi mà vẫn tơ tưởng vậy ah

reddevil88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/20
Chủ đề
1
17
8
0 ₿
Có những thứ không thể giải thích được bác ah. Không phải mới đi chơi đâu mất cám dỗ. Đã từng chăn rau, và rau thương mình thật lòng, nhưng mình ko có tình cảm với rau. Vì trước giờ mình vẫn tâm niệm tất cả chỉ là vui chơi. Rồi đến 1 ngày gặp em. Ban đầu vẫn bít cũng chỉ là vui chơi. Nhưng đời ai bít trước được điều gì. Như mình đã đề cập ở trên. Bọn mình đều biết nó là sai trái. Nhưng không buông bỏ được. Chắc ko ai hiểu dc. Dạo quanh thì thấy ae yêu ktv nhưng ktv thật lòng yêu lại dường như ko có.

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Wow vậy nghe ra bác cũng lucky chăn được rau thật lòng với bác, chắc là thuộc vào hàng 1%, trong khi 99% rau kia toàn lấy tình lừa tiền ae không thôi. Mà nói ra cũng không biết có phải bác lucky không vì bác đã có gđ mà còn vấn vương vào tình tay ba như vậy. Tôi thắc mắc không biết giữa vợ con gđ và cô KTV này bác nặng tình cảm bên nào hơn, kiểu như nếu không có một bác chắc khó tồn tại vậy đó chứ kiểu nữa nữa vậy chỉ có đau dài dài chứ chắc không chỉ 2 năm nữa đâu

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Mà tôi cũng thua, chuyện tình cảm khó nói thứ chịu mà mấy ông có thể dính chưởng bùa yêu của mấy e KTV tôi cũng thua luôn. Cái gì mà liên quan đến gái và tiền là tôi thấy bất ổn cho dù nó có tốt đẹp đến đâu ngay từ ban đầu. Với lại là đàn ông ai mà chịu được cái cảm giác mấy e KTV mình yêu thương mà không chỉ tiếp xúc với một hai thằng khác, gặp tôi cái cảm giác mấy e đó phải nhìn mấy "thằng em" cũng khó chịu rồi chứ nói đâu phải pv để cho thằng a và thẳng e điều vui mỗi ngày

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
đàn ông ai chả thích ngọt ngào, té là đúng rồi bác ơi, mấy bác có vợ mà ngồi so sánh KTV với vợ sẽ thấy nó khác xa lắm. Ngày xưa vua mất nước cũng vì gái mà, mình là người phàm sao thoát được, kkk.
Khi tui quen với em KTV kia, chơi cùng với em và mấy em KTV khác, tôi thấy nhiều đại gia thật sự giàu kinh lắm, đi toàn siêu xe chục tỷ còn xách đít đi theo mấy em mà, chứ bác đừng nghĩ mấy em KTV thấp giá nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Chính vì ko chịu nổi cảm giác đó nên mới sẵn sàng dốc hết toàn bộ những gì mình có để em khỏi làm việc này. Nhưng đôi khi cuộc sống không như mình mong muốn. Thật thằng đàn ông nào thấy cảnh này mà ko làm gì hết cứ để như vậy thì quên đi cho lành. Yêu, thích mà ko dám làm gì, không dám từ bỏ thì tốt nhất nên chỉ đứng nhìn thôi