Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,485

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Cay nhỉ bác, xem như bài học trong cuộc sống nha

• Like
Điểm cảm xúc: Duyprok

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
CT đa số tới z, thử nghỉ 1 ngày bao nhiêu cây xúc xích đâm zdo con bướm ấy :)) đừng nói hứa hẹn giữ gìn, bác ở trong ca k mà biết,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and Charlie Chaplin

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
chấp nhận quen là chấp nhận điều đó xảy ra..qtrong là thái độ, tình cảm dành cho nhau và có muốn happy eding hay k thôi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
kaka bác này nói cũng hài đó. Nhưng khi yêu thật sự thì tình dục ko còn quá quan trọng.

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Sự thật cuộc đời vừa bi vừa hài mà :))) còn nếu điều này mấy bác vượt qua đc thì chúc mừng, chúc mấy bác sớm đưa bé nó về dinh :3 có kết thúc tốt đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đúng là bi hài đó bác nên tôi mới khuyên ai chưa dính vào thì nên thoát ra liền đi.

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Bác nói đúng, vì e ko đòi hỏi gì ở e hết, cứ cho tận hưởng, nên e ko biết thật hay giả, thà cái gì có phí nó dễ hơn

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Mình cũng dân check mà bác, mà lâu lâu có mấy e khiến mình ko lý trí vững

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Thật sự mấy em quen mà hông đào mỏ tâm cũng tốt lắm chứ, có điều cái nghề này kiếm nhiều tiền quá mấy em quen rồi, quen thói chi tiêu vô tội vạ nữa, quen được đàn ông cho tiền, và đi làm có hội bạn bè, mà bạn bè thì lại cứ tiệc tùng thường xuyên, vì ngoài mấy người trong chổ làm ra mấy em có quen ai thân khác đâu, mà mấy em trong đó thì ăn chơi đi bar cắn đồ thuộc loại số má như cơm bữa, nên các bác thấy mấy em làm nhiều cũng ko dư bao nhiêu đâu. Nào là ăn chơi tiệc tùng, nào là làm đẹp,...

Để mấy em bỏ nghề sang nghề khác khó lắm, tôi biết nhiều em nghỉ rồi cũng quay lại làm. Với lại cái thế giới quan mà mấy em đang trải qua nó khác biệt với anh em mình lắm, nên nói em ấy mấy điều cố gắng trong cuộc sống, nó vô nghĩa lắm. Có khó khăn thì lại nghĩ tới công việc béo bở cũ để cứu cánh ngay thôi. Không thoát được đâu.

Lúc tui quen em kia, tôi thương hoàn cảnh cho cả mấy trăm triệu, ra mắt gia đình 2 bên mọi thứ điều đẹp đẽ, nhưng tôi muốn thử em thấy thêm 1 thời gian để xem có đáng để cưới không, tui giả vờ hết tiền, công việc khó khăn, thì em cũng không đòi hỏi tui gì, nhưng em quay lại làm ngay vì không chịu nổi cuộc sống thiếu tiền. Nên tui cũng quay xe luôn.

Tui thấy tui là lạc quan nhất luôn rồi mà giờ tui phải nói 1 câu với các bác là: Quen chơi thôi thì được, đừng kỳ vọng quá, kỳ vọng nhiều đau nhiều thôi. Trừ khi các bác dớt được mấy em nào mới vô nghề tầm tháng cứu em nó ra thì may ra còn kịp.

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
có lần mình nói vs em, theo anh, em chịu khổ được
bác gần như là biết hết tầng sâu trong cuộc sống của các em rồi nhỉ..