Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,478

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Do tui khi tui quen em kia, đi chơi với hội mấy chị em nhiều nên biết nhiều về cuộc sống mấy em á, mấy em cũng coi tui như là bạn bè bình thường nên nói chuyện cũng bộc bạch hết. Thật sự hông chỉ có anh em mình ở đây bị lụy vì mấy em đâu, mấy đại gia cũng chết mà. MÀ đại gia thì mấy bác biết rồi đó, có tiền thiếu gì người mẫu hoa hậu gái xinh đâu, mà vẫn lao đầu vào thôi. Vấn đề là quen mấy em KTV mấy em luôn biết cách ngọt ngào nhẹ nhàng để tiếp khách, nên với bạn trai thì luôn mang lại cảm xúc mình rất cao, thật sự quen em xong, giờ hông quen ai được. Không biết bao lâu nữa mới thoát được. Chả lẽ lại đi massage gù em khác. haha

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and toyotavios

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Em cũng bị nữa thâm chi em qua e còn chà làm j chị ôm em đến hết giờ thôi
Lần ôm 1h40 hết gần 2 củ chả làm j khác ngoài ôm

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
mình cũng như bác, khó tìm dc cái cảm giác "đó" lắm...

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Bác ôm 1 lần chả ăn thua đâu, bác ôm 10 lần thì may ra em ấy suy nghĩ bác là lạ, mới để ý chút thôi.
Cái cơ bản mấy em này thường là không tin là có người sẽ thương mấy em thật lòng, chấp nhận công việc của mấy em đâu. Nên việc chỉ ôm ko làm gì tui thấy chả thuyết phục được mấy em, nên bác cứ mần đi, đi nhiều quen số hẹn ra ngoài ăn uống rồi tự nhiên nói chuyện được nhiều hơn, đừng vội chứng minh chân thành làm gì hết, bác càng theo đuổi em nó càng chạy, nên là cứ nhẹ nhàng vui vẻ thôi, chủ yếu đánh vào tâm lý cô đơn của mấy em, tâm sự với em, khi nào quen được rồi chứng minh chân thành sau.

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
bí kiếp là đây nè

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Dạ cảm ơn anh
Em có kết bạn zalo mà ngày chắc dc 4 từ em bận quá ko tl a được
Nghe riết ám ảnh lu

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Em chơi tình cảm lắm nha mua bánh tráng rồi muối ớt tay ninh lên cho e lu mà
Nghe e ko điện thoại Sài tặng lu cái máy phụ lu
Về nt riết chán ko khách thì e thang kêu e lên gorp viết bài cho em để có khách
Xinh có mấy tấm hình mà chả thấy đâu
E nói j nhớ lấy ra xem
Thấy tôn kém quá e tính đi những em khác vui hơn mà muốn đi cái là boch em tip riết e ko hiểu e lu
Chán

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
kiếm kèo khác thím oi

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Tui thấy tại em đó ko thích bác rồi, chứ thích thì mấy em chủ động nhắn hoài, tui từng gặp mấy em vậy, chủ động nhắn tin tui hoài mà tui ko thích nên tui lơ luôn, lúc đầu tui còn rep, dần tui lơ để mấy em đừng nhắn nữa.
Với lại khi em đó ko thích bác mà 1 ngày hông ít người nhắn tin cho em ấy đâu, mà thường mấy em này thường không có trả lời chat chit với khách đâu. Hồi đó thời gian đầu mình tán em kia cũng vậy á. Thi thoảng e nhắn tin mình, mình rep lại 1 tin thì trả lời, rep 2 tin là im luôn à, rồi mấy hôm sau lại nói hihi, em bận quá, em ít online,... kiểu muốn giữ khách nhưng cũng ko muốn chat chit với khách nhiều. Nên bác đừng nhắn thường, vài ngày nhắn 1 lần thôi, từ từ lâu lâu vào thăm em 1 lần, thi thoảng nhắn rồi biến mất.

Mà tui thấy bác tặng cả iPhone mà em ấy còn lơ bác thì tui thấy kèo này thúi quắc, haha.

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148 and toyotavios

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
quắc rồi thím ơi

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Tks pro nha giờ éo pit sao
Để ít bữa qua thăm coi bé nói j tính típ.
Hình như nó đề phòng tôi hay sao á
Bữa kêu làm toi ko làm nói đe dành đi mấy chị khác hay j mà ko chịu
Tôi cười rồi im lu hâhha

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
nên từ bỏ bác ơi, kèo này fail rồi

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Con gái bình thường mà bác bộc lộ theo đuổi nó còn chạy nói gì là mấy em KTV đa nghi và thường chả tin vào đàn ông này chứ :)) Thôi fail kèo này có bài học đừng dại gái nhanh quá bác ơi, vui vẻ đi. kaka

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
OK pro chỉ giáo

Bi Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/5/22
Chủ đề
3
37
10
0 ₿
Nghe câu chuyện của bác thật sự xin lỗi thấy hài quá nhưng trong hoàn cảnh mới hiểu dc, tôi đi chơi ko có tình cảm với mấy em bao giờ, nếu dc bác share em của bác làm ơ đâu dc ko? để tôi có thể gặp xem tại sao bác lại có tình cảm dc.., bác inbox riêng cũng dc

TimToi001

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/5/22
Chủ đề
0
28
7
0 ₿
Trời ạ 9 người 10 ý sao ai giống ai được. Nhưng mà đồng ý quan điểm của bác, suy cho cùng nó là 1 cuộc mua bán thôi. Đặt tc vào là thua ời

TimToi001

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/5/22
Chủ đề
0
28
7
0 ₿
Mấy e này trình cao đủ để bác ngộ nhận 1 ngàn kiểu. Nói chung là nó càng khiến bác mập mờ, càng ngộ nhận thì bác càng suy nghĩ và càng tìm e nó thôi. Và lúa lại về. Mỗi bác là thiệt, cả ví cả đầu :-j

• Like
Điểm cảm xúc: Duyprok