Tôi&Em Có những mối duyên không bao giờ trở lại

Lượt xem: 769

boy2020

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/20
Chủ đề
41
499
171
0 ₿
Cuộc đời một người, chúng ta đều đã lướt qua những bóng Hồng khác nhau, có người để lại niềm đau, có người để lại hạnh phúc và đâu đó, có những tiếc nuối
Trong những ngày cô đơn, tôi rảo bước trên nhũng con đường và bỗng dưng gặp 1 cô bé, tôi cứ nghĩ rằng đó là người mà tôi say đắm, say đến mức 1 anh đồng nghiệp phải nói rằng:” mày tỉnh lên đi, chả đứa nào ở đó thật lòng với mày đâu”. Nhưng say thì vẫn cứ say, tôi chìm đắm trong những cơn mê muội với em. Mà đó là 1 em khác, còn câu chuyện hôm nay lại là 1 em khác, em quá đặt biệt để khi lỡ đi rồi lại tiếc nuối.
Hôm qua, m6 Tết, trong cơn say tôi gọi đến cơ sở thì chỉ nhận được 1 tin, bé nghỉ rồi. Buồn nhưng không bất ngờ. Hơn tháng trước, em bảo tuần sau không được gặp em nữa đâu, tôi còn hỏi:” em nghỉ ah?” Em bảo em tới tháng thôi, ờ thì tới
Nhớ hôm đầu tôi gặp em, em không quá xinh nhưng đẹp, tất cả đều là nằm trong tiêu chuẩn mà tôi tìm kiếm, em làm quen, giới thiệu rồi chúng tôi hòa vào nhau. Xong việc tôi về rồi hẹn em ngày gặp lại, em nghỉ ngờ :)
Lần sau gặp lại em, em kể về thời em làm văn phòng, làm môi giới bds, em kể có tháng em bán hơn 20 nền, kiếm nhiêu tiền lắm nhưng vẫn đi làm ms, tôi nghĩ em là đứa “yêu nghề”
Em kể chuyện gia đình, em “đi chỏ” mấy phát vào lưng tôi vì tôi kết chuyện em “lớn” tuổi. Em kể em đi làm nghề này từ 14 tuổi, từ thuở chỉ làm tay 50k còn phải chết khẩu 5k. Tôi bàng hoàng vì lúc đó tôi vẫn còn ôm phòng máy và chơi game. Em hỏi tôi có muốn biết bé bữa trước chăm tôi ở đây giờ đang ở đâu không? Bé bảo em chuẩn bị học lái xe, em sẽ mua chiếc xe cỏ lái cho sướng rồi mới mua xe xịn. Em chọc tôi lúc tôi chạy nouvo là em đã đi Elizabeth, em bảo xem căn cước của tôi mà quên xem năm sinh, nhưng tôi sinh tháng 7 là sau em nên gọi em bằng “chị” đi
Và bây giờ, em “chị” sinh trước tháng của tôi, chúc em hạnh phúc và trên đường đời tấp nập, anh lại “cắm phập” vào em

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc bé chưa nghỉ đâu bác... tìm đâu để đc 1 chân ái như vậy bác ah :2onion16:... h mới mùng 6... bít đâu tuần sau bé lại vô làm...:cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and Chị 3 Báo

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Chưa tàn đc đâu bác... mà sẽ chuyển từ bé này sang bé khác... nhưng đã có chân ái nhất định phải giữ... tuy đó là 1 phút nhất thời... nhưng quan trọng vẫn là do mình...:2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Câu này xứng đáng là danh ngôn nha bác. Sau này nếu lỡ gục ngã em sẽ lấy ra đọc để giữ vững đạo tâm :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ngã vào lòng bé hả bác... chỉ có chân ái mới có thể như vậy đc...:2onion16:

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé nào Tàn cũng ngã hết bác à... các bé cưng quá mà...:2onion16:... còn chân ái thì Tàn vẫn chưa có...:2onion16:

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn còn đang tìm... biết đâu sắp tới Tàn phải dừng bước trc 1 người...:ami-(23):

• Haha

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
94
50
Konoha
0 ₿
Bít đâu trên đường đời tấp nập , bác lại ngã sml và ngã 3 một em khác =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Myth

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy chân ái Tàn sẽ để trong tim... gặp bé cưng khác vẫn gặp bt... mỗi khi sụp hầm Tàn lại quay về với chân ái...:2onion16:

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Vào ngành từ năm 14 thì ko bao giờ có chuyện bỏ nghề. Tui biết một trường hợp gia đình khá giả, nhưng yêu nghề, nhà mua xích xích vào chân giương cũng tìm cách đến với nghề. Chỉ là tạm nghỉ một thời gian thôi.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: El25 and Đi Tàn Tàn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿