Q.7 Có phải là Orchids ?

Lượt xem: 18,518

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thanks bác chia sẻ. Sẽ sớm gặp e Thủy.
Coi có gì khác và hơn em Rus ko kkk

countryman0251

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/23
Chủ đề
0
5
4
HCMC
0 ₿
Chị Thủy 89(hơn tuổi em) thì vuốt lướt khỏe bth, vuốt lướt mệt oke, hay xâm nhập khu vực khi nằm sấp :D mặt dễ nhìn, có nâng mũi gì đó
Rên cũng thú vị nha :))
V1 nhỏ, nghe bảo chị sắp nâng zú
V2 phẳng, hơi có dấu vết thời gian nhưng mà vẫn đẹp
V3 săn đẹp, đang tập gym độ đào nữa
V4 wax, đẹp thơm không mùi => best
Khó hay dễ chắc tùy miệng lưỡi khách và số tip, thấy chị kêu là dễ quá đàn ông hết mê nên phải khó chút :)) nghe chị kể cũng nhiều em trai khách trồng cây si chị lắm :))
Giao tiếp khá ổn, tự nhiên, tạo cảm hứng cho khách, nhưng mà để nói là tình cảm thì chắc ko phải, vì chị làm từ ngày khai trương rồi nên chắc chỉ là công việc

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thanks bài chia sẽ của em trai.
Đúng là dễ quá. Chinh phục 1 lần tới đỉnh thì không có lý do gì phải chinh phục nữa kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: countryman0251

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Trước cũng được trải nghiệm như bác này. Đi từ thời đang hot tầm tháng 11 - 12 năm ngoái, thủy - nga - ngọc, giờ ngọc qua quận 7, trước đi lần 2 cảm xúc dâng trào còn được ... :D không tiện kể tên mắc công các bé lại bị hành, các bác thử khám phá, bữa có qua quận 7 đi ngọc lại mà nay cảm giác không như xưa, không như trước nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: countryman0251

countryman0251

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/23
Chủ đề
0
5
4
HCMC
0 ₿
Có 1 cái naỳ nữa thấy hơi buồn cười là đi qua 3 ktv thì ai cũng hỏi mình là có phải khách từ diễn đàn không rồi có review không, cảm giác là khá đề phòng

Kiểu như họ ngán những review xấu, nhưng mà cơ sở và KTV nên biết là 1 review xấu hay bôi nhọ thì sẽ bị 3 review tốt khác đè lại, nên cái cần quan tâm là chất lượng dịch vụ tương xứng với giá tiền, và khách càng quen thì càng phải chăm sóc kỹ chứ không được hời hợt

Mấy chị em hình như cũng hay đọc review trên diễn đàn lắm nên chắc comment này sớm muộn gì cũng đc chị em truyền tay cho nhau thôi, chúc các chị em nhiều sức khoẻ và luôn vui vẻ với khách hàng

Em thì mới chơi môn này thời gian gần đây nhưng mà đi vài lần rút ra được kinh nghiệm là ae nên chuẩn bị sẵn tâm lý, đặt kì vọng ở mức phù hợp, được thì mình chơi, không đc thì mình đi chỗ khác vì tiền vẫn ở trong túi mình

Lẽ ra report về chị Thuỷ thì nên post bên box Phú Nhuận cho nó đúng nơi nhưng mà lỡ viết vào đây rồi :))

Còn 2 người nữa em đã đi rồi là c.Ngân(89) và bé Nhi(2k1)

c.Ngân này có nghề mx khoẻ nên ấn bóp khá hợp gu mấy anh chú trọng phần này, chị cũng chiều khách nên mặc dù hơi đuối về ngoại hình nhưng mà cũng đáng để thử

Bé Nhi 2k1 thì còn trẻ, thợ mới từ cuối năm ngoái thôi, người chubby mát rượi, v1 hàng real, giọng dẹo dễ thương nhưng mà nghe màu hơi buồn, mấy ae gặp bé cũng nhẹ nhàng với bé chút nhé :))

làm khoẻ có cố gắng, làm mệt cũng ổn, từ từ chắc sẽ OK hơn, em cũng chiều khách, hình như là em của 1 KTV đã nghỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Gcl94

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Họ đề phòng khách diễn đàn toàn là vì mấy ông đòi hỏi quá trớn ấy. Vô đòi bú liếm tắm rửa. Cự cãi um sùm. Ko biết phân biệt với mx mệt.

Khách vp lịch sự nhẹ nhàng ko say sỉn thì các em welcome thui. Đây là chỗ chơi thăng hoa cảm xúc chứ gọi là để xả lũ thì ko phù hợp

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Bác nói chuẩn nè, like

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Giờ chắc các bác review hot với nhiều bài quá, trước đi lúc tháng 10 - 11, kỳ ấy bên phú nhuận, có nga, thủy, ngọc , 1 bạn gì nữa quên tên, nói chung gần như phá đảo bên đấy. Đợt đấy đi bên Orc gọi là cảm xúc, mệt người vào nói chuyện tình cảm tí, mà có bé ( mình không tiện nói tên ) làm cao tay với cùng cao hứng hay sao nên tới Z luôn, mà theo kiểu tình cảm nhé. mà cũng đúng 1 phần lỡ có tới Z phát tự nhiên hết muốn đi lại các bác ạ, giờ lại ngóng các thế hệ sau dạng massage như này, không hẳn mệt mà lại giải tỏa thể trạng và an toàn.

• Wow
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đù. Có Z luôn. Ghê ghê
Khi đạt dc tới những gì mong muốn thì hết cái để chinh phục

• Wow
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Mạnh dữ bác. Hẳn là tới Z + ko bảo hộ. Ko chỉ các em mà bác cũng liều quá hehe

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿
Cu này dễ là seeder rồi, muốn phá tiệm của người ta, làm mất chỗ vui chơi của ae

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Hãi mấy ông, thế có cách nào xóa bình luận nhỉ, chia sẻ anh em cho vui thôi, chứ đi cái này ông nào đi nhiều cũng biết, đâu phải vô auto như thế. Còn mấy ông bảo seeder thế thì thôi cứ coi như mình chém gió vậy :).

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿
Chia sẻ thì rất wellcome nhưng nói mé mé thôi( vd như có bonus thêm những thứ khác nhưng có thể tùy người), tạo sự tò mò mà đi check, chứ đừng hụych toẹt ra là có này có nọ ko hay

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
141
188
72
Sài gòn
0 ₿
Được, đi nhanh về sớm còn mô tả chi tiết. Có hình ảnh càng tốt, nhớ kể đúng, đủ các tình tiết, có rên rỉ nữa là ok.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm