Q.12 Có phải là sụp hầm?

Lượt xem: 2,736

Alone1983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
2
14
12
0 ₿
Tui góp ý vậy ,thứ nhất đi chơi mà để ý phòng này phòng kia chi vậy (chắc để xoi ),mình dân biết chơi mà ko hài lòng nói thẳng với quản lý lúc đó luôn ,vừa đc hoàn tiền vừa ko bị bực mình ,còn đã ko nói rồi thì bỏ ,lên đây phốt chi ,tội mấy em cũng làm vất vả .Tui ko bênh csơ ,tui cũng là khách thôi ....,Năm mới bỏ hết đi ...Happy New Year

• Like
Điểm cảm xúc: Nuplum

Alone1983

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/21
Chủ đề
2
14
12
0 ₿
Năm mới yếu lúa ,ko bt ad có cho trả góp ko ta

huu tinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
2
34
7
0 ₿
Tiếc cho bác rồi lần nào tôi vào bé 79 cũng lạc tới tây thiên bác à xinh mà còn làm tình giỏi

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
xin lỗi, tôi không soi, tôi không phải dân chơi.
Trước giờ tôi đi nhiều cơ sở khác, luôn ưu tiên khách tới ở phòng dưới thấp rồi lên tới trên cao, ngoại trừ trường hợp có phòng đặt sẵn, hay chưa dọn dẹp xong.
Tôi cũng chẳng cần bốc phốt để hoàn tiền.
Tôi không phàn nàn về KTV, tối biết bé mới làm xong nên mệt, nên tôi vẫn típ đủ.
Cám ơn bác đã XOI

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿

Tôi biết tính tôi ít nói nên tôi không phàn nàn về KTV, tôi vẫn típ đủ (cơ sở lưu ý không nên công khai số tiền típ của khách ở dây).
Cở sở chưa trả lời việc vé onsen là tắm vòi sen? KTV có nhìn nhầm loại vé?
Cám ơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái này cs khoing r, đây chỉ member vs nhau chia sẽ thẳng luôn. Ở đó thì bác phải đổi thành VIP3 may ra đc ngâm mình vì phòng đó là phòng duy nhất có bồn vuông mới có nút chặn nút. Còn phòng khác vẫn bồn cũ, dù thay đổi csvc về giường hay nội thất nhưng về mặt bồn mới thì còn hạn chế.Có 1 điều thay đổi ở đây là ý thức làm vé onsen mấy bé tốt hơn, dù ko đc ngâm nhưng vẫn chủ động thư giãn 77 49 kiểu trong bồn v cũng vớt vát đc tí.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Vâng Ad xin ghi nhận về phần thiếu sót trong khâu phục vụ của bé…. Thy muội sẽ nhắc nhở nhân viên về việc này…. Ad chân thành xin lỗi và mong bác lượng thứ, có thể ngày đó bé mới hết bệnh xong sợ ngâm nước nhiều dễ bị bệnh lại….

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu