Cần Thơ Có Phương thì phải có Hằng

Lượt xem: 1,627

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Tiếp tục ngày rãnh rổi, mình viết 1 ít report về trải nghiệm của mình tại Kizz Phạm Ngọc Thạch
Từ ngày biết Kizz qua bác 5 Phát thì mình có dịp cũng ghé thăm cơ sở thường xuyên, vì mình thấy cũng ổn về dịch vụ và KTV mặc dù cơ sở còn mới và đôi khi trải nghiệm gặp 1 số vấn đề lặt vặt.
Trước khi đi mình có alo cho a Cần quản lý nhưng không được, mình gọi tiếp cho a Băng cũng không được. Thôi phi con ngựa sắt qua thẳng cơ sở luôn, ngoài trời thì mưa lất phất; không gian thì sập tối 6h hơn. Mình qua chọn vé Thái, lúc mình ghé thì còn mỗi Hằng đang rãnh nên mình chọn luôn cho đở chờ đợi. Ngồi chơi tâm sự với a Băng quản lý xíu thì locker mời mình lên phòng, phòng ốc ở Kizz thì khỏi phải bàn, rộng rãi cực kỳ; chắc do được cải tạo lại từ ksan hay sao đó. Mình quấn khăn vô xông hơi tầm 5p thì bé nó bước vào, qua lớp kính bám hơi nước mờ ảo thì mình thấy 1 bé dáng người không cao điện nước đầy đủ. Đủ vã mồ hôi thì mình bước ra, bé chào hỏi rồi 2 đứa xả giao ít thông tin qua lại. Bé nó người Vĩnh Long năm nay 24t, có kinh nghiệm nhen các bác. Tắm bồn các kiểu xong 2 đứa ra bé nó massage khỏe cho mình, vừa massage mà lâu lâu cái tay bé nó cứ rớt đâu vòng vòng V3 của mình làm mình nhột quá trời. Mình quay lại ghẹo bé nó nay massage khỏe có thêm bài làm nhột nữa hả ta :9onion26: bé nó cười và nói là 1 hồi a mệt với e. Mình nghĩ trong đầu mệt là cái chắc rồi, ai dè mệt hơn mình nghĩ các ae ơi. Xong phần massage khỏe tới phần trườn sữa các kiểu phê thôi rồi, sau đó bé nó đi đường lưỡi từ trên xuống dưới rồi từ dưới ngược lên trên mình nổi da gà. Rồi thì mình đã hiểu sao bé nó kêu hồi mình mệt, cái lưỡi bé rớt xuống dưới 1 cách nhiệt huyết luôn ae. Giao lưu tầm đôi ba chiêu thức thì mình cũng out trong sung sướng ( sướng thiệt sự nha ae :cuteonion9:).
Giao lưu vài hiệp xong 2 đứa đi tắm lại cho sạch sẻ rồi ngồi nc xíu, theo mình thì bé nó không quá xinh nhưng bù lại kỹ thuật và thái độ cực ổn các bác ạ. Mình có dịp ghé Kizz cũng 5 6 lần gì rồi nhưng thấy KTV nào của Kizz cũng ổn về kỹ thuật + nhiệt tình, gu ae nào giống mình ưu tiên về trải nghiệm chứ không phải nhan sắc thì book liền ở Kizz để trải nghiệm nha. Ae muốn trẻ + xinh thì nên alo trước cho mấy ae quản lý để ngta tư vấn trước cho ae rồi hãy đến nha, vì đôi khi số lượng KTV chưa quá đông, ae k alo trước qua nh khi chờ đợi hơi lâu dễ làm tinh thần đi xuống lắm.

- Đánh giá chung:
CSVC: 7đ (rộng rãi, có xông khô xông ướt đầy đủ nhưng theo mình cần cải thiện 1 số chỗ nhưng giường, âm nhạc...)
KTV: 8đ (k đánh giá về nhan sắc này kia, điểm này mình đánh giá theo thái độ và sự hài lòng của mình khi trải nghiệm)
Tic: 800
Tips: 800
QL + locker: 150 (này mình gửi vì thấy ae dễ thương và nhiệt tình)