Chém Gió CƠ SỞ NÀO XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC CHỌN

Lượt xem: 966

Độc Hành 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/3/23
Chủ đề
2
20
3
Sài Gòn
0 ₿
Xin chào các anh em đam mê bộ môn Massage.
Nay mình viết bài này để cùng chém gió về "Cơ sở nào anh em yêu thích"
Tui cũng dạo gần đây mới trải nghiệm bộ môn này đi từ Bình Tân sang quận 7 ghé quận 10 tạt qua quận 5. Nói chung cũng mỗi nơi một ít nhưng cũng không gọi là quá nhiều cũng có trải nghiệm phần nào về CSVC, về dịch và cũng như chi phí cho những lần trải nghiệm.
Thật sự nếu đã chấm một cơ sở nào thì chi phí cũng không phải là vấn đề quá quan trọng lắm. Quan trọng vẫn là cảm giác thoải mái và ra về trong sự sung sướng. Chứ không phải về với tâm trạng ấm ức hoặc bình thường thì lại thấy không đáng.
Với những cơ sở đã từng đi qua thì mình vẫn thích quay về quận 5 nhất. Nơi mà đem lại nhiều cảm xúc ,trải nghiệm thú vị và sung sướng nhất từ CSVC đến dịch vụ theo đánh giá cá nhân của mình vẫn No. 1.
À quận 5 thì các bro cũng biết nơi nào hot nhất rồi nên mình cũng không nói tên ra sợ anh em nói PR. :8onion38:
Vậy các bro thì sao?
CƠ SỞ NÀO XỨNG ĐÁNG ĐƯỢC CHỌN?

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
có vẻ topic này xôm tụ nè, mình ở Tân Phú nên theo mình top 1 là : ... hầm nhiều hơn ngon =)) muốn ngon theo mình hay chạy lên q.10 nhẹ thì qua Tân Bình mấy quận khác thì để bạn nào hay đi thì recommend do mỗi cơ sở có 1 điểm mạnh yếu khác nhau

• Haha
Điểm cảm xúc: hoanhthanh

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bài này cỏ vẻ hay cho a e mới tập tành nè . Giống như Lạnh k rành mấy , chờ thêm cao nhân chỉ điểm

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Hiện tại đối vs mình Samdi Bình Tân ( Ruby cũ ) là chân ái. Csvc đẹp sang trọng, lễ tân, locker nhiệt tình, dàn KTV đồng đều, đủ thể loại đi pé nào cũng ok, giá vé rẻ so vs các cơ sở ( 600k đc 1 shot rồi ) ...

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Mình vote Ruby cũ, nay là Samdi Bình Tân. Csvc ok, lễ tân nhiệt tình. Dàn ktv tuỳ thời điểm, đa số sẽ có vài em hot pick. Thời điểm này mình ưng nhất em 58. Đã ghé cs gần 20 lần, từ hồi còn e 204 :))

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Các bác cho hỏi nên chọn mặt gửi vàng cho cs nào cho lần đầu tiên trải nghiệm con đg ms này ạ?

co don tren sofa

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
25
7
Can tho gao trang nuoc trong
0 ₿
Cái này tùy cảm nhận của mỗi người thôi bạn ơi. Cá nhân tôi vẫn hay chọn hệ thống Dubai GV, nhất là mấy cơ sở bên phía Thủ Đức mới và GV. Đơn giải vì chất lượng dịch vụ và vị trí thuận lợi.

tomahoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
26
7
Quan 12
0 ₿
Cứ uy tín nhất vùng mà chọn thôi bác. Hệ thống DB Luxuri khu Q1, Q5 và lân cận; DB Gv khu GV, TĐ, Bình Tân...