Q.9 Cô tấm nay đã hoá thành cô cô 28 Samdi

Lượt xem: 1,503

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào ae. Mình mới gia nhâp cộng đồng được 1 tuần thì may mắn trúng được code tỉ số trận asenal vs manciti. Không để lâu liền vô rúp *** chọn book bé 28 do thấy mấy bác review dữ quá sau đó xách xe tới cơ sở Samdi để trải nghiệm. Tới nơi làm thủ tục check code đầy đủ thì được dân lên phòng.
Do mới mở nên csvc đều mới đầy đủ toilet phòng xông hơi xông khô . Vào xông hơi được 10 phút thì bé vào. Đập vào mắt mình là mái tóc màu bạch kim nhìn rất cá tính khác hẳn hình tượng cô tấm trước kia . Hai ae ngồi ghế nói chuyện xíu rồi vào tắm.
Bé cởi bỏ bộ đồ ra là thằng e nó lại biểu tình 3 vòng đều hoàn hảo. Lúc tắm thì bé cũng thi triển món bánh mì kẹp thịt mình cũng tranh thủ khám phá bé. Đầu ti nhỏ nhỏ xinh xinh v1 săn chắc to vừa tay, eo thon, mông mẩy.Đang vui thì tự nhiên phòng cúp điện cái bụp tối thui làm 2 ae đều hoảng. Bé nó thì sợ ma thằng e mình cũng sợ nên xìu luôn. Cúp đc 2 phút thì nó có lại thế rồi ra khỏi bồn luôn
Massage khoẻ:bé bị bỏng ngón tay nên có xin lỗi mình trước là làm lực hơi yếu nhưng mình thấy cũng ok đủ bài đủ lực
Massage mệt : bé thoa dầu vào bắt đầu đi thái và lưỡi. Bé đi lưỡi rất đã cảm giác như bị điện giật còn đi thái thì cặp ngực to cảm giác rất đã. Mình cũng tranh thủ khám phá bé. Vòng 4 nước cũng lên láng cả rồi. Sau đó đổi tư thế 69. V4 hiện ra sạch sẽ mình tranh thủ húp bé cũng tấn công bj mạnh mẽ .Cầm cự được 10pút thì thằng e mình cũng out trong sung sướng.
Sau đó thì bé tắm lại lần nữa rồi xuống quầy thanh toán. Lúc xuống thì quản lý cũng hỏi han và có xin lỗi mình về vấn đề cúp điện hết sức dễ thương.Xong làm tô mì bò xong đi về.
Tổng kết
Bé sn 2k3 quê miền tây nói chuyện rất có duyên các bác có thich gu loli thì nên chọn bé nhá
V1 87
V2 61
V3 86
V4 gọn gàng sạch sẽ
Tick=code tỉ số típ=tick 800k
Cảm ơn các mode đã tạo điều kiện sân chơi để ae được trải nghiệm. Tổng chào

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
355
239
0 ₿
Samdi chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ SamDi… Hôm qua bác trải nghiệm vào khung giờ cao điểm, khi đó SamDi full phòng vào cùng một thời điểm thành ra đã gây ra tình trạng quá tải khi cùng một lúc bật hết tất cả các thiết bị của toà nhà dẫn đến tình trạng quá tải nhảy CP…. Samdi rất mong bác thông cảm cho sự cố nhảy cp trong lúc bác đang trải nghiệm… SamDi sẽ yêu cầu đơn vị thầu thầu có mới đẻ khắc phục dứt điểm tình trạng này.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
355
239