Q.1 Cô Tấm thời hiện đại 79 DUBAI Tân Định

Lượt xem: 2,722

Hoàng Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
4
46
44
0 ₿
Sau hơn 2 năm ở Campuchia mở sòng bạc nay cũng về được lại Việt Nam thân yêu, được đứa em giới thiệu tới những màn massa đọc lạ mà xưa giờ chưa được thử qua. Nhớ ngày xưa chỉ có mỗi Thái là ghê gớm nhất với 1 em chà vú đã thấy cảm giác tê tái mà nay nghe đâu tới cả nude 100% chà bướm vv thì cũng đi thử ngay sẵn xã stress sau hơn 12 tiếng ngồi xe mệt mỏi.
Sau một hồi lựa chọn thì thằng đệ cũng chở tới đánh giá sơ bộ thì CSVC khá là ok ngay 1 con hẻm lớn khá kín đáo anh em nào ngại người quen thì đây có vẻ là 1 nơi để đến , vào có nc qua thì biết mới đổi chủ thế nên chắc là có nâng cấp thay mới. Vừa vào thì có chú em lễ tân mời ngồi nghỉ mệt rồi quăng cho 1 lon bò húc giải khát cũng khá là ok và không tính phí. Đúng là bao năm không đi nhiều cái thay đổi thật.

Do vừa về nên cũng hỏi khá kỹ về các loại vé nên chọn luôn loại Onsen 2 cho nó thoải mái, xong xuôi mọi thứ để thằng đệ lo phần tiền nong cũng lên phòng đúng là xưa nay khác nhiều thật. Bồn tắm to hẳn còn giường này là giường hành sự tính ra có 1 mình với 4 em vẫn vừa. Đang mệt mỏi vào xông hơi phát đúng là như lên mây, tầm 5' thì nghe 1 tiếng mở cửa nhẹ nhàng 1 em trắng tinh bước vào. Thôi thì cũng ra ngay với em chứ nhìn quá là ok tướng này khá vừa không mập không ốm, em đang mở nước thì thấy tôi em cũng lại tâm sự mà không quên là bàn tay nghịch thằng em. Thấy em hơi nheo nheo mắt khả năng là bị cận nặng mà không đeo kiếng, mới đầu nhìn cứ nghĩ là em này mới vào nghề hay sao đó mà mặt ngại ngại thì ra là không phải kiểu nheo mắt này chỉ có là bị cận thôi. Nhưng phải nói là làm cho khuôn mặt thêm phần ngây thơ và dễ thương như gái mới lớn.

Tới đoạn tắm em trúc hết y phục là đã thấy rạo rực, đúng là đáng cho bao năm tháng xa nhà ở Cam gái toàn 35 40 mà rẻ nhất cũng 300usd 400 usd mà không bằng em này. Đúng kiểu trẻ trung , trắng nõn, ngây thơ nhưng bên trong dâm đãng đúng là cô Tấm năm 2000. Đánh giá sơ qua thì V1 em hơi khiêm tốn nhưng với bao năm lăn lộn thì thấy to quá cũng chẳng để làm gì gu tôi thì cần tí ngực 2 cái núm xinh là đủ anh em nào thích gu mà to bự thì chắc ho hạp, V2 nhỏ nhắn, V3 ngon , V4 ngon.

Em này thì khá nhiều skill từ tắm em đã hôn khắp người kèm tay vuốt trụ được 1 lúc thằng em giật em nó ngậm ngay vào ... tuyệt vời. Em lau người sạch sẽ rồi thì lên giường nằm bắt đầu màn 2 . Em massa khỏe khá là ok do đi đường dài hết sức mệt mỏi nên từng milimet một đúng là tuyệt, mà chưa đã xong thì đã thấy chiếc lưỡi em để nhẹ vào bên cổ mà lần bò chiếc lưỡi xuống khắp người , tới đây màn đặc biệt xưa không thấy không biết giờ anh em gọi là gì thì tôi cứ gọi là lấy bướm chà quanh. Phê nhất đoạn chà thằng em nhưng không được đút vào đúng là kích thích tốt độ, lại tới 1 màn ảo ma canada nữa là 69 em quay ngay 1 phát úp thẳng vào mặt phải nói là bao thơm ngon !!! Cứ ngỡ phát 2 sẽ lâu nhưng em nó hun nhẹ nhàng rồi mút lấy mút để kèm tay liên tục thế là được 15' lại ra trong sung sướng.Thời gian còn cũng khá lâu và tâm sự qua loa với em thì rất thích giọng nói ngọt ngào kèm ngoài hình này nên tip cho em 3 củ.

Kết thúc sung sướng sao bao năm đất khách quê người sẵn đi lên đóng góp với anh em 1 chút kinh nghiệm gọi là anh em có chổ nào hay nữa với kinh nghiệm gì ngon anh em CM dưới anh em ta giao lưu trao đổi phát

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Đại ka có nhận đệ không, chỉ đi sau xách dép hưởng xái được gòi, đúng chất chủ tịch nuôn á. B32B32B32B32B32B32

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam and Hoàng Thiên

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Có cần tranh giành miếng cơm manh áo của nhau vậy không fen B10B10B10B10B10B10

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hic, e nhịn 1 tháng r giờ ng cùng giới đụng cũng phọt nữa là B13thuê e đi bảo đẩm bảo kê đại ca trên dđ này ko ai dám đụng luôn.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Có tuyển bảo vệ, phục vụ, chia bài ko đại ca....cho e nương nhờ tấm thân =))

• Like
Điểm cảm xúc: Kady black and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Anh hai hãy tin tưởng ở đệ, đừng tin khứa kia, nhìn cái tên là thấy không có có bảo hành gòi. Lâu ngày về để em đưa đại ka đi xả khắp sài gòn nun cho nó máu.

• Like
Điểm cảm xúc: Kady black and Hieuthao1993

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
2 thèng bây né né ra đi....quê ngoại t ở Mộc Hóa..tiện đường phò tá đại ca...=))

• Like
Điểm cảm xúc: Hieuthao1993, Neo and Khoa Dam

Hoàng Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
4
46
44
0 ₿
Còn em nào ngon hay gì hot hot nữa hay không cho phát người anh em , đi phát thấy đã quá đây sướng hơn chịch nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Kady black and Neo