Q.2 Cô thư ký damdan mang mã số 12 tại No.1

Lượt xem: 3,488

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Sau một ngày chạy ngoài cái nắng như thiêu đốt còn gì sướng hơn được chui vào cái phòng mat xa sướng biết mấy, không nói nhiều, vừa đổ xuống cây cầu sài gòn chuẩn bị chạy về nhà bên xa lô hà nội thì như thói quen quẹo theo hướng trần não và cũng đến cái no.1 .

Chọn cho mình gói body với cái code giảm được 30% tic tip luôn 1 củ 2 không đắt với dịch vụ vừa mát xa có khỏe có mệt mà đầy đủ bài nữa.

Chọn cho mình bé mang số 12 nhìn qua thấy giống giống bé thư ký phòng tui . Có một đôi mắt rất là ddcn B25

Lên phòng vào xông ngay , cái sở thích ngồi phòng xông mà vừa ngồi vừa lau mồ hôi nó đã lắm , cứ như trút được bao nhiêu mệt mỏi vậy, sau một hồi thì bé xuất hiện phải gọi là đúng nghĩa thư ký nhé, dáng bé vừa người dáng đi rất từ tốn, mọi thứ diễn ra rất nhẹ nhàng, thế là ra ngay.

Nghĩ ngơi tâm sự tý với em rồi vào cho em tắm táp, khâu này em làm rất kỹ, gội đầu đã nhé, chăm sóc kỹ hơn cho thằng lớn cũng như thằng nhỏ , cứ nằm mà hưởng thụ cảm giác bé tắm cho mà đã sướng vậy rồi.

Mát xa khỏe. Có lực kèm với đá nóng và cái gối thảo dược được hâm nóng nữa mọi thứ như hoàn hảo, rất khoan khoái .

Mát xa mết. khâu chờ đợi nhất, lúc nào cũng bắt đầu là làn nước mat mat và kèm theo cái cảm giác âm ấm từ bờ ngực của bé , phải một hồi lâu khi bé bắt đầu trường các ngóc ngác tui mới lấy lại kịp tinh thần đang hưng phấn ấy, bé đi từ cổ xuống xuống đến chân, rồi xoay lại bắt đầu trườn kèm theo màn bj nóng lạnh rất phê, rất tê kéo một hồi thì tui bắt đầu đi bắt chem chép ăn nào, cái cảm giác vùa húp vừa được em nó bj thì tuyệt với nhé mấy bác, bác nào khoái gu này thì lập hội với tui hen. sau một hồi được em giúp cho một tràn bắn liên hồi, thiệt sung sướng.

Chốt lại đối với bác nào thích gu bài vở thì có thể gặp bé 12 này, nhìn là ưng ngay.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
anh da đen đi massage cho mấy em ăn chuối khổng lồ à kaka