Q.1 Cô thư ký damdang 134

Lượt xem: 601

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Nhắc đến chốn công sở chắc mấy bác nhà ta không thể quên được hình ảnh cô thư ký damdang mà mấy cái flim jav hay chiếu nhỉ. Nay trời nắng nóng mà nứng nữa bèn book một bé bên dubai 41 và đặc sản đầu tiên được thưởng thức là chờ phòng , "dạ bên em full đến 5h a" nghe giọng bé qua điện thoại mà lòng nó như nhói lên , thôi cũng chờ vậy ngồi giải quyết xong công việc rồi kết thúc đúng giờ ghé dubai liền.
Uy tính nha, vừa tới là chọn ktv xong lên phòng liền bé hôm nay tui chọn có một đặc điểm tui thích là mới. Tui thích cái gì mới mới.
Lên phòng ngồi tý chờ em vào luôn, cảm giác đầu gặp em cứ ngờ ngợ quen quen, quen vì cái dáng dấp em cứ giống mấy em thư ký bên tui , tui hỏi bắt chuyện biết được trước em cũng làm văn phòng mới chuyển qua, hem biết đúng hay khohng6 mà nhìn cách em phục vụ thì chắc rồi hehehe.
Vào tắm nha, em tắm kỹ lâu lâu có phần hơi ngại ngại khi tui tấn công, làm cái máu gái tui nổi lên lại thích tấn công hơn , ôm hôn hít sờ bóp moa đã lắm , tui cứ như con sói lâu ngày chưa có mồi lại gặp được mồi ngon . Mấy bác cảm giác gặp một em mới vào còn e ngại mà mình được chủ động thì sướng cỡ nào. Quần một hồi đến lúc em trả bài nha, em làm đủ bài và rất chăm chút , thậm chí lúc em bj em mut mà không muốn nhả luôn, tả lại cảm giác lúc đó em như dính chặt vào ciu tui . Đến khi em buôn ra thì bao nhiêu tinh túy nó bắn xối xả như mạch nước ngầm được khai thông nhờ em.
Massage khỏe em cũng có tâm lắm, vừa đấm vừa hỏi thăm xem còn nhức mỏi đâu không, vừa lực không, rồi em lấy đá nóng chà , tuy có chút vụn về nhưng bằng cả sự cố gắn em chà rát đã.
Massage mệt, khâu này bác nào thích kỹ năng thì bỏ qua nhưng nếu thích cảm xúc thì nên gặp em, em làm y như người yêu vậy, từng cái hôn từng cái vuốt rồi em trườn lên người cuốn lấy tui từ sấp đến ngữa em làm êm cực kỳ, tui khoái đến mức muốn bảo em đừng đừng đừng dừng lại .....thêm một lần nữa tui được xã cạn kiệt . Tuyệt qua em ui.
Tổng kết lại với tui em là một cô thư ký tuyệt vời
SBD 134.

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
60
26
0 ₿
tui gặp bé này lúc đầu không ấn tượng lắm , nhưng từ từ lại thấy thích cái cách em pv , chúc mừng bác gặp cô thư ký nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặt khu trãi nghiệm và phản hồi ạ, Dubai xin hân hạnh được tiếp đón và phục vụ huynh trong các dịp ghé thăm sắp tới. chúc huynh cuối tuần vui vẻ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC