Bình Tân Cổ thụ lâu năm 09 :))))

Lượt xem: 932

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
Ngày này cũng đã tới lương về lương về đợi chờ cả tháng trời mới tới ngày lấy lương
Vừa tan ca làm là chạy ngay tới Massage Dubai nơi này là chỗ ruột của tui đấy mấy bác à
Tinh ra thì từ lúc giá vé 300k đã đi rồi mà nay đã thay đổi rất nhiều rồi
Đến nơi thì cũng tầm 7h tối lên thẳng lên trên thì đc thằng ku em phục vụ chào hỏi mời vào quầy
Hỏi nay có gì đặc biệt không ku thì thằng em nó đưa ra cả cái ipad cho lựa
Nhìn qua nhìn lại toàn số mới khá là hụt hẩng cách nay mấy tháng còn đi mấy em cũ 22 20 18 59 ấy vậy mà nay toàn những số mới
Tính tui thì chỉ thích đi những số cũ quen thuộc đi số mới thì cũng dc nhưng sợ tụt mút thì mai mốt chả muốn ghé nữa
Quay qua quay lại đc thằng em tư vấn khá nhiệt tình thì chỉ còn mỗi số 9 là cũ ở đây thôi
Tính đi tính lại thì cũng lâu lắm rồi mới ghé nên thôi book luôn số 9
Theo trí nhớ thì ngày xưa có đi 1 2 lần gì đó mà thôi kệ cũng ko sao
Đợi tầm 10p thì đc phục vụ dẫn thẳng lên phòng có hỏi thằng em là bé này ổn ko thì nó trả lời rất ok
Vào phòng thì khá là ok bồn ngâm to ngâm mình ngon
Phục vụ hướng dẫn xong thì tui cũng lì xì cho locker 50k uống cf
Vào phòng xông hơi đc 10p thì bé nó xuống thấy vậy tui ra luôn chứ tính ngồi thêm rồi , bé này lâu ngày gặp lại cũng vậy nhỉ mình dây dễ thương nc ngọt như mía lùi
Ngồi nói chuyện 1 lát thì vào bồn tắm, bé này tắm khá kỹ gội đầu vuốt ve các thứ đc cái là âu yếm thằng em mình cứ như của ẻm ý cứ ngậm hoài ko buông cứ tưởng out trong bồn luôn rồi phần tắm phải cho bé này 9đ vì cách nói chuyện cũng như cách làm tình trong bồn
Tắm xong thì lên giường dc bé đấm bóp ms khỏe mà phải khen cho bé này là làm rất tốt phần này bác nào mệt mà gặp bé này bẻ khớp đấm bóp ms khỏe cho là khỏi phải bàn luôn
Phần trườn thái khá tốt v1 khá to nên phần này 9đ
Nuru thì cũng bình thường có lẽ mình k thích phần này ko biết mấy bác sao . Đến phần mệt thì như ở trên cách nói chuyện cũng như khả năng làm tình rất tốt còn các bác tò mò thì cứ trải ngiệm như thế nào nhé nói ra hết mất hay
Đc tầm 10p thì ra trong sung sướng thời gian còn lại thì đc bé nó xoa đầu thoải mái
Tổng quan lại thì :
+ CSVC : xông hơi hôi , nước ko nóng chỉ ấm ấm còn lại tốt
+ KTV 09 : dễ thương bé bé xinh xinh v1 : hàng giả nhưng chất lượng cao v2 : con kiến vàng v3 : đủ doggy v4 : thác dalanta
+ phục vụ : khá tốt chu đáo
Vé : 800
Típ : 1000
Phục vụ : 50
Giữ xe : ko tốt , thái độ k vui với khách

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
MATCH [09] PÉ MÈO HOANG & [99] PÉ RĂNG KHỂNH LẠI VS NHAU ...
MẦN CÁI TIC SUPER ONSEN , ĐI 4 TAY CÓ LẼ SẼ "RẤT GÌ VÀ NÀY NỌ" !!!
Yeah , That's a good idea ^^!
:beauty::sweet-kiss:

• Like
  • Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx, Đường tank and Mr Mìn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Bình Tân đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ anh cho em hỏi, anh gặp người giữ xe lớn tuổi, hay trẻ ạ, do thời điểm đó giao ca, nên e hỏi để khắc phục và chấn chỉnh ngay ạ

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
Cũng là chuyện đã qua ko chấp nhất mấy chuyện nhỏ chỉ mong lần sau ghé sẽ dc phục vụ tận tình hơn thế thôi