Cô y tá của windy tân phú.

Lượt xem: 7,516

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Trời mưa tự nhiên bị ai nhắc nhớ lại chết ** hôm rồi đi móc túi lão LAK mà quên trả bài, thôi còn hạn trả ngay không là vào cái blacklist chắc chớt.
Vào vấn đề chính nào.
Thời gian chinh chiến , dịp lễ 2/9 chả biết gì chỉ biết là bị ku @robotbua dụ B09 keke. Chiều tối tầm 5h30.
Phòng ốc 10/10 vì hợp gu lox, xông rộng cao, ngồi lâu đã, bồn tắm thì to vật vả nẳm vào sủi lên rồi vùng vậy đã đã. bonus thấy thêm cái ghế tình nhân nữa chớ kkaka.
KTV 12
Face 7.5 xinh xinh
Dáng nấm lùn, cưng hết sức, giọng nói thì ui nó ngọt quá, chết luôn.
Sau khi xông hơi rồi thì ra em đã đợi sẵn, tắt máy lạnh cho đỡ lạnh nè, rồi lox được em sà vào ngồi bóp vai , tám dóc tý cho ráo mồ hôi , ấn tượng giọng em nghe mà nó sướng quá.
Tắm tiên, bồn sủi rộng nên lúc tắm thì 2 anh em vờn nhau, do em nhỏ con nữa làm lox kích thích vãi, em thì tắm rất kỹ, từ đầu đến đít keke. sau một hồi vờn nhau với em thì mệt òi, leo lên giường nằm cho em nó mx.
Em thì vẫn nude 100% nha, maxa mà cạ cạ v4 làm thằng nhỏ cứ ngóc ngóc đòi hỏi thăm hoài, B36 đấm khỏe khá tốt, có đá nóng, túi thảo dược,dâu dừa , lực ấn khỏe lắm. bé đấm khỏe, lưng xong lật lại mx đầu chân đầy đủ cũng tầm 40ph lận, do bài mx khỏe đó lox hay đi nên cảm giác được. và bắt đầu màn hành hình của bé.
Lox nằm up bé bắt đầu đi lưỡi khắp người mà vừa đi vừa hun chùn chụt nữa , như muốn ăn tươi nuốt sống vậy, sợ quá B44 , sau đó bé bắt đầu thoa dầu và làm thái, một cảm giác lạ lạ quen quen từ cặp ngực bé, nó đi cùng với chiếc lưỡi ma quái ấy chịu sao thấu, đã vậy em làm theo cảm xúc ấy, rên khe khẻ , tay thì mơn mớn xuống thằng nhỏ, kều kều nó. đến lúc em nó trường lên mà nghe tiếng rên chịu hết nổi lox lật lại, em vẫn giữ ấyvà thế là ôm em lại hôn em tý, và bắt đầu khám phá em . V1 em thuộc dạng cam lai nên khá khá to. bb đã rồi hôn xuống bụng em và em khá hợp tác trườn lên để mình trường xuống keke v2 em có tý lipit nhưng vẫn đã, v4 thì gọn gàng nước nôi vừa đủ dùng .B36 .
Sau một hồi quần với em trên giường thì bắt đầu em thi triển nội công của em , với màn bj nhiệt tình và lâu lâu lại lick ty làm thằng nhỏ muốn chết lên chết xuống mấy lần, và cuối cùng là màn knockout tuyệt vời, sau khi out em chuyển sang hj vắt sạch, xong rồi còn hun chùn chụt thằng nhóc nữa chứ. yêu thế không biết.
Lox nằm nghỉ ngơi tận hưởng cảm giác vừa qua, em vào vs xong lại xoa bóp rồi tâm sự tý 2 anh em quay lại chiếc bồn tắm thân yêu , vờn được tý kkkk.
Về lòng ngổn ngang quá. nhớ bé mất thôi.
Ra được mấy anh phục vụ hỏi thăm mời trái cây nước uống nhiệt tình, còn cho zalo để sau này khi vào cứ nhắn để mấy anh sắp xếp book cho nữa nè. kekeke.
Tổng kết một buổi ham zui
Tic : móc túi bác LAK + 200k lên thần tiên
Tip : theo giá thị trường thần tiên.
À mà lox đang bị dụ dỗ là sao tới sẽ có gói Thần Tiên đặt biệt với kỹ thuật thưa giản 2 lần nữa, hem biết bác nào có hứng thú đi cùng không nhỉ. kekeB35

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Đi thử bé 12 này đi , quan trọng là bác chứ lox đi thì cũng thấy hợp , bé chịu chìu, hihi.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
sau khi đọc rp bác xong tui đã trao thân cho ẻm . phải nói gặp em mà nghe cái giọng em là hứng phết, thêm cái chịu chìu.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
bác lox đi bé này chuẩn rồi, làm bài bản , mà chịu chìu nữa luôn, chúc mừng bác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
có gói 2 shot chưa chú lox, báo gấp để tr qua chứ 1 shot hem đủ khuakhua

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
sung dữ hen. theo tin hành lang là có đấy keke. còn nếu muốn 2 shot thì dẫn lox đi đi lox giúp cho kaka

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
tự nhiên nảy chạy ngang qua thấy nhớ nhớ cô y tá của bác lox