( Code bóng đá ) 27.07 Đam mê cùng nàng tiên 06 ML

Lượt xem: 933

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Lần đầu trúng được code event bóng đá, cũng tranh thủ đi ghé thăm em.
Sau khi đi khám xong liền tranh thủ book trước với quản lý.
Khi tới nơi gặp anh áo Cam tới dắt xe, chào hỏi niềm nở, sau khi trình code xong thì ngồi nghĩ ngơi xíu.
Cơ sở đang trong quá trình tân trang lại có hơi ồn, khó tập trung nghĩ ngơi được.
Mỗi lần đến đây đều phải “cho heo đi bộ“ cả tram bậc thang. Cái thân trăm ký này mà mò lên xong cũng thở hết hơi.
Tranh thủ xông hơi xíu, thì em ấy bước vô. Khi bước ra phòng xông thì chủ động lấy khăn lau khô người rồi nói với giọng ngọt thỏ thẻ anh ngồi nghĩ xíu đi nhé.
Ngồi được chút cũng tranh thủ tắm xíu, cái bồn tắm mới thay lớn gấp đôi so với cái cũ, cái này là Onsen thì tuyệt ( hẹn em lần sau vậy ).
Massage khỏe thì cũng như mọi khi, không đòi hỏi nhiều. Sau đó em bắt đầu đi Thái, đường lưỡi từ từ đi khắp lưng cộng với Cặp bồng đào lướt qua lướt lại, hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác khó nói làm sao.
Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh năm ngửa lại đi nhé, thế là mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. EM làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột không thiếu cái nào. Cũng ráng cầm cự được 10p thì mình cũng chào thua. Hai người tâm sự chút rồi em ấy tắm lại cho mình rồi chào tạm biệt.
Hẹn lần sau thử cái bồn mới thay nhé, mà góp ý cũng nên thay luôn cái gường nhé. Cai thân heo này năm hết gường rồi, em ấy không còn chỗ ngồi hay nằm ôm luôn T.T
Cảm ơn bác Dory đã tài trợ cho chương trình này.

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
Chúc mừng bác leo cầu thang là đặc sản của mL rồi bác kk

• Like
Điểm cảm xúc: Mr. Heo