Euro 2024 Q.1 Code Bóng Đá gặp e 103

Lượt xem: 175

thpo7289

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
32
255
50
0 ₿
Tình hình dự đoán vui trận tbn ăn 4-1 thế là trúng thật phải xách đít lên qa Dubai Luxury thăm mấy e minơ hihi tới nơi check code thủ tục nhanh gọn do chọn dc bé 103 họp gu nên típ tục ủng hộ bé
CSVC 10đ ko có j để chê ae đi nhìu nên bít nhân viên lockẻr nhiệt tình vui vẻ
Đánh giá bé 103
Face 8đ ng cao trên 1m6 họp gu nc tình cảm nhẹ nhàng yêu chìu như ng iu hehe
V1 : 8đ hệ cam chưa sữa real
V2 : 9đ eo thon gọn
V3 : 10đ full size to bự
V4 : 9đ cắt tỉa gọn gàng

E bước vô phòng nở 1 nu cười thân thiện và pha 1 chút dâm đảng.....e hỏi mình xôg hơi xog chưa?,mình nói xong r,xog e qua chỉnh bồn tắm ,e bảo tui cởi khăn ra đi a,r e cũng cởi xiêm y của e ra,hiện ra trước mắt tui là 1 cặp vú real gái mới lớn mà ti lại hồng vs chùm lông đc cắt tỉa gọn gàng,em kéo tui vô bồn,e tắm rửa thằng em của tui sạch se,lúc đó thằng em tui nó đã cứng r,v là e dung cái lưỡi đá trứng cút tui,cái lưỡi phải nói đỉnh của chóp,e toàn ngậm 2 hòn viễn đông của tui phải nói tê ngừoi,xog e thấy thằng e tui mún ra nên e càng làm hăng say cung vs tiếng rên thất thanh của tui đã bắn vô miệng e hết........,xog em rua sach se r loi tui qua giuong matxa trườn tinh dầu e đổi thế 69,tui liền dùng lưỡi đá hột me e liền,phải nói gái mới lớn đụng cái nước nó ra lênh lang lên mặt tui lun mấy ông,cô bé của e lại hồng tự nhiên,thế là tui vs e cùng ra shot. 2. ,cẢm giác nó thật khó diễn tả,a e rảnh qua check thử coi tui nói đúng k nè!
MAtxa khoẻ thì e đấm đá nóng đủ bài thư giãn. thật sự nha ae vừa khoẻ mệt có đủ lun hihi

TIc free onsen up lên osen 2
Tip = vé
Tks Ad Dory trao code trải ngiệm Dubai Luxury

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã tin tưởng lựa chọn đặc khu 41 đến để trải nghiệm cùng bé yêu 103 ạ, rất mong được phục vụ anh vào những lần gặp mặt sắp tới. chúc huynh ngày mới bình an ạ:2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Dao

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
3
108
24
34
0 ₿