Q.1 Code Bóng đá - Happy cùng đăc công 20 BDQ1

Lượt xem: 394

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Nhận đc code từ event bóng đá. Book đại đặc công 20 để trãi nghiệm. Nào ngờ vượt quá mong đợi. Đánh giá nhanh cơ sở vật chất và NV ở đây 10 điểm, không có gì để nói. Vào vấn đề ngày và luôn, bé 20 nhỏ nhắn xinh xắn, dễ thương, đặc biệt là rất nhiệt tình. Bé người miền tây, nói chuyện rất ư dễ thương. Vòng 1 tuy không to nhưng hàng real, núm xăng chắc, làm gì cũng phê. Vòng 2 thì eo con kiến, ko có tí mỡ thừa, xăng chắc. Vòng 3 thì ae tự khám phá đi nhé :D. Màn 1 trong hồ bơi, thì bé tắm cho mình rất kỹ, từ thằng a đến thằng e, cộng thêm những pha làm tình khi tắm đúng là quá tuyệt. Qua màn 2 lên giường thì còn sướng hơn với bé. Phần khoẻ mình chỉ yêu cầu ms đầu với chà đá. Đúng là khoẻ hẳn ra, bé cũng làm tốt phần này. Khỏe r tới mệt :D. Bé bắt đầu thỏa dầu khắp người để trường, bé trường rất kỹ không sót chỗ nào bằng tất cả những gì trên người bé. Đặt biệt bé có cái lưỡi rất điêu luyện. Bé đi lưỡi khiến mình phải rùng mình vài lần. Với khả năng dùng lưỡi của mình thì thằng e của mình đành chịu thua sớm vì đã ráng cầm cự từ đầu buổi đến cuối buổi để rồi out trong sung sướng. Cám ơn bé. Đây là số rất đáng để ae trãi nghiệm.
Cám ơn cơ sở và diễn đàn đã tổ chức event và tài trợ code. Chúc cơ sở ngày càng phát tài, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ.. chúc bác ngày mới vui vẻ :cuteonion41: