Euro 2024 - Code bóng đá muộn cùng 179 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Code bóng đá muộn cùng 179

Lượt xem: 362

sonya blaze

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
81
22
LA
0 ₿
Sau khi viếng bác Trọng xong , mình cũng đáp chuyến bay Việt Nam air lai bay vào lại tphcm để tiếp tục công việc . Trên đường đi thì cũng ngắm ngía được vài số của các bác report như 105, rồi 179, 198, hay 126, 119, 103… Bốc máy alô cơ sở thì vài số tới đèn đỏ, vài số thì về quê chưa lên. Còn số 179 nên đặt luôn lúc 17h30 . Đến nơi thì mới 17h check code các bước. Rồi được em lễ tân mời vào phòng chờ nằm nghĩ. Lúc này chỉ nghía cặp loa to bự của ẻm thôi. Thiết nghĩ ẻm coá làm chắc mình đi 5s lun quá. Thật là dễ thương quá đi…
Nằm phòng chờ cũng được các em mời ăn mì bò trứng. Vị rất ngon. Bò mềm không quá dai. Nên là +1đ cho đội ngủ đubai luxxury nha.
Xong rồi thì cũng đến giờ, mình lên phòng.Phòng đầy đủ tiện nghi. Máy lạnh, cũng như phòng xông ướt chạy phà phà làm phải bật tắt mấy lần. Xông rồi cũng ra ngồi ghế vui quen thuộc. Em vào vui vẻ chào hỏi rồi lấy khăn lau khô người cho mình. Thật bất ngờ là vừa lau xong em liền phi tới ngồi lên đùi mình liền. Tay còn se đầu vú vuốt thằng đệ mình nữa chứ. Gặp đúng dâm dâm cô nương 9 hiệu rồi. Mình cũng không phải dạng vừa đâu? Cũng thò tay bóp nhẹ đôi gò bồng đảo của em. Em này vú đẹp nha mấy bác. Đầu ti hồng nhỏ se tí nó cứng lên. Rồi gờ ở dưới cô bé thì ướt nhẹp rồi.
Wwoa đã đã. Chỉ mới màng khởi động thôi mà cơ thể 2 đứa rạo rực rồi.
Xong rồi cũng đi tắm cùng em. Người em có da có thịt nha mấy bác. Nhất là cái V3 của em tuyệt đẹp. Em gội đầu nhưng ngồi phía sau vừa gội vừa massage bấm huyệt vai cổ còn hôn lưng se ti nữa. Ta nói cái cảm giác kích thích đó muốn đè em nó ra mà đốc gi cho bỏ ghét cái tính hay gẹo trai á mấy bác
Tắm xong lên giường em còn lấy máy xáy tóc xáy cho khô, lấy bông tăm ráy cho khô tai nữa. Mình cứ tưởng chỉ có người iu phục vụ thôi chứ không nghĩ em lại phục vụ ân cần chu đáo đến vậy.
Rồi đến công đoạn massage khỏe. Em này làm rất ấn tượng nha mấy bác. Nhấn nhá rất có lực. Hầu hết phần khỏe các bác đi massage khoảng em đều coá làm và không bỏ sót phần nào cả, mình đặt biệt khoái phần đá nóng em làm. Bao nhiêu mệt mỏi xua tan hết.
Xong qua massage mệt em rưới dầu chà thái cạ cô bé muốn lọt vô luôn. Mình chỉ nhắm mắt hưởng thụ thôi. Trong lúc chà em có cho vào thế 69 và mình húp lấy húp để cô bé đang ẩm ướt. Em cũng lau cột súc bình xăng đá bi cuối cùng chịu không nổi mình cũng đầu hàng vô điều kiện. Cảm giác 2h đồng hồ bên em thật sứng đáng.
Em cũng tắm lại cho mình và em rồi ra về. Lúc ra đến thang máy chia tay em bịn rịn có bóp đít em vài cái cho đã cái nư em cũng hưởng ứng lại luồn tay ôm mình trong thang máy nữa. Này chắc hẹn tháng sau quay lại quá. Em này thích hợp cho các bác thích teeen chịu quậy nha , mặt đẹp v1 10đ hàng thiệt nha các bác v2 8đ v3 9đ v4 9đ .
Cảm ơn mod @Dory đã tạo sân chơi. Cảm ơn cơ sở Dubai Luxury đã tạo điều kiện cho mình hoàn thành nhiệm vụ. Cảm ơn các bạn đã đọc…

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 179 tại Đặc Khu 41 ạ...Chúc huynh cuối tuần thật nhiều sức khỏe ạ:cuteonion41::cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: sonya blaze

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ mấy bé bên em rất nhiệt tình với mấy huynh lắm ạ...Hân hạnh được đón tiếp huynh đến thăm bé cưng ạ