Code cuối cùng sung sướng bất tận với Windy Tân Phú

Lượt xem: 5,346

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Sau khi trúng event thì lox tranh thủ sử dụng code và cũng dự định xài hết mới bắt đầu rp, và liveshow sau đây bắt đầu từ số cuối trước nhé:
Khu vực khám phá lần này là Windy Tân Phú. Tân Kỳ Tân Quý.
Đánh giá trước từ lúc bắt đầu vào vừa tới nơi thì được 1 anh niềm nở lại chào hỏi ngay, và mở cửa đưa vào phòng thưa giản với mua vé. Cô bé bán vé xinh xinh hihi. và khi trình code ra 1ph30 được anh chắc quản lý thông báo là code Free VIP Thái, ui mẹ ui, đi code free nhiều mà sao lần này nghe như mới lần đầu, sướng sướng vậy ta. kkkk.
Trên đường lên thì chính ảnh đưa lên và giới thiêu có gói tắm tiên , lúc ấy trong đầu lox lóe lên 1 tia sáng, đã free vé rồi thì sao hok up lên tắm ta, bào luôn nói up lên vé tắm luôn, thế là anh đưa vào phòng tắm kkkkk.
CSVC 9.75 lox đánh giá cao vì phòng to vật vả, đầy đủ xông hơi , khô, wc riêng, và cái bồn cái bồn vuông có sục nữa , phen này chắc phê lắm đây.
Anh chỉ chỗ để máng quần áo rồi hỏi thăm sử dụng xông nào rồi bật lên cho mình, hơi lên nhanh nên chưa tầm 5ph thì phòng đã khói nghi ngút, thế là bay vào xông thôi, ngồi phòng xông khá đã, được 10ph luôn. ra ngoài uống tý nước suối rồi vào xông tip keke. À mà được cái là để cho mình 3 loại nước luôn, nước suối, bia, tăng lực uống nhiu uống kkkk.
Sau khi xông đã thì em vào , chào hỏi lễ phép lắm, khá chuyên nghiệp , rồi em bật nước bồn, 2 anh em ngồi tâm sự mỏng chờ nước , em lột trái cây cho ăn, lox vừa ăn trái cây vừa khám phá trái cây kkkk. sẳn tiên làm tý bia cho có không khí luôn.
Bắt đầu màn tắm tiên với em. bước vào bồn làn nước ấm áp và sủi lên em còn hướng dẫn mình cách ngồi trong bồn nè, có 2 tia sục dưới chân nên phải mở 2 chân ra để 2 tia ấy mx lòng bàn chân, rồi lưng dựa thành 2 tay gác 2 bên đùi em để em gội đầu thằng anh trước , vừa gội mà có cái gì nhột nhột ở lưng cừ cạ cạ làm lox hứng quá, sau đó em xuống màn tắm cùng lox, được ngồi thoải mái 2 đứa ôm em quây quần, mà do bồn đặt cao nên khi nhìn xuống cái giường là thấy sung sướng rồi, em còn hỏi thăm thưa giản tại bồn hay lên giường, lox hok thích tại bồn kkk, nên lên giường , em dìu lên.
Massage khỏe : maxa dầu nè, và đá nóng, đặt biệt nên thưởng thức màn đá nóng, rất đã, đá vừa đủ nóng, chà đá nóng xong em đặt đá lên sống lưng và 2 lòng bàn chân luôn, em bảo để giữ nhiệt, mà lúc mx khỏe thì em nude nhé, nên kích thích vãi. lực đấm tốt, nhiều bài nữa nên thấy rất thưa giản, giường thì rộng nên không khó khăn gì trong lúc đấm.
Massage mệt: bắt đầu màn làm thái, do lox đi nhiều nên cũng nghỉ sẽ bình thường, ai ngờ em làm cho mình cảm giác thật sự, với màn đi lưỡi từ sống lưng lên rồi đến cổ xong lại xoay xuống bên cạnh sường, mông, đùi rồi xoay lên lại nữa, ui chiếc lưỡi nó làm lox sướng quá và đi đến tai làm rùn người luôn. sau đó em thoa dầu và chà thái cùng với đi lưỡi tiếp tục xuống hihihi. Lật lại khám phá em khá thoải mái em chịu chìu lắm, bj nhiệt tình 90% , đến khi out thì mới hj thôi
V1 em hệ cam
V2 có chút lipit
V3 săn
V4 ẩm ướt
Khám phá em trong sung sướng và cuối cùng out một cái giật run người.xong em để mình nằm yên em đi rửa tay đồ xong lại mx đầu và, nói chuyện tý, 2 anh em vào chiếc bồn tắm lại, kkkk.
Tắm Táp xong lại ghế ngồi em bảo để em rái tai cho nữa, trước em chuyên rái tai kkk, thế ngoan ngoản nằm lên đùi em để em làm cho khô tai kkk.
Kết thúc một buổi với em 69. rất hài lòng với em .
Tổng kết .
lox update một số thông tin mới cho anh em
tắm tiên 720k có giảm 30% kkkk. còn 500k .
free vip thái up lên tắm tiên luôn + tip nữa tổng lox đưa 900k
locker giữ xe cf hihi.
Ra được mấy anh mời lại để cf hỏi thăm nữa, rất hài lòng dịch vụ ở đây.
Chúc anh em có trải nghiệm tuyệt với như lox . kkk

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
bác rp chi tiết quá, anh em có thể tham khảo được rồi .

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
ngon ngon . csvc hoành tráng mà vé mềm nữa, tranh thủ với bác lox