Code Điệp Vụ 22/06/2020 - Đời còn hơn là mơ - Số 28

Lượt xem: 1,355

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Ngồi viết vài dòng về em. Tôi miên man nhớ lại một đoạn văn đã đọc đâu đó:
"Em chỉ là một nhánh Bồ Công Anh nhỏ, một nhành hoa dại mọc bên đường, không hương sắc cũng không long lanh.."
Và em đã để lại cho tôi những cảm xúc khó tả, những cảm xúc chỉ cảm nhận được khi gần bên em.

Hôm nay trời nắng nóng, vào ngồi phòng xông hơi một chút thì cảm thấy hơi nóng phừng phừng, tôi bước nhanh ra lau vội hơi nước và ngồi chờ em.
Tôi không có thói quen đọc trước các bài viết trên diễn đàn, bởi vì tôi thích sự bất ngờ và thích tưởng tượng về em.
Đầu óc trống rỗng, thì tiếng gõ cửa nhè nhẹ, em bước vào. Ngay từ giây phút gặp đầu tiên, em đã toát lên một điều gì đó nghiêm nghị và khoáng đạt.
Em nói những câu gì đó không nghe rõ, còn tôi tôi chỉ mãi ngắm nhìn một thân hình rất cân đối, bờ ngực no tròn, rãnh ngực khít sát vào nhau, đôi chân dài trắng suôn đều và cái eo ong cực kỳ gợi cảm. Khi em tới lui trong phòng để chuẩn bị cho bồn tắm thì tôi cũng kịp nhìn thấy cái quần chip màu nude ôm lấy bờ mông nẩy nở gợi cảm3 Tim tôi đập nhanh và mạnh hơn.
"Anh vào bồn để em tắm nha", khi tay em vừa xoa đều xà phòng lên người cùng với hương thơm thoang thoảng từ em, thì thằng nhỏ đã gục gặc ngỏng dậy, tôi nhìn em cười đầy xấu hổ.. Em xoa và vuốt nhẹ thằng nhỏ cùng với một tiếng thở nhè nhẹ.. trong tích tắc vài giây gì đó tôi phải giật lui người lại dể tránh đi cái cảm giác chết người này..

Một khoảng thời gian dài sau đó là những câu chuyện em kể cho tôi nghe về cuộc sống ở quê, về những mẫu đất trồng cafe, trồng tiêu ... về những điều thú vị mà em gặp trong cuộc sống, tôi nghe và thỉnh thoảng góp thêm vài mẩu chuyện mà em với tôi có những tương đồng.
Không khí nhẹ nhàng, tình cảm tràn ngập căn phòng khiến cho cặp đôi dễ dàng tiến lại gần nhau hơn. Em bắt đầu massage Thái, em hôn và dùng lưỡi liếm nhẹ lên xương bả vai sau lưng, từ từ liếm dần xuống và đâu đó tôi có cảm giác đầu vú của em cũng lướt nhẹ trên cơ thể tôi, những cú chạm này đã làm cho đầu vú của em từ mềm mại và dần se cứng hơn.
Em cứ thế cứ thế, lưỡi và đầu vú của em thay nhau chạm vào khe mông của tôi, một cảm giác tê rần và sướng một cách khó tả và bây giờ tôi mới nghe thấy tiếng em rên nhè nhẹ. Tôi nằm im, tay buông thõng, để tận hưởng cảm giác có một không hai này thì em trườn thẳng lên trên hôn và mút nhẹ vào tai tôi, em hạ thấp mông sát lên lưng và tôi có thể cảm thấy khe bướm của em cọ sát và ướt ướt.
Tôi luồn tay ra sau, sờ nhẹ vào bướm của em và quay mặt về sau hôn em. Em rên lên và giọng đứt quãng "Anh nằm ngửa lại nha". Tay tôi vẫn mân mê bướm của em một chút rồi mới dừng lại và chúng tôi chuyển tư thế.

Khi vừa nằm ngửa ra thì tôi sững người nhìn em, em dùng khăn lau chầm chậm 2 bầu ngực ẩm ướt, bầu ngực mà khi nãy tôi thầm ao ước được nhìn trọn vẹn, no tròn và vun cao, 2 đầu vú hồng rất khiêu khích.
Không kiềm được, tôi vội bật dậy ôm em và say đám hôn nhẹ vào xung quanh vòng ngực. Dùng lưỡi liếm nhẹ đầu vú và từ từ liếm rộng ra cả 2 ngực ... em rên lên và cố đẩy mạnh tôi ra, tôi càng ghì chặt và mút lấy đầu vú nhanh hơn và lâu hơn.
Cùng lúc hai tay tôi lần mò xuống dưới và luồn cả hai bàn tay vào vòng mông của em, xoa tròn và cọ nhẹ vào bướm, dòng nước chảy ra và quả thật tôi rất rất muốn nếm để thưởng thức vị nó như thế nào.
Tôi bỏ 2 bầu vú căng tròn, chồm xuống dưới hôn lên đùi và liếm nhẹ vào kẽ mông của em. Trong lúc tôi liếm xung quanh thì em cũng chồm xuống và ngoạm chặt thằng nhỏ căng cứng, tôi dừng khám phá em, nằm xuống để tận hưởng.
Tôi và em rên từng cơn khi em dùng miệng kéo lên kéo xuống và mút chặt lấy thằng nhỏ ... sự cọ sát trong miệng cùng với sự kích thích tột độ khi tôi dùng tay xoa chặt bầu ngực làm tôi thở mạnh ra một hơi dài và thằng nhỏ gục ngã trên bàn tay em. Tay em vẫn nắm chặt và kéo nhanh lên xuống thằng nhỏ, cho đến khi giọt nước cuối cùng chảy ra. Em nhìn và cười ... "Anh có mệt không ?"

Trên bờ vai của em, một đóa hoa bồ công anh mong manh.
"Em sẽ tự tách mình thành những cánh nhỏ để bay theo gió"

10 điểm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Love
Điểm cảm xúc: llllnonellll

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17