Q.1 Code điệp vụ ngày 08/03/2021 - Cô bé mắt to 18

Lượt xem: 3,443

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Một tuần đã trôi qua, cái nóng hầm hập của Sài Gòn vẫn tiếp diễn, vẫn làm cho người ta muốn “bể cái đầu”, nhưng cái nóng này không thể làm vơi đi cảm giác được nhớ, được thèm ở cạnh em một chút nào cả.

Ngày 8/3, ngày mà vẻ đẹp của phụ nữ được tôn vinh tại nhiều quốc gia trên thế giới. Thì tôi, tôi cũng được chiêm ngưỡng vẻ đẹp và di nhiên không thể không tôn vinh vẻ đẹp của em. Một cô bé mắt to, mũi cao, miệng nhỏ chúm chím và cách nói chuyện vừa phải - đủ để tâm sự những chuyện vui buồn trong cuộc sống.

Những cái vuốt nhẹ thằng bé từ trên xuống dưới trong bồn tắm, cho dến những lần em nhìn thằng nhỏ dựng đứng bằng ánh mắt trìu mến đã chạm đến cảm giác sung sướng tận cùng của một nugời dàn ông trung niên như tôi.

Em đấm bóp khỏe rất tốt, từng động tác đều đánh đúng vào chỗ nhức mỏi trên cơ thể và cũng nhờ thế tôi sung sức hơn và cảm nhận được em tốt hơn cho lần massage Thái sau đó. Bầu ngực em căng, tròn đều và đầu vú hồng, căng cứng len lỏi vào từng điểm nhạy cảm trên cơ thể tôi. Và như có sự đồng cảm, mỗi khi bầu ngực em lướt qua điểm nhạy cảm nhất cả em về tôi đều rên lên, những tiếng rên khác với những tiếng rên trước dó….

…. và tôi lại có được cảm giác sung sướng đến tận cùng khi em lại nhìn trìu mến vào thằng nhỏ đang dựng đứng hết mức có thể khi tôi nằm ngửa lại. Em ngoạm lấy, mút nhẹ nhàng ngay đầu khắc rồi xuống dần bên dưới … lên rồi xuống, xuống rồi lên. Có những thời khắc tôi chỉ muốn bắn thật mạnh nhưng em lại khéo léo làm cho dòng tinh dịch tụt xuống, như muốn kéo dài thời gian âu yếm giữa tôi và em..

Tận dụng sự khéo léo của em, tôi bật dậy và khám phá bầu ngực căng, tròn, hầu như không có khe ngực. Tôi mút nhẹ, nhè nhẹ từ đầu vú cho đến cả bầu ngực … Khám phá mải mê thì em hơi nghiêng người xuống, tìm kiếm thằng nhỏ của tôi. Tôi cũng từ từ nằm xuống. Bờ môi và lưỡi của em nhanh chóng “ôm” lấy thằng nhỏ .. và lần này em không còn buông tha cho tôi nữa .. tôi nảy lên thật mạnh cùng với đó là tât cả những tinh túy trong cơ thể phun lên thật mạnh … Tôi thở dốc và ôm em thật chặt. Còn em, em cười khúc khích đầy hứng khởi.

Cảm ơn bác @Lục A Ka và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ cho chương trình đầy hấp dẫn.

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Thường massage Thái thì mình chỉ đụng chạm nhẹ vào vòng 4 của các em để tăng sự kích thích, chứ không khám phá như đi Onsen.
Khi đi Onsen thì khám phá hết sức :p

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: llllnonellll

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
bác cho tôi ké cái report cho em 18 luôn nhé. Tại không đủ bài viết để viết 1 bài riêng
Ngày thứ 7 buồn chán quá thế là xách xe đến dubai thư giãn 1 chút lần đầu đến nên k biết nên đi bé nào nên xin mấy anh quản lí cái ipad để chọn, lướt 1 hồi đến ảnh bé 18 là thôi trong lòng tự nhủ là phải đi bằng đc em, hỏi anh quản lí thì ảnh bảo bé bận khách tầm 30-40p nữa mới xông nhưng kệ đợi cũng đc. lúc gặp bé thì mình thấy còn xinh hơn cả trong ảnh, mặt xinh với đáng yêu lắm nhìn là muốn mang về à người thì nhỏ nhắn còn chi tiết như thế nào thì các ông đến cảm nhận đi à bé còn nói bé xuất thân từ masage khoẻ trách gì người nhỏ nhỏ mà đấm bóp có lực ghê. V1 thấy trong ảnh ghi 80 tưởng nhỏ lắm nhưng vào gặp thấy hợp với dáng người sờ vừa tay nha không đến nỗi nhỏ đâu. cảm nhận cá nhân sẽ quay lại gặp em trong tương lai chắc là đến hôm 1/4 chắc book 2 vé liền nhau với bé quá hehe. à nghe bé nói cơ sở có cái combo gì mà nhân đôi tiền ấy các bác gom tiền massage 1 năm lại mà nộp đi massage cho lợi. chi tiết thì cứ đến gặ bé bé giải thích cho nhé

• Like
Điểm cảm xúc: llllnonellll

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
140
54
0 ₿
Đã đi thử bé này , ngoại trừ bụng mỡ khá nhiêu còn lại service ok hi, nc duyên dáng, tính lam review mà chưa đủ comment, đề nghi các bé bớt mỡ lại nha ;))) ng nhỏ bụng mỡ nhiêu mât hứng lắm

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Mình nhớ có một lần đi ở Phúc Lộc Thọ, có bé người bắc ngậm sữa nóng và bj cho minh. Cái này thì thua luôn, không thể cầm cự được lâu làm mình out luôn trong miệng bé, lúc đó bé vừa ngậm sữa vừa lãnh luôn cú xuất của mình làm sặc sụa quá trời ... Mình áy náy dễ sợ, nên còn trong bóp khoảng hơn triệu đưa hết cho bé ...