Code điệp vụ ngày 23/03/2021 - Đê mê nhất và tuyệt vời nhất - 09

Lượt xem: 2,323

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Đầu tiên cám ơn bác @Lục A Ka và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ cho trải nghiệm đầy tuyệt vời này.
Chỉ mới 15 ngày trước mà cơ sở Dubai Q1 đã có 1 sự thay đổi nho nhỏ trong việc phục vụ khách. Trong phần trái cây, nước mang lên phòng thì nay lại có thêm 2 quả trứng gà đã luộc chín, còn âm ấm.
Toi không biết vừa ăn trứng gà, vừa uống bò cụng có tác dụng gì hay không, nhưng tôi đã có một buổi chiều đầy nhục dục với em.
Trời vẫn nóng như đổ lửa, thường ngày tôi xông hơn được gần 15 phút thì hôm nay chưa đầy 10 phút đã cảm thấy lồng ngực đầy hơi nóng khi hít vào một hơi. Và lồng ngực tôi còn cảm thấy nóng hơn khi bước ra và nhìn em.
Một cô gái nhỏ nhắn, tóc ngang bờ vai, đôi chân thon cùng với vòng 3 căng tròn lắp ló dưới lớp vải mỏng tang và đặc biệt là đôi môi mọng đầy hấp dẫn làm tôi muốn hôn em thật sâu mà thôi.
Em cười và chào với chất giọng miền Trung. Tôi hỏi: Em là người Nghệ An đúng không ? Em gật đầu và xác nhận... Cứ thể, em và tôi trò chuyện và em vẫn không quên những cái vuốt nhẹ vào thằng nhỏ, vừa giúp thằng nhỏ sạch sẽ và cũng để giúp súng ống đạn dược được nạp sẵn cho thời gian sau đó.
Trong thời gian chờ em đi lấy đá nóng, trong đầu tôi lan man nghĩ đến bờ môi mọng và vòng 3 căng tròn và tôi không phải chờ đợi lâu nữa.
Em ôm chặt cổ và nằm sát lên người tôi, em bắt đầu hôn vào má, hôn dần qua lỗ tai, đầu lưỡi em cũng bắt đầu liếm láp những bộ phận nhạy cảm: gáy, bờ vai và bầu ngực của em cũng bắt đầu hòa nhịp.
Em vừa liếm đến cổ thì đầu ngực em dã lướt xuống phần lưng. Tôi chỉ biết nắm thật chặt bàn tay em và lòn tay xuống lần tìm vòng 4 trước sự tấn công bất ngờ của em.
Em rên cũng lớn dần hơn và tôi cũng bắt đầu thở ra những tiếng nhè nhẹ. Một chút sau đó em lật ngược tôi lên một chút và mút chặt lên ti của tôi, tôi rùng mình và chưa kịp phản ứng thì em lại lật úp tôi xuống và lưỡi em đã khám phá rãnh giữa vòng 4 của tôi, tôi không còn cố gắng lòn tay để tìm kiếm em nữa mà nằm im để tận hưởng cảm giác sướng tột độ này.
Em dùng tay xoay nhẹ mông tôi, tôi hiểu ý và lật ngửa người lại. Ngay lập tức em tấn công vào vùng nhạy cảm nhất của tất cả các thằng đàn ông: thằng nhỏ và 2 quả bi của nó.
Tôi có thể cảm nhận được lưỡi của em liếm sát từng sợi gân to đang căng cứng trước khi từng hòn bi được em mút chặt .... Đôi môi mọng của em ôm sát thằng nhỏ từ gốc và dần lên trên đỉnh. Em dừng lại nhìn tôi đầy khêu gợi và liếm thật nhẹ giọt nước ngay trên đỉnh. Em lại nhìn tôi và tôi thề tôi chỉ muốn cho thằng nhỏ bật tung thật mạnh để kết thúc sự "dày vò tàn nhẫn" mà em dành cho tôi. Nhưng chưa kịp thì em đã mút thật chặt, từ từ kéo dần xuống như muốn dòng tinh dịch chảy ngược để không phải bật tung nữa.
Tôi cong người nằm hưởng thụ, một, hai, ba, bốn ... đầu em nhấp nhô theo từng cái mút ...
Trong vòng tích tắc, tôi thức tỉnh để nhận ra rằng, tôi cũng phải khám phá em và cũng muốn em được "dày vò tàn nhẫn" như những gì em đã làm với tôi. Tôi bật ngồi dậy, em vẫn không buông tha, tay vẫn cầm chặt thằng nhỏ. Và với quyết tâm, tôi mặc kệ thằng nhỏ. Tôi ôm em thật chặt và hôn vội vào bầu ngừa đẹp, đầy quyến rũ của em. Một mùi thơm khó tả từ bầu ngực càng làm cho tôi kích thích hơn. Tôi mút thật chặt, liếm quanh vùng nhũ hoa, lan dần ra bầu ngực và tôi lại liếm ngược vào lại bên trong. Ngực trái, ngực phải của em đều được tôi khám phá kỹ lưỡng. Tôi cũng hôn dần xuống rốn và cái xương chậu đầy khêu gợi (các bác à, tôi luôn luôn bị hấp dẫn bởi xương chậu). Tôi mút thật mạnh vào xương chậu và tay lần mò xuống vòng 4 của em. Vòng 4 của em đã ướt sũng và cương cứng như thằng nhỏ của tôi... Em rên thật to và kèm theo đó là những câu nói "em thích quá, em sướng ..."
Và em đã hoàn toàn buông lỏng toàn thân, tay lúc vò nhè tóc tôi, lúc thì như bắt bươm bướm trong vô thức đùi lúc kẹp chặt tay tôi, lúc mở ra thật rộng ... Tôi và em sung sướng tột độ và ...
... bỗng nhiên mọi việc kết thúc một cách đột ngột và bất ngờ ... theo cách bất ngờ mà không ai có thể hình dung ra được Tôi và em thất vọng một chút, nhưng sự thất vọng này chứa đầy sự tiếc nuối và đam mê. Không quên ôm thật chặt trước khi chia tay và em trách "do anh mà quần chip của em ướt sũng rồi". Còn tôi, tôi ước gì được ở cạnh em nhiều hơn.
Một chút tiếc nuối nhưng em lại là người mang lại cảm xúc mạnh nhất, đam mê nhất từ trước đến nay.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnnyNT and Comet1199

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Viet van hay qua. Doc ma them