Euro 2024 - Cần Thơ - [ Code Euro ] Trải nghiệm lần đầu - 98 Dubai Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Cần Thơ [ Code Euro ] Trải nghiệm lần đầu - 98 Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 883

AdamLang

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
32
265
58
33
Tphcm
0 ₿
Mình đang trong chuyến công tác Cần Thơ và may mắn dự đoán đúng tỉ số Bỉ - Romania , liền tay đăng ký với mod Dubai Cần Thơ trải nghiệm thử.

Mình đến nơi trong một chiều mưa lất phất , đưa code và chọn ktv . Trong list còn có 2 bé , mình thấy bé 98 hợp nhãn hơn liền book em ngay và luôn.
Phòng ốc sạch sẽ, rộng rãi , có cả xông ướt và xông khô. Như thường lệ thì mình chỉ xông ướt . Tầm 10p sau thì bé vô . Trước mặt nhìn là một bé hệ chuppy , chống chỉ định với các bác gu loli.
Chào hỏi xã giao thì 2 đứa vào tắm , em kì cọ khá kĩ , có kỹ thuật gội đầu khá là chuyên nghiệp ( +1 cho kĩ năng này ) . Tắm táp được 1 lúc thì em có mơn trớn nhẹ , click ti xong rồi lên gường .
Massage khỏe thì cũng căn bản , từ lưng xuống hông , chân tay ..... Sau đó thì tới Nuru , bé trườn cũng tạm ổn , từ dưới lên trên kèm theo vài động tác kích thích nhẹ . Sau đó tới tiết mục chính , cả 2 ráp vô 69 , V3 v4 đầy đặn nên cũng khá phê , nước nôi tràn trề, sạch sẽ. 2 đứa quần nhau tí thì mình out .

Đánh giá chung về bé 98 :
Face : 7/10
V1 : real to , mềm
V2+V3 : nảy nở
V4 : khít , sạch sẽ

Trải nghiệm cũng tạm ổn , chúc cơ sở mùa Euro làm ăn phát đạt .

Cám ơn Mod Dory và BTC đã tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
105
734
591
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Chúc mừng bro thắng độ Euro ^^