[code event 11/07] P.A Relax - một buổi chiều trải nghiệm cùng bé 16

Lượt xem: 677

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Lời đầu tiên xin được cám ơn đến bác Lục đã tài trợ code vé vip Thái này, kế đến tôi xin gửi lời chào đến toàn thể đạo hữu. đồng chí trên C.D.M.

Có lẽ do dịch nghỉ lâu quá, nên từ sau dịch này tôi khá hay đi massage để giải nhiệt bản thân, và cũng khá là may mắn lại được nhận code từ bác Lục.

Sau những lần, chỉ hoàn thành 1 nữa nhiệm vụ của bác vì không gặp được bé chỉ định, lần này tôi đã đúc kết kinh nghiệm nên gọi trước đến P.A để hẹn gặp bé 16 trước.

Đúng giờ, đúng địa điểm, tôi đến nơi, ngồi nhâm nhi đôi chút nước suối, rồi được bạn locker dẫn lên phòng.

Lần này kẹt phòng nên mình được cho một phòng khá nhỏ, cũng trách mình lựa giờ quá mà.

Khi đi massage mình rất thích xông hơi, lần này cũng vậy nhưng rất tiếc, phòng xông hơi chờ hơi lâu mới lên hơi được, nên đành thôi vậy.

Ngồi nghịch điện thoại chốc lát thì thấy ngoài cửa có một bóng hồng nào đấy, bẽn lẽn nhìn vào. Rồi em gõ cửa từ tốn bước vào, khẽ cười đôi chút với mình.

Cả hai bắt chuyện chút rồi em dẫn mình đi tắm, gội đầu, thoa xà bông các kiểu này nọ rồi em bảo đứng dậy giúp em. Em đưa tay thoa thằng em rồi trườn tay xuống dưới 2 chân mình, ôi ôi, gì đây mình ngỡ ngàng đôi chút, vì rất ít khi bị chạm và được người khác rửa chỗ đấy. Tắm xong, bước ra em lau người rồi mình nằm lên giường để massage.

Massage khỏe: cũng như bao người em massage đầy đủ. Tuy nhiên riêng em thì em có massage lồng bàn chân rất thích, có vẻ em khá thích hoặc quen với phần massage eo và mông, tập trung khá kĩ vào 2 phần này. Khiến eo mình lâu nay bị mỏi nay cũng được giảm bớt đôi chút.

Khỏe xong rồi em trút bỏ xiêm y, rồi leo lên giường để đến phần mệt. Em khá nhiệt tình, mặc dù kĩ năng còn không chuyên nghiệp, đôi chút vụng về (cái này các bác cứ dần dần chỉ bảo thêm là ok thôi:)))) ), trường thái, đánh tai rồi bất ngờ phần sau của tôi cảm thấy ướt ướt, đến đây thì tôi đã hiểu vì sao ban đầu lúc tắm ...
Rồi em bảo tôi quay người lại. Các bước bài bản, đầy đủ, nhiệt tình rồi cái gì đến cũng phải đến...
Em bảo tôi nằm nghỉ chút rồi em dọn dẹp đồ đạc trong phòng sau đó tắm lại cho tôi để ra về.

Cuối cùng mình xin đánh giá đôi chút về em gái 16:

Em làm nhiệt tình, nhưng thuộc típ người ít nói hoặc có thể vì mình cũng khá ít nói luôn nên vậy chăng? Mình thấy em không giỏi trong khoản bắt chuyện cho lắm.

Em cao tầm 1m5x, thân hình mũm mĩm,đầy đặn.
+ Khuôn mặt tròn tròn, đôi chút mụn hay nốt rồi gì đấy (vì trời tối + mình bị cận nên không rõ lắm). Không phải gu của mình, nhưng có thể gu của bác nào đấy cũng nên B05
+ vòng 1: khá to nếu không muốn nói quá to tuy nhiên thì hơi mềm, chắc do to quá đấy mà B32(rất thích hợp cho bác nào muốn bưởi nhé, mình thì chỉ thích lê, cam việt thôi @@ )
+ vòng 2: có lipit, đầy đặn, vừa với khung người của em.
+ vòng 3: căng tròn bóng bẩy, một mình em gánh đến 4 trái bưởi đó các bác ạ
+ vòng 4 B04: các bác tự khám phá đi nhé

Tic: bác Lục tài trợ
Tip: bằng Tic

Cảm ơn anh em đã ghé qua đọc bài report này của tôi, thanks! :D

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418