[Code event 24/06] Hoàn thành nhiệm vụ với em số 12

Lượt xem: 1,050

Thichmass007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/18
Chủ đề
3
85
5
40
0 ₿
Nay mới rảnh để viết bài cảm nhận về 1 đêm mưa gió cùng em gái số 12.
Nhận được nhiệm vụ từ Ad Dori đi check em gái số 12 mà lòng bồi hồi, cảm giác lâu ngày chưa thăm các em không biết các em giờ ra sao sau đại dịch nữa!!! Nhưng hỡi ôi, người tính ko bằng trời tính, tối đó trời mưa to tưởng như ko đi được rồi, nhưng may mà mình ở hiền gặp lành nên tầm 8h là bớt mưa, hehe! Không chờ đợi gì nữa setup ngay thôi!

Đây là lần đầu đến với P.A do được ae review tốt nên đến xem thử! Nhận xét chung NV ở đây thân thiện, vui vẻ không có điểm trừ gì. Đưa code rồi nhận phòng xong lên lầu. Đầu tiên là ở đây ko có thang máy, mình phải đi bộ lên lầu 3, thôi kệ thể dục tí ko sao . Tiếp đến là phòng xông hơi thì ko hiểu sao nó cứ phun hơi liên tục làm mình ko dám ngồi lun, chỉ đứng được 1 lúc rồi đi ra.

Rồi đến phần chính đây, em nó xuất hiện! Khuôn mặt em hơi quá teen 1 chút nhưng cũng còn ngon chán, phù hợp ai thích gái có kinh nghiệm như mình . Thái độ em thì 10 điểm lun, nhỏ nhẹ, từ tốn càng làm mình thích hơn. Tắm xong đang lau người em còn tranh thủ... ngậm lun thằng đệ mình! WT hợi, ddcn xuất hiện à... được... mình tiếp chiêu lun . Màn chào hỏi như người tình lâu ngày gặp lại xong xuôi thì lên giường cho em MS khỏe. Em cũng làm nhẹ nhàng như người tình lun, ae nào thích kỹ thuật thì có lẽ ko hợp nhưng với mình như vậy là đủ rồi. Vòng 1 của em ngon lành rất hợp đi Thái, đi tới đâu phê tới đó thật...
Đúng như kinh nghiệm bao năm chinh chiến của mình, em thiên về MS mệt hơn, chiều hết mọi yêu cầu của khách lun (trừ tới Z thôi nhé), mọi thứ em đều chủ động còn mình chỉ việc nằm hưởng thụ thôi, hehe. Ae muốn biết được hưởng thụ cái gì thì cứ gặp ẻm đi rồi biết, đảm bảo ko thất vọng đâu nha!
Đang nằm tâm sự thì lại nghe tiếng gõ cửa, tụt mood. Đành chia tay em trong luyến tiếc, hẹn gặp lại em 1 ngày ko xa!
Kết lại, Thanks Ad đã tài trợ tic và gặp được em gái hợp ý

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Ủa, số mới à ông. 12 mới nghe luôn á =))