[Code event 29/07] Đêm trắng cùng bé 32

Lượt xem: 1,288

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm nay trúng được code của mod Dory, làm vài ve sương sương cùng đồng nghiệp, vậy là Minh Long thẳng tiến. Đến gặp bạn tiếp tân, đưa code làm thủ tục, bạn hỏi chọn bé nào, hay bạn tư vấn? Trước khi đến thì đã nghâm cú được em 32, nghe anh em rì pọt hấp dẫn, nên chọn luôn em 32.

Lên phòng thì mọi thứ đã chuẩn bị xong, vào xông hơi 1 chút cho tỉnh táo lại, thì em bước vào, pha nước sẵn, mình bước ra chào em, đập vào mặt là 1 bé có gương mặt xinh xắn, cặp ngực căng tròn, nhìn là khoái luôn. Đang có chút men nên mạnh dạn ôm em luôn, em nói anh tắm xong rồi muôn gì cũng được, nghe đã quá, vậy là nhảy vào bồn cho em tắm ngay, em tắm rất kỹ, không quên mâm mê thằng nhóc là nó xém out luôn.

Lên giường em bắt đầu mát xa, nhưng do mình sung quá nên nói em làm thái trước đi, em thoa dưỡng thể lên người, cởi bỏ áo ra, dùng cặp ngực săn chắc bò trườn khắp người, ngực chạm đến đâu mình cảm nhận đến đó, hôm nay sung quá, nên quay người lại, kéo em lên ôm hôn như người tình, lúc này thì bàn tay em sờ nắn thằng nhóc làm nó cứng ngắc luôn, vậy là mình nhấn đầu em xuống bj cho thằng em, để thằng anh sướng kkk, được 5 phút thì mình Cia, quá phê, em nói sao anh sung quá vậy, heheee

Mình tỉnh bia, em đấm bóp thêm 1 chút thì phải về, chia tay em sớm, hẹn gặp lại em

Đáng giá: csvc tốt

V1: 9đ

V2: gọn

V3: tròn múp

V4: tỉa gọn gàng, sạch sẽ

Tic: code event

Tip: 500K

Cám ơn Bqt đã tạo sân chơi cho anh em thành viên có cơ hội khám phá, giao lưu

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé nha :)

• Like
Điểm cảm xúc: Back rosse and Yamaham

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Thường thì CIA chỉ có ddcn thui...chúc mừng bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.