[ code event ] chiếc lưỡi ma thuật

Lượt xem: 1,491

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Sau bao nhiêu lần chơi event nay lại trúng tiếp nên vừa nhận được tin nhắn của dory là nhắn lại liền và tiện cầm cái điện thoại lên và book số 24 liền .
Và cái dì tới nó sẽ tới vào hầm gởi xe trình code vì có đặt trước số 24 nên ngồi đợi tầm xíu rồi được lên phòng
Vào phòng vì không xông hơi nên dặn locker nên bảo lên sớm heheee . Và em ấy vào là ngồi lên đùi mình muốn ăn mình muốn nuốt mình đấy là muốn hiếp mình rồi !!!! B25và ngồi nói chuyện xíu thì tắm rửa và lên giường
Về khỏe : thì mình cho qua vì quá quen rồi
Về mệt : đúng là đường lưỡi em đầy ma thuật ( thiệt là trước giờ vẫn chưa được diện kiến đường lưỡi nó như vậy ) đi từ đầu chân tới lưng , sướng nhất là đường lưỡi đi ở lỗ tai tiếng âm thanh đâu đó nó vang nghe ớ ớ , và em đi thái đúng là ngực real cảm giác nó chân thật , có cả chiêu giác hơi huyền thoại :))) có cả chiêu quỳ gối BJ ngược thiệt là gồng lắm, rồi lật mình lại và tự dưng còn có cả chiêu bánh mì kẹp súc xích đã thất truyền từ lâu rồi em BJ một cách nó đúng là đã ( nó tê khắp cả người ) khí đó tay mình thì mò ngực sờ ngực tí lại thấy núm em nó cứng lên là biết rồi tay mình thì bóp mông em công nhận đã lắm sau 3p49 thì em out hehee và sau đó tắm rữa lại
SBD : 24
Face : 8.5 ( hòa đồng vui vẻ , ***)
V1 : 8.6 ( hàng real )
V2 : 8
V3 : 9.5 ( căn tròn bóp nó sướng )
v4 : ....
Tic : mod @Dory tài trờ cảm ơn @Dory
Tip : mặt bằng chung
Note : số mới đẹp gái cần lò đào tạo cấp tấp để vào di hồng viện , và sẽ có nhiều anh kêu sao tui k làm được như vậy pla... pla dạ mấy anh cứ từ tốn cứ thoải mái mình phải bỏ cái quần là được í nhầm mà là cứ thoải mái rồi vui vẻ sẽ được như ý muốn . Và chân thành cảm ơn tới hệ thống @Massage Dubai Bình Tân đã mang tới niềm vui thật sự hôm nay rất vui cảm ơn cơ sở và cảm ơn số 24 rất nhiều

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

FUCK