Q.10 [Code event Đón Xuân Tân Sửu 5/1/2021] Gặp lại người xưa từng làm anh say đắm - 07 ML

Lượt xem: 1,576

Tích Xuân

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/5/20
Chủ đề
3
189
20
0 ₿
Hôm nay vừa đớp xong dĩa cơm trưa thì *ting ting* tiếng thông báo trúng code của mod Dory vang lên,sẵn chiều đang rảnh thế là ib xác nhận code r chạy ngay sang cơ sở - ko thể hoãn cái sự sung sướng này lại được he he.B32(tks mod Dory nhó)
Vừa tới nơi thi ku e bảo vệ đon đả ra mời chào và dẫn mình vào trong lễ tân lấy vé thì ui trời mới nhìn e lễ tân mình đã nóng hết người ,đúng là tuyệt phẩm (chỉ tiếc là ko yêu cầu ẻm đc B16),sau khi xác nhận vé và yêu cầu bé 07 thì e trai locker dẫn lên thay đồ xông hơi cho khỏe khoắn để còn có sức chiến đấu keke.
Mình xông hơi xong bước ra thì thấy e đã ở đó từ lúc nào,vẫn khuôn mặt baby và thân hình bốc lửa đó,mình với e hàn huyên tâm sự một lát cho khô mồ hôi ,em tắm cho mình sạch sẽ xong mời lên giường nằm rồi 2 ae vào việc lun. E bắt đầu massage khỏe trc đầy đủ các bước (e này massage lực hơi yếu nên chống chỉ định bác nào ưa mạnh bạo nha),xong tới phần masage mệt thì e trút bỏ xiêm y lộ ra thân hình nõn nà trắng trẻo,đập vào mắt mình là v1 đẹp nhât từng thấy,E bắt đầu chà thái cộng thêm tuyệt chiêu kiến bò khắp người,mình cũng cho tay đi du lịch khám phá hang sâu của e,tay thì mân mê hai trái đào tiên ,rồi miệng e dần tiến đến thằng nhỏ của mình và chăm sóc nó từ gốc tới ngọn (kể lại vẫn còn đê mê kaka) bằng một chuỗi các skill điệu nghe khiến mình phải out trong sự thỏa mãn,xong e tắm lại cho mình r lại tâm sự một lát mới chia tay nhau,
Đánh giá : 9/10
*Face : teen,mộc mạc chuẩn gái miền tây (sn 2k nha)
*Body : hơi lùn nhưng đc cái DHC cân đối
*MS khỏe ; 6/10 (lực yếu,còn thiếu bài)
*MS mệt : 10/10 (qúa tuyệt vời ,đỉnh của chóp)
*V1 : hệ Cam thôi nhưng mà là trái cam ngon lành nhất mình từng xơi B36
*V2 : thon gọn ,lipit xíu xiu
*V3 : mẩy,căng vỗ sướng hehe
*V4 : nước nôi leng láng,đã wax nhẹ
Dắt xe ra về trong tiếc nuối.nhưng đã có đc sdt của e,hẹn e lần sau lên đỉnh cùng a tiếp nhé B25.

• Like
Điểm cảm xúc: Xiexie

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Chúc mừng bác. bé này sở hữu làn da trắng mịn miễn bàn luôn..

• Like
Điểm cảm xúc: Tích Xuân