Code event Dubai Quận 1 - bé Mười

Lượt xem: 3,300

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Hi bà con, đầu năm được mod lixi cho cái code đi chinh chiến thiệt là may mắn. mà nói lixi chứ cũng phải cạnh trạnh event lắm mới được . vừa xác nhận xong thì 2h chiều mod bắn cho cái code rực rỡ với số chỉ định 10. vội lướt nhanh diễn đàn không thấy bé, thầm nghĩ chắc mới hay sao đấy , nhưng khi qua tầm 1-2 trang thì có vài rp về bé. coi bộ hợp gu đây này thấp thấp cưng cưng. Vậy là theo quy định gọi trước đặt số và lên lịch giải quyết xong để đi sớm nào.
tới giờ hẹn phi qua vừa tới nới được một anh locker mặc nguyên bộ đồ cam chạy xuống đưa xe xuống hầm, còn mình đi đi lên và làm thủ tục. nhanh gọn vì đặt trước rồi, ngồi ngoài đợi tầm 5ph thì được đưa lên phòng .
Vào phòng mình có yc là để bé vào trễ tý để mình xông hơi lâu lâu tý, và được xông đã thèm. bé vào hồi nào không hay luôn lúc ra thấy đang ngồi trên giường sẳn . và bắt đầu màn làm quen với bé. đươc biết bé mới quay lại, vậy là đúng rồi.
tắm táp ok khá kỹ, lâu lâu còn kiểm tra nhóc coi có dậy chưa nữa chứ.
đấm khoẻ, khâu này thì chắc được học hỏi thêm nên đấm thấy khá tốt , mình có xem mấy bài trước thì so vậy là tốt hơn nhiều,
mát mệt, bắt đầu nằm sấp và hưởng cái cảm giác làm thái từ em, cặp ngực êm êm với chiếc lưỡi nó cứ len lõi làm cho người cứ rùn mình lên với em. một phần khá hứng với dáng em , phần nữa là cách em làm như người yêu vậy, không vô dập, mà từ từ chà sát, rồi vuốt ve. lật lại thì được bb em một cách say sưa, bầu ngực khá mềm mại muốn , em dễ chịu để mình từ từ khám phá và rồi mọi thứ nó đến một cách tự nhiên khi mình thì say mê khám phá em còn em thì tận tâm chăm sóc thằng nhóc , giúp nó trở nên cao to nhất có thể và khi to qua nó buộc phải báo hiệu sự trưởng thành bằng màn pháo bông tung toé với em.
Người mình như mất đi một lượng sức khá nhiều và chỉ biết nằm phè ra thôi không làm gì nổi nữa, đầu óc thì như lên tiên vậy.
em đi rửa ráy xong lại lau người mình sạch sẽ và xoa bóp đầu , mình thì chỉ biết nằm tân hưởng cảm giác như mỗi khi nhậu xỉn được người yêu bóp bóp đầu cho tỉnh vậy.
tổng kết:
Tic : mod Dory lixi
Tip : 6x hài lòng
pv 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: One....Love, bocute87 and L.O.X

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
lúc trước có gặp bé, mà lúc về đi nhậu xong quên bé luôn. nên không review anh em xem được. chúc mừng bác

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
coi bộ phải ráng tham gia event kiếm code mod dory xem

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
gu tình cảm thì gặp em 10 đúng bài, gái miền tây ngọt ngào .

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
88
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mới vừa đi bé 10...style người yêu quốc dân...hi vọn g ae ủng hộ bé hen. Có bài rp của mình r mà chưa được duyệt, vài bữa nữa ae ghé đọc

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Cách làm như ng iu lun, ngon ha, chúc mừng bác