Code event ngày 08/06/2020 - Đời còn hơn là mơ - 73

Lượt xem: 1,870

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
5h50 phút chiều ngày 08/06/2020, Tôi là ai và đây là đâu ?

Mình cám ơn ban quản trị của diễn đàn @Dory @Lục A Ka và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ cho các thành viên một chương trình rất hay và hấp dẫn.

50 phút trước đó, bước vào đúng căn phòng mà cách đây khoảng nửa tháng mình đã có một trải nghiệm rất đẹp, nhìn vội qua chiếc giường massage king size tự cười cảm thấy hồi hộp một chút.

Thay vội đồ và vào xông hơi. Hôm nay, trời rất nóng (sau vài ngày trước buổi chiều nào cũng mưa), cùng với hơi nóng của xông ướt và mùi sả làm cho tinh thần phấn chấn và rạo rực nhiều hơn :)
Đang ngồi lim dim thì nghe tiếng chân nhè nhè bước vào, mình phân vân và quyết định hôm nay sẽ không lén nhìn ra xem dáng em như thế nào qua làn sương mờ để kiềm chế cảm xúc.

"Chào em. Anh tên ***". Mình thật sự bối rối, đến nỗi không hỏi tên em trước mà lại lắp bắp giới thiệu mình. Khi trước mắt mình là một cô bé tóc dài chấm lưng, xoăn từng lọn nhỏ, thân hình săn chắc gợi cảm của tuổi xuân thì, và em đang ngồi ôm cái gối kê đầu trên giường.
Em cười và nhỏ nhẹ "chào anh, em tên ***. Để em lau khô rồi tắm cho anh nha"

Hôm nay do trời nóng, hay do mới bước từ phòng xông hơi ra, nhưng bàn tay em rất ấm khi em nhẹ nhàng vuốt nhẹ kỳ cọ cho thằng em. "Tay em ấm quá". Em cười cười "em thì lúc nóng, lúc lạnh", và thằng nhỏ cũng cựa mình trong lòng bàn tay của em.

"Anh đắp mặt nạ nhé", "ok, hôm nay anh sẽ thử đắp mặt nạ" ... "anh nằm chờ khoảng 3 phút để em xuống lấy túi thảo dược và đá nóng nha"

Em trễ 2 phút mà với mình như là 20 phút vậy, nằm chờ mà đôi khi thằng nhỏ cũng nhúc nhích khi nhớ lại "bàn tay ấm" của em, lúc vuốt ve lúc siết chặt khi nãy.
Và quả thật, chờ em bao lâu cũng được. Em kê chiếc túi thảo dược xuống cổ, lại là một làn hơi ấm mang lại cảm giác dễ chịu từ cổ xuống đến bả vai.

Em ngồi xuống dưới cuối giường, tay nhẹ nhàng xoa bóp từ ngón chân và lên dần đến đùi ... Và bất chợt một luồng điện chạy khắp thân thể, khi bàn tay em đụng vào phần xương tiếp giáp của xương đùi và phần cuối của xương sống, là phần xương nâng đỡ cho thằng nhỏ.
Em chậm rãi bấm huyệt xung quanh phần xương đó, từng cái từng cái và mỗi khi tay em vô tình chạm nhẹ vào thằng nhỏ. một cảm giác kích thích tột cùng, thằng nhỏ bật dậy thẳng đứng, khi tôi tưởng chừng như không thể nào cưỡng lại được, nảy nhẹ người lên 1 2 cái thì em dừng lại và nhìn tôi một cách tinh nghịch
Dường như em cũng hiểu ý, nên em chuyển sang xoa bóp xuống lại chân và bàn tay .. và lại bấm huyệt đúng ngay chỗ đó, vài lần như vậy .. thì "anh nằm sấp xuống em chườm đá nóng nhé". Mình vội mừng "cám ơn em" và thầm nghĩ, nếu không thì chắc gãy gánh giữa đường rồi.
Em masage khỏe rất tốt, và trong suốt thời gian đó, tôi như nhớ thời trẻ con, khi kể cho em nghe về các ký ức miền Tây mà quê của em cũng chính là nơi tôi từng đến vào những dịp hè của những năm 85, 86.

Các câu chuyện dần dần nhỏ đi, và không khí im lặng ... không một tiếng động, đến nỗi tôi có thể nghe rất rõ âm thanh mở cúc áo ngực và hơi thở nhè nhẹ của em. Vẫn yên ắng, thay vào đó là cảm giác ấm áp lan từ đùi đến mông, khi đầu ngực của em bắt đầu chà nhè nhẹ lên.
Tôi nằm im hưởng thụ và cảm nhận rất rõ đầu lưỡi của em cũng đi nhè nhẹ vào kẽ mông và đôi khi lướt nhẹ chạm vào thằng nhỏ, những cái chạm nhẹ chết người ... Hơi thở của em dần rõ hơn khi em mút nhẹ vào tai tôi .. tôi xoa nhẹ vào cổ và tai em, sau đó hôn nhẹ vào bàn tay ấm áp, hôn dần lên khuỷu tay thì thấy làn da láng mịn của em bắt đầu nổi lên những hạt li ti. Em vẫn mút nhẹ tai tôi, và tôi lòn nhẹ tay xuống vòng 4 của em.
Một dòng nước ấm áp chảy ra, và cảm giác rất múp làm tôi có thể đoan chắc vòng 4 em của rất đẹp, mông em cũng nâng lên hạ xuống.. Tiếng rên nhè nhẹ của cả 2 và giọng đứt quãng "anh nằm ngửa ra nha".

Tôi lật ngửa lại, tôi và em nhìn nhau cười nhẹ, em luồn về cuối chân giường và liếm nhẹ, đều xung quanh 2 đùi, rồi từ từ tiến dần đến 2 hòn đá nhỏ, em cầm thằng nhỏ thằng lên và mút trọn từng hòn đá nhỏ đó. Tôi ngẩng đầu dậy để nhìn (bản năng của ai cũng vậy hết nha :p), vén tóc của em qua một bên xoa nhè nhẹ vào tai vào mắt và thấy trên đầu thằng nhỏ ứa ra 1 giọt nước ...
Tôi chợt nghĩ, nếu em mà bỏ hòn đá ra và liếm nhẹ đầu thằng nhỏ thì chắc chắn tôi sẽ tuôn trào, không thể nào kiếm chế nỗi. Ngay cái thời khắc đó thì em dừng lại, nhìn tôi và cười. Em trườn nhẹ lên, ngực của em quệt nhẹ qua thằng nhỏ, tôi thấy rõ vệt nước kèo thành một đường nhỏ trên bầu ngực đó. Tôi ngồi dậy, em ngồi lên đùi của tôi.

Trong khoảng 5 hay 10 giây gì đó, tôi nhìn em và nhìn xuống bầu ngực căng tròn. Có lẽ cả 2 đều đang chờ đợi cái khoảnh khắc, cái khoảnh khắc đầu lưỡi của tôi chạm nhẹ vào đầu ngực của em, người em giật nhẹ lên 1 cái cùng với tiếng rên, tôi tiếp tục liếm và hôn thật nhẹ xung quanh bầu ngực. Em quỳ gối cao lên hẳn, và bầu ngực nằm trọn vào miệng và hai bàn tay. Tôi lần mò xuống bên dưới và giọng em lại đứt quãng "em không cởi ra hết được", "anh chỉ hôn vào rốn thôi".
Tôi hôn và liếm say mê vào cái rốn xinh đẹp đó. Khám phá một hồi, tôi hôn từng khoảng nhỏ ngược lên và chạm vào môi em, ướt át và ấm đó là cảm nhận đầu tiên và cả 2 ôm hôn như thể không còn nhiều thời gian ở bên nhau. Em chủ động rời ra và cúi đầu xuống ngoạm chặt thằng nhỏ, miệng nhịp nhàng lên xuống và tôi cùng rướn người tới để khám phá vòng 3 và vòng 4. Một dòng nước ấm áp lại tuôn ra khi tôi sờ vào, tiếng rên của em và tôi to hơn khi cả 2 say mê khám phá những điểm nhạy cảm nhất trên cơ thể ...

Và rồi, tôi nảy mạnh người lên, giựt giựt vài cái và miệng em vẫn ngoạm chặt nhưng tốc độ nhanh hơn, tôi nằm thẳng người ra và cảm nhận rất rõ em đang mút nhẹ đầu của thằng nhỏ...
"Anh nằm nghỉ ngơi, chờ em chút, rồi em tắm lại cho anh nha" .. Tôi nằm nghiêng qua, nhìn em đang đứng trước rương, sửa lại mái tóc, em quay qua nhìn tôi và cười.
Tôi là ai, và đây là đâu ?
Và tôi chỉ nhớ và chỉ muốn hôn lên làn môi ướt át và ấm áp đó thật nhiều mà thôi.
10 điểm !

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bác viết tiêu đề y nhau làm mình tưởng nhìn nhầm kkk. chúc mừng pác 2 lần đi đều được pé ngon nha

• Like
Điểm cảm xúc: llllnonellll

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Cả 2 đều rất tuyệt.
Và cơ sở Dubai Quận 1 rất biết cách làm cho thượng đế hài lòng.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
chúc mừng chú gặp được mấy bé hot của dubai, hy vọng chú sẽ được giáp vòng các bé .

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @llllnonellll và các anh trai đã ủng hộ các pé ạ. Pé 73 là một trong những pé xì teen mới gia nhập Dubai Quận 1, các anh chăm sóc pé nhẹ nhàng giúp em nha ahihi B03

• Like

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Cám ơn Dubai Quận 1, cơ sở vật chất vừa đẹp và các em cũng rất tốt nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.