Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Code Event ngày 10/09/2019 - Em gái 17 KH

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi FikShun, 11/9/19 lúc 09:20.

Lượt xem: 372

1. FikShun

FikShun Bé Tập Massage

Nhận code event từ mod Dory, chiều làm chầu nhậu sương sương với ae rồi phi ngay đến Kim Huy lúc gần hết ngày. Mà gần 12h đêm mà vô thấy có 2 bác chờ sẵn rồi.
    Cũng gặp Xuka rồi đưa code check đủ kiểu, đang máu nên bù thêm tiền lên hẳn Onsen cho máu, rồi cũng hỏi các số VIP, thì đc báo bận phải đợi hơn 30ph. Chỉ có bé 17, thế mà cũng phải đợi 10ph.
    Chờ 1 lúc cũng đc dắt vào phòng, xông đc chừng 10' thấy em bước vào cười vs mình qua tấm kiếng, ối đệch con nhà ai mà xinh quá thể, cười tươi vl` các ông ah, nhìn là muốn chết rồi.
    Em này nhiều người đánh giá rồi mình xin phép ko đánh giá nữa, riêng em chỉ có gặp để cảm nhận thôi, tướng tá ổn, và đặc biệt nhất ở em là "TI THỤT" khều khều, nghịch nghịch phê và thú vị lắm.
    Vô bồn cũng đủ trò các kiểu con đà điểu cũng mất gần tiếng trong đấy vs em, với dịch vụ mới Núi Lửa gì đó, em ngậm gel rồi thư giãn cảm giác phê khỏi nói có điều có nhậu nên ko ra đc,nên nói với em nó matxa khỏe cho anh chút làm tiếp em nó okie luôn, người đâu dễ thương quá chừng.
    Mat khỏe: Phần này thì em làm cũng bình thường, không đc như 207 bên Shiatsu hay 06 cũ bên KH.
    Mát mệt: Em nhiệt tình, cho mình khám phá thoải mái V4, bú bình, rồi đủ các chiêu. Thoải mái dễ chịu thích nhất em ở điểm này. Sau 1 lúc thì cũng hoàn tất việc còn dang dở lúc trong bồn.
    Trễ quá lúc về quên lấy số đt em, chắc phải quay lại gặp lấy số em nó, bé dễ thương cực kỳ.
    Tick: Code event + bù lên Onsen
    Tip: 1M cho em nó vì dễ thương và nhiều nhiều thứ khác.
    P/s:Góp ý chút vì bồn bên KH hơi nhỏ nên không thoải mái lắm, cơ sở vật chất thì ae đi rồi chắc đều biết là tuyệt, nếu làm bồn to hơn xíu thì ko còn gì bằng

deedee123 thích bài này.
    Đang tải...
  2. 18 vị la hán đẩy xe bò

18 vị la hán đẩy xe bò Bé Tập Massage

Kết bé 17 quá

Pé XuKa thích bài này.
  3. LưuĐứcHòa

LưuĐứcHòa Bé Tập Massage

phải nói là em đẹp chiết lòng. tâm lý đi mx thường chỉ cần trung bình là đủ, nhưng gặp em thì quá tuyệt.