Code event ngày 26/10/2020 - Trở về từ thiên đường với số 47.

Lượt xem: 1,445

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
dạo này cứ buồn buồn và chán đời , phần vì Co vid , phần công việc nó cứ kẹt kẹt nên không dám đi dâu. Mình bỏ diễn đàn sau một tháng "cấm túc " và nhiều tháng kiểm điểm bản thân. thì hôm qua có xin Bác Lục cái code để được làm điệp vụ trước khi quay trở lại nghề.
Cũng là cái duyên khi được bác Lục chiếu cố cho check em 47,nhưng cũng hoang mang lắm vì sợ sẽ ám ảnh hay không thoải mái vì lý do gì đó. Đọc được các bài report về em nó bỗng phấn chấn hơn hẳn .
xin cái code vì tính trốn làm đi luôn mà ông sếp mắc dịch thấy mình xách đít đi là kêu lại giao job thêm làm .thôi đời không như mơ. dù sao thì có ổng thì mình mới nuôi mấy em được.
tới trễ hơn thời gian báo cáo và quy trình vẫn như cũ , đưa code cho anh tiếp viên dễ thương, lại là cái phòng dễ thương , và em số 47 dễ thương bước vàoooo ...
em tâm sự nhiều điều , em thích dân tập gym ( em là dân thi đấu nên cũng nhẹ kí ,xấp xỉ 100 cân thôi) thế mà ẻm massage khoẻ rất ư là khoẻ và bài bản , phần vì có thể mình cũng tâm sự nên em cũng gần gũi hơn.Lên giường nằm úp cho e massage đấm bóp các kiểu từ chân tới lưng. Em đấm bóp khá ok do e kể xưa từng làm massage khoẻ nên có kinh nghiệm xong xuôi e lấy đá nóng chà lên lưng mình.
Phần massage mệt: em cởi áo ra đi thái chà từ trên xuống dưới rồi lại lên cộng thêm tiếng rên khẽ vào tai của e thì phải nói phê hết biết. Sau đó mình nằm ngửa lại để em bj cho mình, phải nói cái lưỡi e đi đến đâu thì tê đến đó các bác ạ. Mình cũng tranh thủ vén cái váy lên xoa cặp mông và khám phá xíu trong hang động cảm giác nó sung sướng phải biết ! Chuyện gì đến cũng phải đến, mình out trong sung sướng. Em lau sạch sẽ rồi massage đầu cho mình rồi tắm lại cho sạch sẽ hết.
có nhiều điều em ấy sẽ dành bí mật cho ai tìm đến ẻm , ẻm sẽ làm anh đấy phải quay lại lần 2 đấy ạ.

Đánh giá tổng quan em nó thì trên app có hình em nó thì phải , đúng với thực tế mình đi lắm các bác ạ,không có lừa tình gì đâu,nhưng tổng quan em đánh giá :
Đánh giá chung: Face: đẹp, dễ thương, cưng lắm v1 : cam, săn chắc, đúng hình app ấy v2 : eo thon v3 : ổn ,không cong lắm,v4 : gọn gàng, nước nôi lủ khủ .
giá cả thì ticket được bác Lục hỗ trợ, Tip : hơn mặt bằng chung xíu vì em ưng, thêm linh tinh cho các chiến sĩ xung quanh thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿