(Code event Ngày trở lại ) pé 17 cute phomai que

Lượt xem: 1,772

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Sau bao ngày chống dịch ,chờ đợi mỏi mòn héo cả chim cò , thì cũng nhận được code của bác Lục . Trưa nhận xong là tối về xách chim đi ngay
Vào cổng làm đúng thủ tục và đóng thêm 400k để nâng gói osen luôn .đã bốc random số ở nhà rồi ^^ mạnh dạng kêu ngay bé 17
. Ghé lúc 20h tiệm vắng , khỏi phải chờ đợi . Lên phòng là lột sạch ra đi xông ngay, đánh giá phòng ốc rất đẹp ,xông khô khá ổn , cơ mà lẽ ra nên để sẳn vài chai dầu để bỏ vào nước tưới á .
CSVC : 9/10
Xông tầm 5p là bé 17 vào ,ngưng xông ngay ra 8 với e ngay , mình thường có sở thích 8 hơi nhiều ,kaka gặp ngay bé giọng bắc, bảo là Nam Định, chả biết phải ko nhưng giọng ngọt vl nghe thix vãi .

Ngồi chém gió tí thì lăn vào bồn để tắm với bé
Rồi bé giúp mình tắm rửa sạch sẽ rồi thì 2 đứa chơi trò uyên ương nghịch nước, mình đoán chắc bé nó tuổi rắn hay sao , trường lên trường xuống , vừa trường vừa dùng lưỡi ôi nó tê tái ,pé nó múp múp nên v1 v3 đã vl . Quần một hồi bé bảo a tắm cho e đi ôi nó tình cảm cảm vãi ,cơ hội tới rồi tắm sạch từng ngóc ngách cơ thể e , 2 đứa kỳ qua kỳ lại 1 chút oy mình chịu hết nổi oy bảo lên giường đi e ^^

Lên giường massage khỏe: mình ko cần khỏe nên bảo bé chỉ cần xoa xoa nhẹ nhẹ cho a là được rồi .

Tới phần chính : kỹ thuật thì pé được đào tạo khá kỹ rồi nên mình ko nói nhiều , chủ yếu thix cái cách vờn của của bé , ko phải cái kiểu làm cho mình nhanh ra mà biết điều tiết để cơn sướng của mình nó kéo dài 1 . ^^ lại còn hỏi nữa ko a ,mình bải a già oy hồi lâu lắm e ơi ^^,nói chung pé ngoan, nói gì làm đấy nên mình rất hài lòng , đã vậy múp múp nữa ôm trước hoặc sau đều phê ^^
Văn vở ko hay nên ko dài dòng được
Tổng kết 1 buổi vui vẻ hài lòng

Tick: event tài trợ + 400k

Tip: 1000k

Phục vụ : 50k
Thank add ^^

Coconut_love

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
0
11
1
27
0 ₿
Mấy bé giọng Bắc thì khỏi phải bàn, giọng nghe tình cảm thật sự. Chúc mừng bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: thixtoiz
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.